Languages
หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปาขาว ออกวันที่ 5 ธค 54  (อ่าน 10054 ครั้ง)
kengpookke
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 09:52:48 am »

ปาสารคามรายงานตัวครับผม
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 09:58:34 am »

hi hi hi
จัดเต็มแบบเข้มมาเลย
 joob joob joob
Chai .RY No. 495
Hero Member

like: 14

ชื่อ เล่น : ชัย จ. ระยอง

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 10:03:42 am »

ปาสารคามรายงานตัวครับผม

Shocked :oรบกวนสอบถามกระจก  ตรงบริเวณด้านหน้า ซ้ายมือ  ติดกับรถ มาหรือ ซื้อเพิ่มเติม ครับ.... ถ้า ซื้อราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
 ขออนุญาติสอบถามประโยชน์ ของกระจกนี้ด้วยครับ   รถสวยมากๆครับ   ขอบคุณครับ  good

kengpookke
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 10:09:51 am »

กระจกมองมุมเป็นของแถมครับไม่รู้ราคาเหมือนกันครับ ประโยชน์ก็เวลาจอดชิดฟุตบาตจะมองเห็นล้อด้านหน้า และสามารถมองเห็นด้านหน้าตัวรถเวลาจะจอดชิดอะไรซักอย่างที่อยู่ด้านหน้าสรุปมองได้สองมุมครับล้อหน้าและด้านหน้าตัวรถ   ที่สำคัญติดแล้วเท่ครับ hi
golf3682
GOLF ครับผม
Jr. Member
**

like: 22

CHONBURI F.C.

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 10:12:52 am »

งามมากครับ

สเกิร์ตทรงนี้เีรียกอะไรครับ

สวยมาก อยากติดมั่งอะ

kengpookke
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 10:17:37 am »

ทรง Z1 ของ zercon ครับ  ไม่กล้าติดครอบบันไดกลัวเหยียบแตก Cool
golf3682
GOLF ครับผม
Jr. Member
**

CHONBURI F.C.

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 10:28:47 am »

ทรง Z1 ของ zercon ครับ  ไม่กล้าติดครอบบันไดกลัวเหยียบแตก Cool

ขอบคุณครับ สวยจริงๆ

Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 10:35:35 am »

กระจกมองมุมเป็นของแถมครับไม่รู้ราคาเหมือนกันครับ ประโยชน์ก็เวลาจอดชิดฟุตบาตจะมองเห็นล้อด้านหน้า และสามารถมองเห็นด้านหน้าตัวรถเวลาจะจอดชิดอะไรซักอย่างที่อยู่ด้านหน้าสรุปมองได้สองมุมครับล้อหน้าและด้านหน้าตัวรถ   ที่สำคัญติดแล้วเท่ครับ hi
   Smiley :)สงสัยปาขาวผม จะได้กระจก อีกแล้ว  ต้องไปถามราคา ที่ร้าน ก่อน   Cheesy Cheesy รบกวน ป๋าๆๆ ท่านใด รู้ราคา และ ในการติดตั้งต้องเจาะหรือเปล่าครับ
 สาธุรบกวนให้ข้อมูลด้วยครับ  ขอบคุณครับ

thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 10:50:34 am »

Smiley :)สงสัยปาขาวผม จะได้กระจก อีกแล้ว  ต้องไปถามราคา ที่ร้าน ก่อน   Cheesy Cheesy รบกวน ป๋าๆๆ ท่านใด รู้ราคา และ ในการติดตั้งต้องเจาะหรือเปล่าครับ
 สาธุรบกวนให้ข้อมูลด้วยครับ  ขอบคุณครับ

ความเท่ห์ต้องแลกมาด้วยการที่ต้องปาต้องเจ็บตัว ต้องเจาะรูที่ตัวถัง  Undecided
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 10:57:55 am »

ความเท่ห์ต้องแลกมาด้วยการที่ต้องปาต้องเจ็บตัว ต้องเจาะรูที่ตัวถัง  Undecided
Angry Angry แสดงว่าที่เห็น ฟอร์จูน หรือ น้องปา ที่เห็นตามท้องถนน  เจาะรู มาจากโรงงานเลย  หรือ ติดตั้งเพิ่ม ก็ เจาะมาทั้งนั้นไช่ไหมครับ     
อืม ...ขอคิดก่อนว่า เจาะครับ จะมีปัญหาอะไรตามมาอีกมั๊ย  Undecided Undecided

Nakavabi
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 10:59:55 am »

กระจกมองมุมเป็นของแถมครับไม่รู้ราคาเหมือนกันครับ ประโยชน์ก็เวลาจอดชิดฟุตบาตจะมองเห็นล้อด้านหน้า และสามารถมองเห็นด้านหน้าตัวรถเวลาจะจอดชิดอะไรซักอย่างที่อยู่ด้านหน้าสรุปมองได้สองมุมครับล้อหน้าและด้านหน้าตัวรถ   ที่สำคัญติดแล้วเท่ครับ hi
  Smiley :)สงสัยปาขาวผม จะได้กระจก อีกแล้ว  ต้องไปถามราคา ที่ร้าน ก่อน   Cheesy Cheesy รบกวน ป๋าๆๆ ท่านใด รู้ราคา และ ในการติดตั้งต้องเจาะหรือเปล่าครับ
 สาธุรบกวนให้ข้อมูลด้วยครับ  ขอบคุณครับ

ความเท่ห์ต้องแลกมาด้วยการที่ต้องปาต้องเจ็บตัว ต้องเจาะรูที่ตัวถัง  Undecided

ถ้าไปติดกับ0โตโยต้าเจาะ3รูใหญ่  แต่ถ้าติดตามร้านพวกแครี่บอยเจาะ2รูเล็กครับ
Yo-KK
Jr. Member
**

like: 3

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 04:24:36 pm »

ปาขาวสวยทุกครั้งที่เห็นจริงๆครับ  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
khoksuwan
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 04:30:26 pm »

แจ่มจริงหนอ ยอดเยี่ยม
ปอง
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 08:06:04 pm »

like like like
chalerm no.437
Jr. Member
**

like: 4

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 08:44:59 pm »

ขาวสวยจริงๆ.. good good good
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์