Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 0 ยอดแย่, ร้านสุดห่วย  (อ่าน 8419 ครั้ง)
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 11:54:15 am »

ของผมก็ซื้อกับคุณชัยวัฒน์ 1480 บาท รวมค่าจัดส่ง เอามาติดเองที่บ้านครับ  ปล.ป๋าต้องมีบล็อคตัวที่ เบอร์ 10-12 นะครับจะสะดวกมากหรือใช้ลูกบล็อกที่เสียบ เข้ากับ กรอกแกรก แล้วหมุนออกง่ายมากๆครับ  ขอให้ป๋าDIY ด้วยความสุขนะครับ

ของผมก็ติดกับคุณชัยวัฒน์ครับ
มาติดให้ถึงที่ มืออาชีพดี

คุณ ชัยวัฒน์ +1 ครับ  good good good good good good good
birdyman
อย่าอยู่อย่างอยาก
Jr. Member
**

like: 10

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 09:54:53 pm »

เท่าที่เคยเข้าศูนย์มานะ มิตซูออโตซิตี้ศรีนครินทร์ผมว่าเก่งสุดและ เคยไปเคลมเรื่องแกนพวงมาลัยที่ศูนย์นครชัยหัวหน้าศูนย์นั่งไปกับผมด้วยนะหัวหน้าศูนย์เป็นคนขับ อธิบายแล้วอธิบายอีกเขาก็บอกไม่เห็นรู้สึกอะไร ถ้าแกนมันมีปัญหาต้องสั่นเป็นเจ้าเขา ...................... เอ่อแล้วดังก๊อกแก็กๆแบบรู้สึกได้นี่มันปกติตรงไหนเหรอ? พอไปศูนย์มิตซูออโตซิตี้ เขาแทบไม่ต้องพูดอะไรมากเลย เขาเอาไปขึ้นลูกระนาดในศูนย์นั่นแหละแค่ลูกเดียวเขาก็บอกเลย แกนหลวม เลยได้รู้สาเหตุแกนพวงมาลัยมันมีระยะให้ตัว เลยต้องอุดซิลิโคนก็ซ่อมแก้ไป จนถึงเงียบกริ๊บ

สรุป ช่างไม่ได้เก่งเหมือนกันทุกคนครับ ถึงเป็นหัวหน้าช่างก็ตาม ซ่อมรถไม่เก่ง แต่คุมลูกน้องเก่งรู้จักสั่งงานปกครองดีก็ได้เป็นหัวหน้าช่างก็ได้ แต่เรื่องอื่นศูนย์นครชัยก็ OK นะ

PattySG80
Sr. Member

like: 40

ชื่อ "ป่าน" 2WD T64 ครับ

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 08:31:35 am »

ป๋าครับ ของคุณชัยวัฒน์ลิ้งค์ไหนเหรอครับ รบกวนขอข้อมูลที

"จะหลบหนีให้พ้นการถูกนินทา ไม่ใช่เรื่องง่าย คนที่เราคบหานั้นมีอัธยาศัยแตกต่างกันไป
เหตุอย่างหนึ่งทำให้คนหนึ่งได้รับการสรรเสริญ แต่เหตุอย่างเดียวกันนั่นแหละ กลับทำให้อีกคนหนึ่งถูกนินทา" :: ว.วชิรเมธี
chai
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 07:33:27 pm »

ได้ชื่อมาแล้วครับ วันนี้ขับผ่านไปพอดี ........... ก็แล้วแต่พิจารณากันเองนะครับ ทนไม่ได้    Satu
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์