Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำด้วยครับต่อประกันกับที่ไหนดี...  (อ่าน 1896 ครั้ง)
โต
Newbie
*

like: 2

MY11 / 2.5GT 2W

« เมื่อ: มกราคม 09, 2012, 09:35:08 am »

ใช้น้องปามาจะครบปีล่ะจะต่อประกันที่ไหนดี... จริงๆอยากได้ประกันที่ 0 เคลมได้ง่ายๆ ปกติผมจะเข้าที่ MITSU สาทร โทรไปถามเค้าแนะนำ LMG เพื่อนๆพอแนะนำได้มั๊ยครับ
HaJunGz No.187
Always concentrate on how far you've come,Rether than how far you have to let go
Newbie
*

like: 0

I Love Pajero Sport

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2012, 06:28:37 pm »

หาข้อมูลอยู่เหมือนกัน ตอนนี้ดูของ msig ครับอู่เยอะเหมือนกัน แต่ตัดใจไม่ได้จะเลือกซ่อม ห้างหรืออู่ เซลล์บอกว่าถ้า อู่จะได้อะไหล่เทียม แต่ปีแรกผมเคยเคลมห้างศรีเมือง ต้องนําไปที่ศูนย์ใหญ่เทพารักษ์ รอนานและไม่ค่อยพอใจในการซ่อมของทางห้างเลยงานไม่ค่อยเรียบร้อย
ป๋าท่านอื่นช่วยแนะนําด้วยนะครับ (น้องปาครบ1ขวบละ และตอนนี้อะไหล่น้องปามีของเทียมบ้างรึเปล่า)

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์