Languages
หน้า: 1 ... 24 25 26 27 28 29 30 31 [32] 33 34 35 36 37 38 39 40 ... 54   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: <<<เด็กใจแตก>>> ปีใหม่ .. กำลังจะมีโปรแกรม แอ๊วเหนือช่วงปีใหม่กันครับ  (อ่าน 227294 ครั้ง)
...
Full Member

like: 63

« ตอบ #465 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 10:54:50 am »

เมื่อเช้าขับรถมาทำงาน  เต่า.เต่าา อิอิ
ป๋าวินคับผมมีเรื่องรบกวนหน่อยคับ....เออ คือ ว่า อื่ม...สติกเกอร์แก็งเด็กใจแตกมีอีกไหมคับ สาธุ Cheesy Cheesy

นึกถึงสติกเกอร์... เอ...ลองวิ่งไปดูหลังรถ.... โอ้ว! มีเหลือที่ผมเยอะเลย ไม่ได้แจกมานาน ลืมไปเลยครับ  Shocked

ป๋าตี้ส่งชื่อที่อยู่มาทาง PM เดี๋ยวผมส่งไปให้ครับ  Smiley

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #466 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 11:17:11 am »

เมื่อเช้าขับรถมาทำงาน  เต่า.เต่าา อิอิ
ป๋าวินคับผมมีเรื่องรบกวนหน่อยคับ....เออ คือ ว่า อื่ม...สติกเกอร์แก็งเด็กใจแตกมีอีกไหมคับ สาธุ Cheesy Cheesy

นึกถึงสติกเกอร์... เอ...ลองวิ่งไปดูหลังรถ.... โอ้ว! มีเหลือที่ผมเยอะเลย ไม่ได้แจกมานาน ลืมไปเลยครับ  Shocked

ป๋าตี้ส่งชื่อที่อยู่มาทาง PM เดี๋ยวผมส่งไปให้ครับ  Smiley

ขอบคุณคับป๋าวิน-ป๋าอ็อด...เออ คือว่าอยากจะใจแตกบ้าง-กระเป๋าแหกบ้างคับ Wink Wink Cheesy Cheesy

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
คนไร้สังกัด
Hero Member

like: 37

« ตอบ #467 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 11:40:01 am »

ขอบคุณคับป๋าวิน-ป๋าอ็อด...เออ คือว่าอยากจะใจแตกบ้าง-กระเป๋าแหกบ้างคับ Wink Wink Cheesy Cheesy
ส่งมาเผื่อด้วยซิครับป๋าอ๊อด ทั้งแตกทั้งแหกนะครับ ชอบๆ ส่งมาที่เดียวกับป๋าตี้นั้นแหละ Cheesy

เรื่องชาวบ้านกรูไม่ยุ่ง มุ่งแต่แต่งรถ (26/10/2555 11.00)
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #468 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 01:13:46 pm »

ขอบคุณป๋าอ๊อดมาก. . .
แล้วกระเป๋าแหก มี demo มาหรือยังป๋า อยากได้ อิอิ
...
Full Member

« ตอบ #469 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 02:07:41 pm »

ส่งมาเผื่อด้วยซิครับป๋าอ๊อด ทั้งแตกทั้งแหกนะครับ ชอบๆ ส่งมาที่เดียวกับป๋าตี้นั้นแหละ Cheesy

จัดไป  Cheesy
...
Full Member

« ตอบ #470 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 02:08:29 pm »

แล้วกระเป๋าแหก มี demo มาหรือยังป๋า อยากได้ อิอิ

กำลังหาเวลาปรับใหม่เป็น version 2 แหกทั้ง 2 กระเป๋าครับป๋าวิน  Cheesy
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #471 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 02:23:08 pm »

กำลังหาเวลาปรับใหม่เป็น version 2 แหกทั้ง 2 กระเป๋าครับป๋าวิน  Cheesy
มาติดตามด้วยคนคับ...ถ้าทำเสร็จผมขอด้วยนะคับ หรือว่าจะแลกกับติกเกอร์ อ่ะโต๊ยยย!!!ปักษ์ใต้คับ Cheesy

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #472 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 04:21:38 pm »

like กด like เยอะๆ อิอิ
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #473 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 05:47:55 am »

กำลังหาเวลาปรับใหม่เป็น version 2 แหกทั้ง 2 กระเป๋าครับป๋าวิน  Cheesy

มารอนานแล้ว   ทั้งแตก  ทั้งแหก   แล้วเหี่ยว   อ่ะ  ช๊อบบบบบ  ชอบบบบบบบ batman
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2011, 06:03:40 am โดย Na ratchada » บันทึกการเข้า
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #474 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 06:02:25 am »

joob joob

แบบ...........

อย่าไปแตก..............ที่กระบี่     ( เขาว่าทะเลสวย  เกาะเยอะ)

แล้วมาครี่..................ที่หาดใหญ่   ( เขาว่าอาหาร  ขนมเพียบ  ต้องล้างท้องก่อน)

ฝากหัวใจ..................ไว้นครฯ      ( เขาว่าสาวนคร ใจเด็ด)

ผากันมานอน...............ที่สุราษฯ      ( ได้ข่าวว่ารีสอร์ทสวย  เชี่ยวหลานงาม)

ดื่มบรรยากาศ.................ที่ประจวบฯ    ( เห็นว่าหาดยาว  ทะเลดี   สวยใส  อากาศเยี่ยม)

แล้วกลับมาทรุดฮวบ............ที่กรุงเทพฯ   อ่ะ   ไรเงี่ย..... shame . shame .   ( แบบว่า  คงหมดแรง   เพราะเที่ยวไป  หนุกไป  เหมือนไม่ได้พักเลยอ่ะ)

***อย่าได้คิดเป็นอื่นไป ..............
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2011, 06:04:30 am โดย Na ratchada » บันทึกการเข้า
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #475 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 08:16:57 am »

มาโปรยแต่เช้าเลย
ป๋านะ ทำอะไรตื่นเช้ามาก ตี 4 กว่าๆเข้ามารายงานตัวแล้วไวมากๆ

Have a nice day ครับเพื่อนๆทุกท่าน
 Smiley
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #476 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 12:14:24 pm »

ป๋านะ ทำอะไรตื่นเช้ามาก ตี 4 กว่าๆเข้ามารายงานตัวแล้วไวมากๆ

Have a nice day ครับเพื่อนๆทุกท่าน
 Smiley

คนแก่ก็เงี่ยป๋า  นอนไม่ค่อยหลับ   อายุก็เยอะ   ร่างกายก็แย่   จะลุกจะน้่ง  ปวดแข้งปวดขาไปหมด    เฮ้ออออออออ

lala lala lala
Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #477 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 10:01:14 am »

Smiley

คนแก่ก็เงี่ยป๋า  นอนไม่ค่อยหลับ   อายุก็เยอะ   ร่างกายก็แย่   จะลุกจะน้่ง  ปวดแข้งปวดขาไปหมด    เฮ้ออออออออ

ว้า.? แก่ซะแร. . . .อยู่แถวรัชดาก็งี๊หล่ะ . .5 5 5

Smiley

ว้า.? แก่ซะแร. . . .อยู่แถวรัชดาก็งี๊หล่ะ . .5 5 5

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
คนไร้สังกัด
Hero Member

like: 37

« ตอบ #478 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 11:30:19 am »

joob joob

แบบ...........

อย่าไปแตก..............ที่กระบี่     ( เขาว่าทะเลสวย  เกาะเยอะ)

แล้วมาครี่..................ที่หาดใหญ่   ( เขาว่าอาหาร  ขนมเพียบ  ต้องล้างท้องก่อน)

ฝากหัวใจ..................ไว้นครฯ      ( เขาว่าสาวนคร ใจเด็ด)

ผากันมานอน...............ที่สุราษฯ      ( ได้ข่าวว่ารีสอร์ทสวย  เชี่ยวหลานงาม)

ดื่มบรรยากาศ.................ที่ประจวบฯ    ( เห็นว่าหาดยาว  ทะเลดี   สวยใส  อากาศเยี่ยม)

แล้วกลับมาทรุดฮวบ............ที่กรุงเทพฯ   อ่ะ   ไรเงี่ย..... shame . shame .   ( แบบว่า  คงหมดแรง   เพราะเที่ยวไป  หนุกไป  เหมือนไม่ได้พักเลยอ่ะ)

***อย่าได้คิดเป็นอื่นไป ..............
มาเที่ยวเลยครับ Grin เดินสายมาเลย แต่ช่วงนี้กระบี่ฝนตกทุกวันเลย.....เซ็งอะ  ทนไม่ได้

เรื่องชาวบ้านกรูไม่ยุ่ง มุ่งแต่แต่งรถ (26/10/2555 11.00)
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #479 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 01:04:07 pm »

ได้รับสติกเกอร์แล้วคับป๋าอ็อดขอบคุณคับเด๋วผมจะส่งสติกเกอร์ปักษ์ใต้ไปให้นะคับ สาธุ Cheesy

หน้า: 1 ... 24 25 26 27 28 29 30 31 [32] 33 34 35 36 37 38 39 40 ... 54   ขึ้นบน
  พิมพ์