Languages
หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37 38 ... 54   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: <<<เด็กใจแตก>>> ปีใหม่ .. กำลังจะมีโปรแกรม แอ๊วเหนือช่วงปีใหม่กันครับ  (อ่าน 227182 ครั้ง)
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #435 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 05:12:02 pm »

ของเดิมที่ป๋าวิน ป๋าโจ้ ป๋าเก๊กใส่อยู่ ถ้ารู้ลิมิต รู้ข้อด้อย และพึงพอใจในสิ่งที่ใส่อยู่ ก็ถือว่าดี คุ้มตังแล้วครับ

ที่จริงงานนี้อยากให้ป๋าวินได้ทำแค่ท้ายรางก็พอ ส่วนกล่องก็ใช้ของเดิม
นี่ถ้าผมว่างอยู่นะป๋าวินกระเป๋าแหกแน่นอน อิอิ Cheesy

อ้าว!!!! จิงดิ.? ทำท้ายรางอย่างเดียวก็ด้านหรอป๋าอ๊อด อิอิ...น่าสน..... extreme sexy girl

แหม...ป๋าโจ้ ท้ายรางแท้ ของดีๆ ไม่ได้หาทำกันง่ายๆนะป๋า
ถ้าฝีมือไม่ดีจริงผมไม่มีทางให้รื้อห้องเครื่องรถผมแน่นอน
ใช้กับกล่องเดิมจูนอีกนิดแล้วจะรู้ว่าที่ขับๆอยู่มันยังแค่ จิบจี๊บบบบบ....   Cheesy Cheesy Cheesy

โปรดชี้แนะ ...ผุ้น้อย ขอตามไปฝึกกับท่านทุกเมื่อ.... เมื่อไหรดีป๋า โจ้ อิอิ... Cheesy Cheesy

ป๋าอ๊อด ผมควรเข้าไปฝึกกับท่านได้ ที่เขาลูกไหนดีหละป๋า.... Cheesy Cheesy

ท่านจอมยุทธป๋าอ๊อด ได้โปรดชี้นำทางสว่างให้ข้าด้วยเถิด    สาธุ

ถือซะว่าเห็นแก่ยุทธภพ  ศิษย์รอคำชี้แนะ   yes!!

หรือว่าเราเห็นทีจำเป็นจะต้องเดินทางขึ้นสำนักบ้านโป่งกันในครานี้กระมัง ท่านป๋าวิน    Cheesy  Cheesy

ก่อนหาทางสว่าง ป๋าไปหาเวลามาทำก่อนนะ  55555

Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #436 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 07:39:27 pm »

ผมว่า step ผมกำลังดีแล้วหละ....

เห็น step 3 ป๋านะ แรงส์มาก ช่วงนี้ ..โอ้ย..ขอให้ น้องแมวป๋า หายไวๆ ครับ...

อ่าน แล้ว น่ากลัวดี.. พอกะผมเลย... เรื่องเสียวๆ เนี้ย...
Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #437 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 09:42:31 pm »

ของเดิมที่ป๋าวิน ป๋าโจ้ ป๋าเก๊กใส่อยู่ ถ้ารู้ลิมิต รู้ข้อด้อย และพึงพอใจในสิ่งที่ใส่อยู่ ก็ถือว่าดี คุ้มตังแล้วครับ

ที่จริงงานนี้อยากให้ป๋าวินได้ทำแค่ท้ายรางก็พอ ส่วนกล่องก็ใช้ของเดิม
นี่ถ้าผมว่างอยู่นะป๋าวินกระเป๋าแหกแน่นอน อิอิ Cheesy

อ้าว!!!! จิงดิ.? ทำท้ายรางอย่างเดียวก็ด้านหรอป๋าอ๊อด อิอิ...น่าสน..... extreme sexy girl

แหม...ป๋าโจ้ ท้ายรางแท้ ของดีๆ ไม่ได้หาทำกันง่ายๆนะป๋า
ถ้าฝีมือไม่ดีจริงผมไม่มีทางให้รื้อห้องเครื่องรถผมแน่นอน
ใช้กับกล่องเดิมจูนอีกนิดแล้วจะรู้ว่าที่ขับๆอยู่มันยังแค่ จิบจี๊บบบบบ....   Cheesy Cheesy Cheesy

โปรดชี้แนะ ...ผุ้น้อย ขอตามไปฝึกกับท่านทุกเมื่อ.... เมื่อไหรดีป๋า โจ้ อิอิ... Cheesy Cheesy

ป๋าอ๊อด ผมควรเข้าไปฝึกกับท่านได้ ที่เขาลูกไหนดีหละป๋า.... Cheesy Cheesy

ท่านจอมยุทธป๋าอ๊อด ได้โปรดชี้นำทางสว่างให้ข้าด้วยเถิด    สาธุ

ถือซะว่าเห็นแก่ยุทธภพ  ศิษย์รอคำชี้แนะ   yes!!

หรือว่าเราเห็นทีจำเป็นจะต้องเดินทางขึ้นสำนักบ้านโป่งกันในครานี้กระมัง ท่านป๋าวิน    Cheesy  Cheesy

ก่อนหาทางสว่าง ป๋าไปหาเวลามาทำก่อนนะ  55555

โถ. ท่านเจ้าสำนักยุทธภพกว้างไกล ก็ต้องท่องไปในโลกกว้าง

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #438 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 10:18:05 pm »

จิงเหรอ  Cheesy Cheesy

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #439 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 10:19:34 pm »

ใช้กับกล่องเดิมจูนอีกนิดแล้วจะรู้ว่าที่ขับๆอยู่มันยังแค่ จิบจี๊บบบบบ....   Cheesy Cheesy Cheesy

ท่านจอมยุทธป๋าอ๊อด ได้โปรดชี้นำทางสว่างให้ข้าด้วยเถิด    สาธุ

ถือซะว่าเห็นแก่ยุทธภพ  ศิษย์รอคำชี้แนะ   yes!!

หรือว่าเราเห็นทีจำเป็นจะต้องเดินทางขึ้นสำนักบ้านโป่งกันในครานี้กระมัง ท่านป๋าวิน    Cheesy  Cheesy

ไปไหนกัน ไปด้วย อิอิ

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #440 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 04:41:24 am »

ม้าศึก.....หากไม่มีเรี่ยวแรง   หรือกำลังที่จะยืนอยู่ท่ามกลางสงครามได้ถึงเพลาค่ำ  หรือหากเพลี้ยงพล่ำมาก็ยังพานักรบบนหลังม้ากลับที่พำนักได้   ถ้าไม่เป็นเช่นนี้เราจะเรียกม้าศึกได้อย่างไร

มันก็คงไม่ต่างกับลาในคอก หรือม้าชายหาดที่มีคนจูงเดิน 

ฉะนั้นการทำบางอย่างที่จะทำให้ม้าศึกคึกในสนามรบ  ก็เป็นเรื่องที่พึงพิจารณา   กับราคาที่ไม่สูงมาก   จะทำให้ท่านสามารถหลีกหลบคมหอกคมดาบจากการดวับฟันในสมรภูมิได้แบบคล่องแค่ลวและปลอดภัยได้  บวกกับม้าศึกที่ฝีเท้าจัดจ้านขึ้น   ท่านจะทำให้ศึกสงครามของท่านปราชัยเหนือข้าศึกอย่าแน่แท้    อย่างน้อยช่วงเร่งแซง   ช่วงมุด  ช่วงชู๊ท    พนักพิงหลังคงได้หลวมคอนกันได้บ้าง  อิ  อิ

***รู้เยี่ยงนี้   ท่านพี่จะรอช้าอยู่ใย   ตัดสินใจแล้วลั่นกลองรบอีกครั้งให้วงการตะลึงงั้น   scorn

Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #441 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 05:02:00 am »

ม้าศึก.....หากไม่มีเรี่ยวแรง   หรือกำลังที่จะยืนอยู่ท่ามกลางสงครามได้ถึงเพลาค่ำ  หรือหากเพลี้ยงพล่ำมาก็ยังพานักรบบนหลังม้ากลับที่พำนักได้   ถ้าไม่เป็นเช่นนี้เราจะเรียกม้าศึกได้อย่างไร

มันก็คงไม่ต่างกับลาในคอก หรือม้าชายหาดที่มีคนจูงเดิน 

ฉะนั้นการทำบางอย่างที่จะทำให้ม้าศึกคึกในสนามรบ  ก็เป็นเรื่องที่พึงพิจารณา   กับราคาที่ไม่สูงมาก   จะทำให้ท่านสามารถหลีกหลบคมหอกคมดาบจากการดวับฟันในสมรภูมิได้แบบคล่องแค่ลวและปลอดภัยได้  บวกกับม้าศึกที่ฝีเท้าจัดจ้านขึ้น   ท่านจะทำให้ศึกสงครามของท่านปราชัยเหนือข้าศึกอย่าแน่แท้    อย่างน้อยช่วงเร่งแซง   ช่วงมุด  ช่วงชู๊ท    พนักพิงหลังคงได้หลวมคอนกันได้บ้าง  อิ  อิ

***รู้เยี่ยงนี้   ท่านพี่จะรอช้าอยู่ใย   ตัดสินใจแล้วลั่นกลองรบอีกครั้งให้วงการตะลึงงั้น   scorn

555 ฮา กันได้ทั้งวัน ตีสี่กว่า สหายผู้พี่เราได้ตื่นมาพร้อมรบแล้วหรือท่าน..... อิอิ
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #442 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 05:04:51 am »

555 ฮา กันได้ทั้งวัน ตีสี่กว่า สหายผู้พี่เราได้ตื่นมาพร้อมรบแล้วหรือท่าน..... อิอิ
มาตั้งป้อมรอ แสงอรุณแรก แห่งวันใหม่   55555
...
Full Member

like: 63

« ตอบ #443 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 01:49:41 pm »

เหตุเพราะวันนั้นข้ายังเล่ามหากาฬให้พวกเจ้าฟังไม่จบ ไม่งั้น อะเฮ้อ... พลังวัตรคงแก่กล้าไปแล้ว เหอๆๆๆ  Cool
Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #444 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 02:01:23 pm »

เหตุเพราะวันนั้นข้ายังเล่ามหากาฬให้พวกเจ้าฟังไม่จบ ไม่งั้น อะเฮ้อ... พลังวัตรคงแก่กล้าไปแล้ว เหอๆๆๆ  Cool

หนทางใดที่จะนำสู่แสงสว่างแห่งปลายทาง  โปรดชี้แนะข้าผู้เบาปัญญาต้องรบกวนท่านแล้ว
 ดังคำกล่าวท่าน นะ รัชดา    พูดได้ดี   พูกได้ดี.....ฮ่า  ฮ่า  ห้า   เอิ๊กกกก....  Cheesy

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
TokKy (No. 12)
Just Do It!!
Founder
Hero Member

like: 48

« ตอบ #445 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 02:11:08 pm »

จอกนี้ขอดื่มคาระวะท่านผู้กล้าทั้งหลาย

<<ถ้าจะทำต้องทำให้ดี ถ้าไม่ดีอย่าทำ>>
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #446 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 02:36:11 pm »

หนทางใดที่จะนำสู่แสงสว่างแห่งปลายทาง  โปรดชี้แนะข้าผู้เบาปัญญาต้องรบกวนท่านแล้ว
 ดังคำกล่าวท่าน นะ รัชดา    พูดได้ดี   พูกได้ดี.....ฮ่า  ฮ่า  ห้า   เอิ๊กกกก....  Cheesy
เสนาโจ้  และเจ้าพระยาวิน  ก่อนตะวันรุ่งที่เมืองชล ขึ้น13ค่ำ  เดือน10  ท่านจงนำทัพพาเหล่ามิตรสหายไปรอข้าที่ทุ่งหนองมน   

ยามสายตะวันรอน  ข้าจะนำทัพหลวงบุกเข้าตีฝั่งศรีราชาไล่ลงมาถึง Top Service  เราจะรวบรวมไพร่พลทั้งฝั่งเมืองหลวง  เมืองระยอง  เมืองชลเข้าด้วยกัน   แล้วตั้งศึกสงสครามกันอีกครั้ง

ท่านทั้งสอง พร้อมจะทำศึกสงครามร่วมกับข้าครั้งนี้หรือไม่  ใยเราจะต้องเตรียมการใหญ่   สหายจากราชบุรีก็จะนำทัพตะวันตกมาร่วมในครั้งนี้   

การครั้งนี้ใหญ่หลวงนัก  จักทำการศึกฝ่ายเดียวอาจเพี้ยงพล่ำให้แก่ข้าศึกศัตรูได้   หาเป็นเช่นนั้นแล้ว   เรายังจะเอาหน้าไว้ที่ไหน   หากรถขนผักมาพ่นควันใส่หน้า  เรายังหาทางแซงไม่ได้

ลำพังแค่กดคันเร่งเร็วไปนิด  ชีวิตก็แทบไม่อยากเดินหน้า   คั่นถอนกลับออกมา  ดันตั้งหน้าตั้งตาพุ่งทะยานออกไป   ท่านชอบหรือพอใจแบบนั้นหรือ 555555

แล้ว Click Down ล่ะท่านยังต้องการกันหรือไม่   หากใช่ท่านต้องตะหนักและตัดใจให้ดีเพื่อบ้านเมืองแห่งใหม่ของเรา   จะได้ไม่น้อยหน้าใครและใช้กันยาวๆไป  ไม่มีพิษมีภัยกับท้องใส้ของอนาราช

ประชา    กระนั้นแล้วการครั้งนี้   จะทำให้ท่านเหี้ยนกระหือรือได้หรือไม่   เจ้าเมือง ทั้ง 2

Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #447 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 03:04:11 pm »

สาธุ
 Wink Wink Wink Wink

โอ้ยท่านผู้น้อยมิกล้า กำลังจะบรรทมงีบสักสองยาม ทำมิได้
อ่านคำท่านแล้วจำต้องตื่น

ฮากันไป ท่านคิดว่าข้าผู้น้อยจะยอมให้รถขนผัก ทำเยี่ยงนั้นกับข้าและพวกพ้องข้าหรือท่าน
ข้ายอมมิได้

สุดแท้แล้วข้าเกรงใจพระมเหสีอันเป็นที่รักของข้า อีกทั้งกุมารน้อยอาจรับ ขบวนม้าศึกอย่างท่านมิได้
ข้าน้อยคงต้องขอปรึกษา แม่ทัพโจ้ อีกเพลาหนึ่ง ว่าจะดำเนินการเยี่ยงได

ท่านเห็นควรว่ากระไร แม่ทัพโจ้. . .จะปล่อยให้ตีเมืองกันไปก่อนหรือตามไปสมทบ
ค่าเริ่มปวดหัวตึบๆ ขึ้นมาแล้ว

คารวะท่านผู้กล้าอีกจอก
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #448 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 03:14:43 pm »

เอาหมดจอก....

...
Full Member

like: 63

« ตอบ #449 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 03:19:35 pm »

ข้าเริ่มจะเข้าใจความรู้สึกของท่านแม่ทัพวิน และแม่ทัพโจ้แล้ว ทั้ง 2 คงยึดหลักปฏิบิติของเหนือหัวล้นเกล้าอย่างจริงจัง
ยึดในหลักแห่งความพอเพียง เฉกเช่นนี้แล้วข้าจะยังกล้าโน้มน้าวท่านทั้ง 2 ต่อไปได้อีกรือ
ข้ามิบังอาจ ขอคารวะท่านทั้ง 2 ในความแน่วแน่แห่งความพอเพียง

ข้าขอคารวะท่านผู้พอเพียงหนึ่งจอก  สาธุ
หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37 38 ... 54   ขึ้นบน
  พิมพ์