Languages
หน้า: 1 ... 41 42 43 44 45 46 47 48 [49] 50 51 52 53 54   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: <<<เด็กใจแตก>>> ปีใหม่ .. กำลังจะมีโปรแกรม แอ๊วเหนือช่วงปีใหม่กันครับ  (อ่าน 227209 ครั้ง)
prasit cop ปาเผือกภูทับเบิก
Newbie
*

like: 16

« ตอบ #720 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 11:40:26 am »

ขอบพระคุณมากครับป๋า หากมีเวลามาเยี่ยมทับเบิกบ้างเน้อพี่เน้อ

คิดถึงเสมอรออยู่ยอดภูทับเบิก

หมื่นลี้ที่ก้าวไป...ด้วยใจหวังยังก้าวหน้า   แม้ถดถอยเพียงหนึ่งก้าว   หมื่นลี้ที่ก้าวไปก็ไร้ค่า
FaHJoNe 1524
Hero Member

like: 85

ปาโอโม่ ฟ้า เชียงใหม่ 1524 อั๊ยย่ะ 46

« ตอบ #721 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 03:57:16 pm »

แวะมาชมภาพสวยๆทั้งนั้นเลยครับ  like like like

ขอเชิญพี่น้องชาวปาเจโร่ไทยแลนด์ร่วมงานขึ้นบ้านใหม่และผูกข้อมือวันที่10พย.55ครับ
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #722 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 03:16:03 pm »

รายงานสภาพอากาศจากยอดภูทับเบิกตอนนี้ฝนหยุดตกแล้วหลังจากตกต่อเนื่องมา 4 วัน อากาศสดชื่นหมอกหนาเหมือนเดิมถ้ามาต้องปรับแผนให้ป๋าวินนำป๋าตามตามครับจะได้ถึงภูหินร่องกล้ากันซะที

good idea..  like like เข้าท่า... อิอิ ป๋า ตาม พร้อมไม๊ บอกด้วย ... อิอิ   Cheesy Cheesy

คิดถึงปาเผือกภูทับเบิกครับ ไปแล้วไม่อยากกลับเลยอ่ะ  ป๋าลอกสติ๊กเกอร์รึยังครับใช้ได้ป่าวอ่ะ  Cheesy  Cheesy
   อยากได้อะไรทางนี้บอกนะครับ ว่างๆผมจะไปช๊อปคลองถมให้  DAKAR เด๋วจัดให้ด้วย  Cheesy  Cheesy

คิดถึงด้วย... ปาเผือกภูทับเบิก..... ป๋าอยากได้ สติ๊กเกอร์ .... 'อย่าเห็นแก่ตัว' เหรอครับ.... อิอิอิอิ    Wink Wink  แซวป๋าโจ้...

ป๋าเป็ด แหล่มๆ ครับ.... ภาพป๋าได้ อารมณ์.... เลนส์ แหล่มด้วย..หลังละลายเป็นวุ้นเลยอะ ... แจ่มสะใจมาก....
โดยเฉพาะป้าสูงวัยท่านนี้ ..ฮา งาม แบบ บ้านๆ ชอบๆ ...   like like

Ped
Founder
Jr. Member

like: 27

Pajerosport - Thailand No.005

« ตอบ #723 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 09:00:34 pm »

รายงานสภาพอากาศจากยอดภูทับเบิกตอนนี้ฝนหยุดตกแล้วหลังจากตกต่อเนื่องมา 4 วัน อากาศสดชื่นหมอกหนาเหมือนเดิมถ้ามาต้องปรับแผนให้ป๋าวินนำป๋าตามตามครับจะได้ถึงภูหินร่องกล้ากันซะที

good idea..  like like เข้าท่า... อิอิ ป๋า ตาม พร้อมไม๊ บอกด้วย ... อิอิ   Cheesy Cheesy

คิดถึงปาเผือกภูทับเบิกครับ ไปแล้วไม่อยากกลับเลยอ่ะ  ป๋าลอกสติ๊กเกอร์รึยังครับใช้ได้ป่าวอ่ะ  Cheesy  Cheesy
   อยากได้อะไรทางนี้บอกนะครับ ว่างๆผมจะไปช๊อปคลองถมให้  DAKAR เด๋วจัดให้ด้วย  Cheesy  Cheesy

คิดถึงด้วย... ปาเผือกภูทับเบิก..... ป๋าอยากได้ สติ๊กเกอร์ .... 'อย่าเห็นแก่ตัว' เหรอครับ.... อิอิอิอิ    Wink Wink  แซวป๋าโจ้...

ป๋าเป็ด แหล่มๆ ครับ.... ภาพป๋าได้ อารมณ์.... เลนส์ แหล่มด้วย..หลังละลายเป็นวุ้นเลยอะ ... แจ่มสะใจมาก....
โดยเฉพาะป้าสูงวัยท่านนี้ ..ฮา งาม แบบ บ้านๆ ชอบๆ ...   like like

ขอบคุณมากครับ ป๋าวิน ไว้มีโอกาสไปกันใหม่นะ  Cheesy
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #724 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 09:16:40 pm »

ขอบคุณมากครับ ป๋าวิน ไว้มีโอกาสไปกันใหม่นะ  Cheesy

เราต้องสร้างโอกาสครับ. . ไวๆเลย
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #725 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 05:50:26 pm »

ไปเดินเล่นดีกว่า.................

เป็นอะไรที่ผมชอบมาก...........เดินเล่นไป ถ่ายรูปไป ...และ ที่สำคัญ Enjoy Eating..   Wink Wink Wink    red heart red heart red heart

วันนี้ ขอพาไปเดินเล่น แถวๆ ..แพร่งภูธรครับ....
ผมตั้งใจมากว่าวันนี้ ต้องไปให้ได้.... เพราะ มีป๋าที่เรารู้จักขาย นมสด อยู่ที่นั้น อิอิ.....

เลยชวนสหาย DJT ไปด้วยกัน..... ขำขำ

ถึงแล้ว ..เย่ๆ

สุดหล่อ ของเรา

สุดหล่อ สุดสวยอีกคู่..

และ... เป้าหมายของเราวันนี้ ...
ร้านนมสด ป๋าวี ของเรานั้นเอง...

ต้องอย่างนี้ ซิครับ...

อิ่มจากร้านป๋าวี ...ต้องขอบอก ...สังขยาใครไป ไม่ได้กิน..ก็เสียดายแทนครับ...อร่อยมากๆ .......
ขนมปังปิ้ง นมน้ำตาล...ก็สุดยอด.... ชาเย็น อร่อยมาก..ป๋าวีแนะนำเลย...
ใช้เวลาไม่นาน... ก็หายไปกับตา...
เราเดินต่อ เข้าไปใน แพร่งภูธร.... พบบรรยากาศ ตึกห้องแถวเก่าๆ ...

จัดนางแบบเข้าฉากเลยแล้วกัน อิอิ...

เดินต่อครับ....วันนี้ เดิน...
เอา..ถึงแล้ว ... เสาชิงช้า ...อย่าให้เสีย...

เดินวนไปวนมา ตามตรอกซอย..

จนมืด............

เล่นกับแสงนิดหน่อย...

บรรยากาศ หัวค่ำ...

และ รองท้องด้วย...

หิว หิว หิว.............

เดินจนมาถึง ประตูผี....

ร้านเจ๊ไฝ............. เห่อๆ อร่อย โคตตตรรรร ...........

รับประกัน

อิ่ม ๆอิ่ม อิ่ม............
กลับบ้านนอนดีกว่า ...

Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #726 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 05:53:46 pm »

DJT Cheesy Cheesy

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
leejoe
โจ เทียนทะเล@ปทุมบางคูวัด
Jr. Member
**

like: 16

« ตอบ #727 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 05:55:57 pm »

หิวข้าวเลยครับป๋า DJT

Ped
Founder
Jr. Member

« ตอบ #728 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 10:06:51 pm »

ภาพสวยมากเลยครับ ป๋าวิน เสียดายฝนตก ฟ้าปิด เดินได้แป๊ปเดียวเอง ยังไม่หายอยากเลย ไว้ไปกันใหม่เนอะ

ขอบคุณ ป๋าวี ร้านนมโจ้ ที่ให้การต้อนรับ แก๊งค์เด็กใจแตก เป็นอย่างดี เสียดายพวกเราอิ่มกันมาก ไม่งั้นคงได้ไปต่อขนมปังใบเตยอันแสนอร่อยที่ร้านป๋า ไว้จะแวะไปหาใหม่นะครับ

นานๆ จะได้ถ่ายแนว สตรีทซักที ต้องส่งการบ้านซะหน่อยเดี๋ยว ป๋าวิน ดุเอา  Cheesy

1. ไม่รู้คุณยายกำลังคิดอะไรอยู่

2. จะซ้ายรึขวาดีหว่า (ภาพนี้มีอะไรผิดแปลกไปหนึ่งอย่าง)

3. มาออกกำลังกายกันครับ

4. ขับช้าๆ หน่อยเพื่อน

5. สองตุ๊กมาแล้วครับ

6. สู้สู้ ครับ ลุง

7.  ไฟวิ่งซักใบ

8. ขอจบด้วยภาพ เสาชิงช้า ละกัน ไว้มีโอกาสจะไปใหม่

Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #729 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 10:10:10 pm »

ป๋าเป็ด สุดยอดอะ red heart

ได้หลากหลายดีจัง

ต้องไปอีกครับ. . .ไปไหนดี Cheesy
Ped
Founder
Jr. Member

« ตอบ #730 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 10:16:20 pm »

ต้องไปอีกครับ. . .ไปไหนดี Cheesy

ครั้งหน้า..ไปเดินเล่นแถว รัชดา เพชรบุรีตัดใหม่ หรือ พัฒนาการดีมั้ย  Cheesy
jib and bim
Hero Member

like: 31

« ตอบ #731 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 10:21:13 pm »

ภาพสวยทุกคนเลย like ยอดเยี่ยม
Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #732 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 11:02:23 pm »

ครั้งหน้า..ไปเดินเล่นแถว รัชดา เพชรบุรีตัดใหม่ หรือ พัฒนาการดีมั้ย  Cheesy
รัชดา เดี๋ยวผม นำทางให้ไหม อิอิ

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #733 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 11:15:05 pm »

การบ้าน?   การบ้าน?อยู่ไหน Wink    พวกเค้าลงกันหมดแล้วยังไม่ได้เปิดเลยเรา  ติดไว้ก่อนนะ Cheesy
 สวยๆกันทั้งนั้นเลยป๋าวิน ป๋าเป็ด ไปอีกเมื่อไหร่ดีอ่ะ 

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
jacky
Full Member

like: 26

« ตอบ #734 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 11:25:53 pm »

เป็นทริปที่น่าไปมากครับ (อิ่มท้องแน่ๆ  อิอิ )

รูปสวยๆ ทั้งนั้นเลยครับ เพียบเลย เห็นแล้วอิจฉาแก็งค์นี้ Cheesy Cheesy Cheesy

รูปนี้โดนครับ ชอบๆ

หน้า: 1 ... 41 42 43 44 45 46 47 48 [49] 50 51 52 53 54   ขึ้นบน
  พิมพ์