Languages
หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 38 [39] 40 41 42 43 44 45 46 47 ... 54   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: <<<เด็กใจแตก>>> ปีใหม่ .. กำลังจะมีโปรแกรม แอ๊วเหนือช่วงปีใหม่กันครับ  (อ่าน 227290 ครั้ง)
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #570 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 11:07:50 pm »

Wow wow! ผมไปทำงานวันเดียว คึกคักจัง อิอิ

หางขบวน ตามมาแล้ว เย่ๆ สนุกแน่ๆ

ต้องเตรียมขัด ว.แดงอีกแล้วเรา

ดีใจจังได้เที่ยวอีกแล้ว  เดียว เสาร์นี้ เอารถไปเช็ค ช่วงล่างหน่อยดีกว่า

เอากล่องพญานาคออกด้วย เดียวป๋าป้อมตามไม่ทัน haha

ป๋ากิต คิดออกหรือยังอะ

ป๋าต๊อก ติดไร ว่างมานะป๋า

ป๋าประสิทธิ ผมต้องขอบคุณเจ้าบ้านก่อนเลยครับ

ขอไปเจอหมอก กลางปีหน่อย. . .แต่เหล้าข้าวโพด. . .อันนี้ ขอจิบๆ พอนะ
เดียวต้องเข้านอนไว อิอิ

ตื่นเต้นต่อ. .   Cheesy
TokKy (No. 12)
Just Do It!!
Founder
Hero Member

like: 48

« ตอบ #571 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 11:17:16 pm »

Wow wow! ผมไปทำงานวันเดียว คึกคักจัง อิอิ

หางขบวน ตามมาแล้ว เย่ๆ สนุกแน่ๆ

ต้องเตรียมขัด ว.แดงอีกแล้วเรา

ดีใจจังได้เที่ยวอีกแล้ว  เดียว เสาร์นี้ เอารถไปเช็ค ช่วงล่างหน่อยดีกว่า

เอากล่องพญานาคออกด้วย เดียวป๋าป้อมตามไม่ทัน haha

ป๋ากิต คิดออกหรือยังอะ

ป๋าต๊อก ติดไร ว่างมานะป๋า

ป๋าประสิทธิ ผมต้องขอบคุณเจ้าบ้านก่อนเลยครับ

ขอไปเจอหมอก กลางปีหน่อย. . .แต่เหล้าข้าวโพด. . .อันนี้ ขอจิบๆ พอนะ
เดียวต้องเข้านอนไว อิอิ

ตื่นเต้นต่อ. .   Cheesy

ติดไปถ่ายรูปที่สังขละกับพี่พงศ์ครับป๋าวิน ป๋าโจ้ นัดกับพี่เค้าล่วงหน้ามาเดือนกว่าแล้ว แถมผมยัง request ว่าอยากถ่ายช้างเล่นน้ำ น้าจุ้นที่เป็นโต้โผก็จัดเรือ/แพ เพื่อเข้าไปถ่ายให้ด้วยอ่ะ...

แต่ทับเบิกก็อยากไปเก็บภาพหมอกกับแนว life จัง....ป๋าเก็บภาพมาฝากผมด้วยนะ แล้วผมจะหาโอกาสตามรอยวันหน้า

<<ถ้าจะทำต้องทำให้ดี ถ้าไม่ดีอย่าทำ>>
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #572 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 06:05:34 am »

รับทราบครับป๋าต๊อก. .  ฟังดูแล้วทริปป๋าก็ไม่เบานะ.   
มีลงแพด้วย น่าตื่นเต้นเช่นกัน. . 

เที่ยวให้สนุกครับป๋าต๊อก.    กลับมา รอชมภาพสวยๆ จากป๋านะ. .
TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« ตอบ #573 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 06:10:16 am »

รับทราบครับป๋าต๊อก. .  ฟังดูแล้วทริปป๋าก็ไม่เบานะ.   
มีลงแพด้วย น่าตื่นเต้นเช่นกัน. . 

เที่ยวให้สนุกครับป๋าต๊อก.    กลับมา รอชมภาพสวยๆ จากป๋านะ. .

ป๋าวินตื่นเช้าจัง หรือตื่นเต้นจนนอนไม่หลับครับป๋า  haha haha haha haha haha

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #574 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 07:40:15 am »

ป๋าวินตื่นเช้าจัง หรือตื่นเต้นจนนอนไม่หลับครับป๋า  haha haha haha haha haha

คนกะลังตื่นเต้นไม่ยอมนอน   Cheesy Cheesy Cheesy

ทริปป๋าต๊อกน่าไปมว๊าก ถ่ายช้างป่า อยากลองวันหลังป๋าพาไปอีกนะ  รอชมภาพสวยๆครับ ยอดเยี่ยม

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #575 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 01:21:41 pm »

คนกะลังตื่นเต้นไม่ยอมนอน   Cheesy Cheesy Cheesy

ทริปป๋าต๊อกน่าไปมว๊าก ถ่ายช้างป่า อยากลองวันหลังป๋าพาไปอีกนะ  รอชมภาพสวยๆครับ ยอดเยี่ยม

ป๋าโจ้ อยากถ่ายช้าง มาบ้านผม เดียวอาบน้ำให้ดู ป๋าถ่ายให้ทันนะ ... มี งวง ด้วย 555555
TokKy (No. 12)
Just Do It!!
Founder
Hero Member

like: 48

« ตอบ #576 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 01:31:38 pm »

เช่นกันครับป๋าวิน ป๋าโจ้ ป๋าเป็ด เที่ยวให้สนุกแล้วเก็บภาพหมอกที่สวยที่สุดแห่งหนึ่งของประเทศกลับมาฝากด้วย

<<ถ้าจะทำต้องทำให้ดี ถ้าไม่ดีอย่าทำ>>
TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« ตอบ #577 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 01:37:00 pm »

ป๋าโจ้ อยากถ่ายช้าง มาบ้านผม เดียวอาบน้ำให้ดู ป๋าถ่ายให้ทันนะ ... มี งวง ด้วย 555555

กลัวป๋าโจ้ ไปแล้ว  "ช้างงวงด้วน"  haha haha haha haha haha

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
Ped
Founder
Jr. Member

like: 27

Pajerosport - Thailand No.005

« ตอบ #578 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 02:26:04 pm »

ฮัลโหล ฮัลโหล เที่ยวบินสู่ยอดภูทับเบิกมีสมาชิกเพิ่มเติมอีกใหมครับป๋าเป็ดผมยังตั้งรับอยู่ครับทริปนี้มีรายการดังนี้ 1.ชิมขนมจีนสูตรเส้นสดหล่มเก่าเจ้าอร่อย 2.ขึ้นสู่ยอดภูทับเบิก ด้วยความสูง 1,768 เมตร รอท้าทายเจ้าปาอยู่ อ้ออย่าลืมเครื่องกันหนาวกันนะคร้าาบ ช่วงนี้หมอกหนามาก 3.ที่พักบ้านรับรองของศูนย์พัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ซึ่งมีบริเวณลานจัดกิจกรรมและฟังบรรยายความเป็นมาและวิถีชีวิตจากผู้นำหมู่บ้าน 4.ชิมอาหารพื้นบ้านที่แสนอร่อยที่หลายท่านมาทับเบิกแล้วยังไม่เคยทานคือไก่ดำหรือไก่บ้านต้มสมุนไพรเผ่าม้ง(อร่อยมากครับ) 5.ชมการแสดงของลูกหลานม้ง 6.ชิมเหล้าข้าวโพดที่เรียกว่าตายเพราะความหวาน 7.นมัสการพระอาจารย์วัดป่าภูทับเบิก วัดที่สูงที่สุดในประเทศไทย 8.เที่ยวชมอุทยานภูหินร่องกล้า ชมโรงเรียนการเมือง 9.ขากลับแวะซื้อของฝากผลิตภัณฑ์จากมะขามหวานบ้านเหมืองแบ่ง ราคาถูก 10.และอื่นๆ เชิญเลยนะคราบบบ อ้อถ้าป๋าดิษฐ์มาจะพาไปเก็บดอกกระหล่ำยักส์แปลงที่ พระเอกณเดช ปลูกไว้ในเรื่อง ธรณีนี่นี้ไครครอง ครับ

อัพเดต รายชื่อ คณะทัวร์ เที่ยวบินสู่ภูทับเบิก 3-5 ส.ค. นี้...ครับ  lala

1. ป๋าเป็ด  
2. ป๋าวิน    
3. ป๋าโจ้    
4. ป๋าป้อม  
5. ป๋ากิต     

lala lala lala lala lala

Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #579 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 02:29:51 pm »

กลัวป๋าโจ้ ไปแล้ว  "ช้างงวงด้วน"  haha haha haha haha haha

ช้างน้อย   ช้างน้อย  ช้างน้อย . . . . .     Cheesy  Cheesy  Cheesy

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
Yo
Newbie
*

like: 19

ไปที่ไหน ก็ชื่อนี้ Yo

« ตอบ #580 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 02:40:46 pm »

อยากไปด้วยจัง อยากไปเป็นพี่อาทิตย์สัก2วัน

สังคมเลว เพราะคนดีท้อแท้
Ped
Founder
Jr. Member

« ตอบ #581 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 02:46:02 pm »

อยากไปด้วยจัง อยากไปเป็นพี่อาทิตย์สัก2วัน
ไปซิครับ ป๋าYo เดี๋ยวจัดหา น้องณี ให้ได้ครับ 555 Cheesy
pichet_pom#27
Full Member

like: 16

« ตอบ #582 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 03:00:00 pm »

และแล้ว ป๊ากิต ก็มาเป็นคันที่ห้า
kit
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #583 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 03:22:53 pm »

และแล้ว ป๊ากิต ก็มาเป็นคันที่ห้า
ผมพวกประเภท เบอร์ห้า บ้าเห่อ กับป๋าป้อม

เดี๋ยวต้องกลับไปหาเสา วอ ก่อนไม่รู้ไปเก็บไว้ที่ไหนแล้ว
เดี๋ยวตามป๋าวินไม่ทัน ( กล่องพญานาคทั้ง 3 คันเลย  )แล้วหลงทางแน่เลย

Ped
Founder
Jr. Member

« ตอบ #584 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 03:34:01 pm »

ผมพวกประเภท เบอร์ห้า บ้าเห่อ กับป๋าป้อม

เดี๋ยวต้องกลับไปหาเสา วอ ก่อนไม่รู้ไปเก็บไว้ที่ไหนแล้ว
เดี๋ยวตามป๋าวินไม่ทัน ( กล่องพญานาคทั้ง 3 คันเลย  )แล้วหลงทางแน่เลย

ป๋ากิต สบายใจได้ครับ ไม่ต้องกลัวว่าจะตามพวกผมไม่ทัน ยังไงพวกเราก็ให้ ป๋ากิต เป็นผู้นำขบวนเช่นเดิม มันเร้าใจดี 555 ยอดเยี่ยม Cheesy
หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 38 [39] 40 41 42 43 44 45 46 47 ... 54   ขึ้นบน
  พิมพ์