Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนป๋า สอบถามเส้นทางไปเชียงรายครับ  (อ่าน 1273 ครั้ง)
iko
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: มกราคม 02, 2016, 07:33:32 pm »

รบกวนด้วยครับ อยากเอาน้องปา ไปเที่ยวเชียงราย วันเสาร์นี้ 5วัน4คืน แต่คืนแรก จำเป็นต้องพักในเมือง ส่วนวันต่อๆไป
มีแพลน ดอยช้าง ภูชี้ฟ้า  .?... ที่ยังไม่ค่อยรู้ว่าไปไหนดี ( แต่ดอยตุง ดอยแม่สลอง แม่สาย เคยไปมาแล้วครับ ) คาดว่าจะออกจากกรุงเทพ ตี5วันเสาร์
อยากขอคำแนะนำด้วยครับ
1 ไปเส้นทางไหนดีครับ คืนแรกอยากเดินถนนคนเดิน เช้ามีธุระที่ในเมือง ครึ่งวัน และจากนั้นยังไม่รู้ว่าจะเอาไงดี ระหว่างไปภูชี้ฟ้า หรือ ดอยช้าง
2 น้องปาผม 2.5 ขับ2 ไปได้ทุกที่หรือไม่ตามดอยที่เชียงราย  ( แต่เคยขึ้นภูทับเบิกมาแล้วครับ)
3 รบกวนเส้นทางขากลับด้วยครับ ว่ามีจุดเที่ยวขากลับที่ไหนได้บ้างครับระหว่างทาง
ขอบคุณมากครับป๋า
kittikron2014
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 02, 2016, 09:10:38 pm »

วิ่งพิษณุโลก อุตรดิษฐ์ แพร่ พะเยา เชียงราย
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์