Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ศูนย์ กฤษดา กม.25 โดนเข้าเต็ม ๆ  (อ่าน 2779 ครั้ง)
songkeart
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2015, 01:44:30 pm »

เอารถเช็ค 100000 โล พอดีต้องถ่ายน้ำมันเครื่องด้วย เป้าหมายคือต้องการเปลี่ยนสายพาน ทามมิ่ง อย่างเดียว  เลขไมล์เลย มาประมาณ 100900 พนักงานบอกต้องคิดค่าช่าง ด้วย และก็แจงรายละเอียดชุดสายพาน รวมเบ็ดเสร็จ ประมาณ 20,000 ต้น ๆ  ปั้มน้ำไม่เสีย พวกก็เปลี่ยน และช่างไม่แนะนำเลยว่าอันไหนต้องเปลี่ยน หรือไม่ต้องเปลี่ยน พวกฟันอย่างเดียว ่ไม่เอาอีกแล้ว ศูนย์นี้ หมดประกันแล้ว  เช็คข้างนอกสบายใจครับ  และช่างดูเหมือนไม่ค่อยเก่งครับ  เจออีกหลายอย่างครับ พอกันทีศูนย์นี้
Osaoka
Full Member

like: 21

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 25, 2015, 11:22:46 pm »

ใช่ตงที่อยู่ตรงจ้ามกับโลตัสหลักสี่ป่าวคับ
ถ้า0นี้ผมเข้าประจำโดนมาตลอด เพราะใกล้บ้านขี้เกียจไปไกล
แต่ตอนนี้ครบ3ปีแล้วคงหา0ใหม่เพราะเราจะเสียตังค่าแรงแล้ว
สิ่งที่โดนมามีเนอะคับ เช่น เอากระป๋องน้ำมันเครื่องวางบนเบาะ เลอะหมด
น้ำกลั่นเำหม้อน้ำไม่เคิมให้ แต่ในใบงานยอกเช้ค ตัวผมกลับมาบ้านเปิดดูอีกวันขาดบาน
พนักงานห่วย ไม่ดูแลไม่แนะนำ พอที0กิดสะดาตงจ้ามโลตัสหลักสี่

บางทีสิ่งที่เราได้มาอาจจะไม่ดีที่สุด แต่ถ้ามันดีและเหมาะสมสำหรับเรา นั่นก็คงเพียงพอแล้ว
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์