Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: GT มีใครเปลี่ยนจอแล้วมั่งมั๊ยครับ?  (อ่าน 2040 ครั้ง)
g
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 03:09:59 pm »

เรื่องมีอยู่ว่า Monitor ที่มากับรถ 3.2GT ของผมมัน Fade มาก
ซะจนต้องอัด Brightness และ Contrast ไปจนสุดสุด (ภาพที่มาจากกล้องมองหลังถึงจะดูรู้เรื่อง)
แต่เมื่อปรับทิ้งไว้แบบนี้แล้วเวลาเปิด DVD ก็จะจ้าเกิน

ปัญหานี้เคลมมาแล้ว ได้จอใหม่มาแล้วสองที
เบื่อเคลมแล้ว ว่าจะเปลี่ยนเป็นจออื่นมันซะเลย  hi

ขอคำแนะนำด้วยครับ   
มีจออะไรที่น่าสน แล้วมันเปิดเองเวลาเราเข้าเกียร์ถอย แบบจอ OEM นี้มั่งมั๊ยครับ?

ขอบคุณครับ
กล้องแดง
Founder
Full Member

like: 20

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2011, 06:42:29 pm »

อยากเปลี่ยนเหมือนกัน แต่มันดันไม่พังสักทีนี่สิ อิอิ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์