Languages
หน้า: 1 2 [3] 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: :: ส่งการบ้าน ทริป กินลม ชมวิว @ หาดนวกร - แก่งกระจาน สัญญา ไม่พาลุย....  (อ่าน 21444 ครั้ง)
Keng28
Newbie
*

like: 4

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 12:17:51 pm »

like like like 
ดูเพลิน เลยคับ  Huh?

ก้าวเล็กๆของคนเราดูเหมือนจะไม่สำคัญอะไร
แต่ก้าวเล็กๆ หลายๆ ก้าวก็ทำให้เรามาถึงจุดนี้
และก้าวเล็กๆ นี้แหละที่จะทำให้เราไปถึงจุดหมาย

การเดินทางแสนไกลยังไงก็ต้องมีก้าวแรก
คุณ เริ่มก้าวแล้วหรือยัง
yo-ying 2549(YAI) NO 0838
Jr. Member
**

like: 7

Slow Life @ Home

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 12:59:50 pm »

จะหาโอกาสร่วมทริปสักครั้ง

มิตรภาพ  ไร้ซึ่งความจริงใจ

คงเป็นได้แค่เพื่อนร่วมทาง
pagky
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 01:19:42 pm »

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่มอบให้สมาชิกหน้าใหม่ ประทับใจมากๆค่ะ
thara
Sr. Member

like: 20

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 01:52:09 pm »

ขออนุญาติ

ก่อนอื่นต้องขออภัย ที่ทำให้รอคอยคับ
สมาชิกบ้านผม กว่าจะพร้อมเพรียงก็ใช้เวลา
กินเวลาเพื่อนสมาชิกไปเยอะ ต้องขออภัยจริงๆ คับ  สาธุ

ขอเอาภาพมาร่วมแจม สักเล็กน้อยคับ

ุมุมย้อนกลับให้เห็นลีลาตากล้องไกลๆ เต็มที่เพื่อภาพสวยๆ สำหรับทุกคน

เวลามาเที่ยวเป็นกลุ่ม ผมชอบจริงๆ คับ ไกลแค่ไหนก็ไม่เบื่อ

ครอบครัวมีความสุข ก็ดีใจ

เห็นรอยยิ้มของเด็กๆ ก็ถือว่า ทริปนี้สมบูรณ์แบบ

ขอบคุณที่ให้ร่วมขบวนในทริปนี้ รอคอยทริปต่อๆ ไป หากช่วงวัน เวลาและสถานที่
ผมสะดวก ก็ต้องขอร่วมขบวนไปอีกแน่นอน

ปอลิง..ขอบคุณป๋ากล้วยมากๆ คับ สำหรับเสียสละ เป็นภาระเก็บภาพบรรยากาศและเรื่องราวมาถ่ายทอด
เห็นว่าต้องเว้นวรรคทางการเมือง ...haha ภาระว่างเว้นเมื่อไหร่ ไปกันอีกนะคับ

สุดท้ายขอยกย่อง แชมป์มาไกล 6++ กิโล พี่ pagky มากๆ คับ และรองแชมป์ 5++ กิโล พี่ Rak ที่เดินทางมาพบกัน

มิตรภาพดีจริงๆ

เชื่อในพลัง มั่นในสไตล์
E23FGG Stand by 144.xxx
pajero9044
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 02:00:07 pm »

ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ      หลุดทริปอีกแล้ว     ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

like like like like like like like like like like like like like like like
N_paNYawAt
Jr. Member
**

like: 6

กินลมชมวิว " ใจถึง.. ก็ไปถึง "

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 02:46:15 pm »

สำหรับผมทริปนี้เป็นครั้งแรก  กับครอบครัวปาเจโร่คลับ  ผมประทับใจมากๆๆๆ ขอบคุณมิตรภำพดีๆ   ขอบคุณความมีน้ำใจของป๋าๆๆทุกคน    และขอบคุณความเป็นกันเอง  ของป๋าๆๆทุกๆคน    ขอบคุณป๋ากล้วยสำหรับภาพสวยๆๆๆๆ  และขอขอบคุณ   ADMIN  ที่ทำให้เราได้มาเจอกัน  ขอบคุณมากๆๆครับผม สาธุ สาธุ like                                     
like like like like ความรู้สึกเดียวกันเลยครับป๋า...
Boss นิลกาญจน์
Jr. Member
**

like: 16

ปาเก็บตะวัน

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 05:49:03 pm »

อันนี้การบ้านป๋าบอสครับ...มาส่งการบ้านครับคุณครู  Cheesy   Cheesy Cheesy
กินลม ของเราน่าอยู่ คุณครูน่ารักทุ๊กคน ป๋าบอสก็ไม่ซุกซน เราทุกคนชอบไปโรงเรียน 

ขี้เกียจบรรยาย ...พูดไม่ค่อยเก่งแต่รักหมดใจครับ.. 3heart 

suPreme
Global Mod
Hero Member
*

like: 46

ปาไทยแลนด์ 2805

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 05:54:19 pm »

ป๋าบอสก็เจ๋ง ภาพสวยมากครับ like like like  good

"พรีม" คือชื่อลูกสาวผมคร๊าบ แต่ตัวเองชื่อว่า "เก๋"
Rak(โจ๊ก)
Newbie
*

กินลมชมวิว. (ใจถึงก็ไปถึง)

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 07:31:21 pm »

สุดยอดครับ  ป๋าบอสพี่ใหญ่ใจดีในกลุ่ม  มีมุขเด็ดๆให้น้องๆฮาได้ตลอดทริปเลย  สาธุ สาธุ  ขอบคุณจริงๆครับ

ความสุขอยู่ที่ใจ สุขใดเล่าจะเท่าสุขใจ
nokpajero
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 07:36:57 pm »

like like like เสียดายมีภาระกิจต้องทำ ไม่ได้ค้างที่แก่งกระจานแต่ก็ดึงเกมได้ถึง เกือบสี่ทุ่ม --  Cry

ขอบคุณป๋าๆทุกท่านที่ชวนเที่ยว(บ่อยเกิ๊น) ทริปหน้ามีเมื่อไหร่ถ้าไม่ติดธุระอะไรร่่วมเดินทางด้วยแน่นอนถึงแม้รถจะสภาพเดิมๆก็ตาม...(เขากระโจมไปมาแล้ว อิอิ)

ID 3395
ปาขาวมุก MY13 2.5 GT
Date : 6-4-56
Pajerosport-Thailand No.0011
Founder
Hero Member

like: 67

.......1 Tonn.......

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 08:01:56 pm »

ขอบคุณมากครับ ป๋าบอส ฝีมือการถ่ายภาพ ยอดเยี่ยมไปเลยครับ...เจอกัน งาน3ขวบบ้านเราให้ได้นะครับ...

..."กัมมุนา วตตีโลโก"..."สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม"...
tepanan_not
ID 3630
Mod
Jr. Member
*

like: 22

PJS V.6 Donmuang

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 08:06:49 pm »

ทริปนี้ไม่มีลุยครับ...ภาพที่เห็นเป็นส่วนหนึ่งของการแสดง   Cheesy Cheesy Cheesy  แม้......ก็เค้าเห็นเวลาเหลือก็เลยหาไรหนุกๆเล่นกัน อุส่าเอาตัวเข้าแรกนะนี้  ฮือๆๆ

ไม่มีใครจนเกินกว่าจะให้คนอื่นได้
pajero311
Newbie
*

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 09:42:22 pm »

ทริปนี้ก็จบลงแบบ สมบูรณ์อีกครั้งหนึ่งนะคับ มีความสุขกันทั้งเด็กทั้งผู้ใหญ่ กับทริปเบาๆ (สัญญา ว่าจะไม่พาไปลุย) ก็จะเห็นการพักผ่อนกับการท่องเที่ยวเป็นหลัก ทะเลสวยๆ เขื่อนงามๆ กับอากาศอันบริสุทธิ์
ได้อิ่มเอม กับการพักผ่อนยาวๆ 3วัน 2คืน ทุกคนมาด้วยใจ ทั้งสมาชิกใหม่และเก่า ร่วมสังสรรค์วันหยุด ขอบคุณป๋าๆ ทุกท่านที่มาร่วมทริปนี้ มาช่วยกันสร้างสีสรร ความสนุกสนานและน้ำใจที่เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่
             สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ        ปล. ครั้งนี้ผมดันลืมกล้องถ่ายรูปไว้ เลยไม่มีรูปมาส่งการบ้านเลยคับ        แล้วเจอกับ กินลม ชมวิว กันในทริปต่อไปนะคับ ขอบคุณ ADMIN ปาไทยด้วยนะคับ           

สมาชิก กินลม ชมวิว  
   ใจถึง ก็ ไปถึง
Adisak (โดม)
ID 1985
Sr. Member

like: 81

ชอบ กดLike ถ้าไม่ กด+

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 09:44:02 pm »

บอกแล้วอย่าใส่Bfไปปั่นดอกมันชอบหลุดต้องให้อันคุกไปลาก ขายต่อผมนะ ยอดเยี่ยม

tepanan_not
ID 3630
Mod
Jr. Member
*

like: 22

PJS V.6 Donmuang

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 09:06:34 am »

บอกแล้วอย่าใส่Bfไปปั่นดอกมันชอบหลุดต้องให้อันคุกไปลาก ขายต่อผมนะ ยอดเยี่ยม
ฮือๆๆ ใจร้ายเค้าโป้งตะเองแร๊ววว

ไม่มีใครจนเกินกว่าจะให้คนอื่นได้
หน้า: 1 2 [3] 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์