Languages
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 272   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: @...Welcome...Toทริปกระบี่...ลันตา...ลั้นล้าที่ศาลาตันรีสอรท์...22-24เมษ 2554@  (อ่าน 975711 ครั้ง)
ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:20:12 am »

ปาปักษ์ใต้เที่ยวกันจังเลย ไม่ทำงานทำการกันหรือไง ฮึ:-* Kiss

เราคงจะเที่ยวกัน จนกว่าจะมีคนตกงานนั่นแหล่ะครับ   Cheesy Grin

ป๋าตี้ ลองเสนอโปรแกรมในความคิดของป๋ามาครับ
จะได้สร้างความน่าสนใจให้ทริปนี้   เรื่องที่พักพักที่ไหนไม่มีปัญหา
ขอดูโปรแกรม เจ๋งๆ ของนายหัวปากระบี่ก่อน   Smiley
สงสัยป๋าชำนาญจะตกงานคนแรกแน่ๆๆ เลย ...แงงงงงงงงงง Sad

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
เอกเอนกประสงค์ No.32
Hero Member

like: 19

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:20:16 am »

นี่ปาเจโร่เรา จะไปลั่นล้ากันในเกาะเลยไช่ไหมคับ Grin
ทู้ไหนนะที่ โหวด ชื่อแกงค์อ่ะ พี่เสนอ ทีมปักษ์ใต้ ใช้ชื่อแกงค์นี้ไปเลย เหมาะสมที่สู้ดดดดดดดดดดด
.......แกงค์ ผู้ชายลั๊นล้า.......... Kiss

+ 1...........   โดน

ปาป่น-Double 6
Jr. Member
**

like: 0

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:20:56 am »

ไปแน่นอนครับ แต่ติดเรื่องวันเวลานิดนึง ไม่รู้เด็กๆสอบหรือยัง... Huh?

เมืองไทย สอบเสร็จกันไม่เกิน กลางเดือนมีนาแน่ๆ ครับ  แต่ที่มาเลย์สิ   :-[
และก็ลองถามป๋าๆ ท่านอื่นและภาคอื่น ที่อยากจะมาร่วมขบวนด้วยดีมั้ยครับ
จะได้ไปกันทีเดียว

Jr. Member
**

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:22:27 am »

นี่ปาเจโร่เรา จะไปลั่นล้ากันในเกาะเลยไช่ไหมคับ Grin
ทู้ไหนนะที่ โหวด ชื่อแกงค์อ่ะ พี่เสนอ ทีมปักษ์ใต้ ใช้ชื่อแกงค์นี้ไปเลย เหมาะสมที่สู้ดดดดดดดดดดด
.......แกงค์ ผู้ชายลั๊นล้า.......... Kiss

ป๋าตั้งกระทู้ใหม่   ประกวดชื่อแก๊งค์ไปเลยครับ   Grin Grin

ปาปักษ์ใต้ใช้เวปบอร์ดคุ้มเลย   เขาจะเก็บตังส์ หรือไล่เรามั้ยเนี่ย   :-X :-X :-X
Hero Member

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:22:50 am »

มาเลปิดเทอม 12-20  แต่ว่าไม่วางค่ะป๋าชำนาญงานยุ่ง ต้องทำเสาร์อาทิตย์
15-17 จะไปสิงค์โปร์ กัน Kiss

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:25:27 am »

ปาปักษ์ใต้เที่ยวกันจังเลย ไม่ทำงานทำการกันหรือไง ฮึ:-* Kiss

เราคงจะเที่ยวกัน จนกว่าจะมีคนตกงานนั่นแหล่ะครับ   Cheesy Grin

ป๋าตี้ ลองเสนอโปรแกรมในความคิดของป๋ามาครับ
จะได้สร้างความน่าสนใจให้ทริปนี้   เรื่องที่พักพักที่ไหนไม่มีปัญหา
ขอดูโปรแกรม เจ๋งๆ ของนายหัวปากระบี่ก่อน   Smiley
ที่เกาะลันตา..เป็นสถานที่พักผ่อนจิงๆคับบรรยากาศดี...ถ่ายรูปก็สวย..เมาววววก็ดี Grin Grin
ส่วนโปรแกรมเด๋วขอปรึกษาป๋าทศดูก่อนนะคับ...ไม่ต้องห่วงมากระบี่ทั้งทีไม่สนุกให้มันรู้ไปคร๊าบบบบ Grin Grin

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
Dr. PE No.6
Sr. Member

like: 1

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:26:46 am »

ป๋าตั้งกระทู้ใหม่   ประกวดชื่อแก๊งค์ไปเลยครับ   Grin Grin

ปาปักษ์ใต้ใช้เวปบอร์ดคุ้มเลย   เขาจะเก็บตังส์ หรือไล่เรามั้ยเนี่ย   :-X :-X :-X
ป๋าปลาป่นลงชื่อหรือยัง ... Grin

อุปสรรค ไม่ใช่ศัตรูของความสำเร็จ
แต่...เป็นส่วนหนึ่งของความสำเร็จ
Love [email protected]
Jr. Member
**

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:27:37 am »

มาเลปิดเทอม 12-20  แต่ว่าไม่วางค่ะป๋าชำนาญงานยุ่ง ต้องทำเสาร์อาทิตย์
  เราจัดทริป ไปลั่นล้า ที่สิงค์โปร์ดีไหมพี่หน่อย Wink
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:28:12 am »

ไปสิงค์โรเหรอพี่หน่อย...ไม่แน่อาจฝากซื้อของสักหน่อยคับ Grin Grin Grin
เสร็จแน่ๆป๋าชำนาญ..ถ้าตกงานพวกเราจะส่งเสียพวกพี่ๆเองคับ Cheesy Cheesy Cheesy

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
Jr. Member
**

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:28:46 am »

คุณหน่อยกางตารางเวลาของป๋าชำนาญแล้ว เลือกวันเลยครับ แล้วเสนอมาเลยครับ
พวกเราจะเฮตามไปเอง  Grin Grin Grin

ลงชื่ออะไรอ่ะ ป๋าเป้  ลงชื่อขอสติกเกอร์ลงแล้ว

ป๋าตี้เอาความคิดของป๋าคร่าวๆ ครับ  นอกจากถ่ายรูป กับ เมาแล้ว
ป๋ามีกิจกรรมอะไรบ้าง     ให้เด็กๆ และแม่บ้านได้ร่วมสนุก   Wink
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:29:18 am »

เราจัดทริป ไปลั่นล้า ที่สิงค์โปร์ดีไหมพี่หน่อย Wink
จริงอะป่าว  งวดนี้ป๋าเค้าไปอบรมพอดีเด็กๆปิดเทอมพี่ก็เลยตามไปเที่ยวอ่ะ Kiss

Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:31:32 am »

ชอบชื่อนี้มากเลย  แก๊งค์  ผู้หญิงวุ่นวาย...ผู้ชายลั๊นล้า... Kiss

Jr. Member
**

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:46:53 am »

เสนอว่า น่าจะเลื่อนวันไปเป็น ก่อนหรือหลังสงกรานต์ น่าจะเหมาะนะครับ 
ถ้าไปปลายเดือนมีนา  ช่วงสงกรานต์ก็คงจะเหนื่อยกัน และไม่มีทริปอีก
หรืออยากจัดแค่ทริปเล็กๆ ก่อน ก็อาจจะได้คนน้อยหน่อยนะครับ

ผมเสนอเป็นช่วง 6-10  เมษา เลยครับ ใครสะดวกบ้างมั้ย

Dr. PE No.6
Sr. Member

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:50:37 am »

เสนอว่า น่าจะเลื่อนวันไปเป็น ก่อนหรือหลังสงกรานต์ น่าจะเหมาะนะครับ 
ถ้าไปปลายเดือนมีนา  ช่วงสงกรานต์ก็คงจะเหนื่อยกัน และไม่มีทริปอีก
หรืออยากจัดแค่ทริปเล็กๆ ก่อน ก็อาจจะได้คนน้อยหน่อยนะครับ

ผมเสนอเป็นช่วง 6-10  เมษา เลยครับ ใครสะดวกบ้างมั้ย

ทริปกระบี่ ลันตา ลันล้า ทริปเด็ดทริปนี้ต้องไปทุกคน อยากให้ไปกันเยอะๆ
ใครสะดวก ไม่สะดวกช่วงไหน บอกมาเลย จะได้หาวันเวลาที่พร้อมที่สุดทุกคนครับ... Smiley

อุปสรรค ไม่ใช่ศัตรูของความสำเร็จ
แต่...เป็นส่วนหนึ่งของความสำเร็จ
Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:57:51 am »

ทริปกระบี่ ลันตา ลันล้า ทริปเด็ดทริปนี้ต้องไปทุกคน อยากให้ไปกันเยอะๆ
ใครสะดวก ไม่สะดวกช่วงไหน บอกมาเลย จะได้หาวันเวลาที่พร้อมที่สุดทุกคนครับ... Smiley
อยากไปทุกที่ ...ที่มีเทอร์ Cool

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 272   ขึ้นบน
  พิมพ์