Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ ขออนุญาต สอบถามนะครับ  (อ่าน 1108 ครั้ง)
Jackkiko
Newbie
*

like: 1

« เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2013, 09:00:43 pm »

พอดีจองรุ่น V6 ไปครับ  รับรถอาทิตย์หน้าครับ

ขอสอบถามเรื่องอุปกรณ์แต่งนิดนึงครับ   จากน้องใหม่ครับ(ฝากตัวกับป๋าๆด้วยครับ)

ชุดแต่งสเกิร์ตรอบคัน ผมสนใจรุ่น V2(สเกิร์ตหน้า) ส่วนหลัง เป็น ZX แบบท่อหลอก สี่ท่อครับ(ข้างละ2)  มีร้านไหนแนะนำมั้ยครับ
และสีที่ได้มา เหมือนกับสีรถเลยมั้ยครับ? กลัวติดมาแล้วสีไม่เหมือนกลัวตลกๆครับ

อีกอย่างครับ มีป๋าๆท่านใดติด ครอบชายบันไดบ้างครับ  ผมสงสัยว่าเวลาเหยียบขึ้น เหยียบลง โดยเฉพาะพื้นรองเท้าหนัง
ตัวพลาสติกที่ทำสี ไม่ลอก หรือ ถลอกเป็นรอยเหรอครับ  ปกติ พลาสติกทำสี ผมว่าเหยียบครั้งเดียวก็น่าจะไปแล้ว
อยากติดครับ แต่กลัวว่า เหยียบแล้วจะเป็นรอยแบบน่าเกลียด  ถ้าขึ้นรอยแบบขนแมวไม่เป็นไรครับ

ขอคำชี้แนะด้วยนะครับ ขอคุณครับ
wisoot ID4214
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2013, 09:11:31 am »

เข้า google แล้วพิมพ์ ยี่ง ออโต้ซอ้ป

ท่าวุ้ง ลพบุรี
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์