Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รูปที่เป็นตัวตนของตนเอง  (อ่าน 2727 ครั้ง)
jeab2510
Hero Member

like: 29

อยู่ระยองต้องรักระยอง

« เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 11:37:53 pm »

อยากให้สมาชิกใช้รูปตนเองแทนใช้รูปอย่างอื่นเพื่อความเป็นกันเองและเวลาไปไหนมาไหนจะได้ทักทายกันบ้างครับ สาธุ สาธุ
หรือท่านใดมีความคิดเห็นอย่างไรครับ สาธุ

มิตรภาพไร้พรหมแดน
นคร อรรถพร 94/34 ถ.เนินพยอม ต.มาบตาพุด อ.เมือง จังหวัดระยอง 21150
083-8467176 line:jeabjeab2510
suPreme
Global Mod
Hero Member
*

like: 46

ปาไทยแลนด์ 2805

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 11:56:27 pm »

จำผมที่กระจังหน้าก็พอครับ 
ว่ากันไปตามสะดวกนะครับป๋า ๆ สำหรับผมขอแค่ความจริงใจก็พอ  red heart

"พรีม" คือชื่อลูกสาวผมคร๊าบ แต่ตัวเองชื่อว่า "เก๋"
Paje(ป๊ะเจ)
Jr. Member
**

like: 14

just keep swimming...

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 12:12:22 am »

ผมชอบเวบนี้ตรงที่สมาชิกของเวบมีอิสระในการนำเสนอโพรไฟล์ มันทำให้รู้สึกว่าไม่ได้ถูกตีกรอบ บังคับกะเกณฑ์กันมากจนเกินไป มันเป็นตัวของตัวเองดี
บางทีเราอาจไปเห็นที่อื่นๆดำเนินแนวทางอย่างนี้แล้วเราก็อยากทำบ้าง ผมว่าแต่ละแนวทางมันมีข้อดีเสียแตกต่างกันไปนะ ไม่ใช่ว่ามันจะดีไปทั้งหมด ข้อเสียก็มีนะ
ดูดีๆ แบบปัจจุบันของเราก็อาจจะมีข้อบกพร่องบางอย่างบ้าง แต่อย่างที่บอกมันอิสระดี เป็นตัวของตัวเอง ที่สำคัญเราไม่เห็นจะต้องไปเดินตามใครให้เค้าว่าทำไมล่ะครับ

ปล.ป๋าท่านไหนเห็นว่าผมพูดดีถูกใจขอLikeให้ด้วยครับ ผมรักบ้านนี้! หรือหากไม่ชอบแจ้งmodลบได้เลยครับ
xenogear
Full Member

like: 18

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 09:16:11 am »

ผมชอบเวบนี้ตรงที่สมาชิกของเวบมีอิสระในการนำเสนอโพรไฟล์ มันทำให้รู้สึกว่าไม่ได้ถูกตีกรอบ บังคับกะเกณฑ์กันมากจนเกินไป มันเป็นตัวของตัวเองดี
บางทีเราอาจไปเห็นที่อื่นๆดำเนินแนวทางอย่างนี้แล้วเราก็อยากทำบ้าง ผมว่าแต่ละแนวทางมันมีข้อดีเสียแตกต่างกันไปนะ ไม่ใช่ว่ามันจะดีไปทั้งหมด ข้อเสียก็มีนะ
ดูดีๆ แบบปัจจุบันของเราก็อาจจะมีข้อบกพร่องบางอย่างบ้าง แต่อย่างที่บอกมันอิสระดี เป็นตัวของตัวเอง ที่สำคัญเราไม่เห็นจะต้องไปเดินตามใครให้เค้าว่าทำไมล่ะครับ

ปล.ป๋าท่านไหนเห็นว่าผมพูดดีถูกใจขอLikeให้ด้วยครับ ผมรักบ้านนี้! หรือหากไม่ชอบแจ้งmodลบได้เลยครับ

เห็นด้วยครับป๋า.... like like like
jeab2510
Hero Member

like: 29

อยู่ระยองต้องรักระยอง

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 04:48:16 pm »

เห็นด้วยครับป๋า.... like like like
งั้นเป็นว่าส่วนมากว่าไงว่าตามกันครับ ขอบคุณสำหรับคำชี้แนะครับ
ขอบคุณครับ

มิตรภาพไร้พรหมแดน
นคร อรรถพร 94/34 ถ.เนินพยอม ต.มาบตาพุด อ.เมือง จังหวัดระยอง 21150
083-8467176 line:jeabjeab2510
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์