Languages
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17 ... 77   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปาปักษ์ใต้...รายงานตัวกันหน่อยคับ!!!  (อ่าน 401730 ครั้ง)
พีระ
Full Member

like: 1

« ตอบ #120 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 04:34:51 pm »

น้องใหม่รายงานตัวครับ

หวัดดีครับ  สาธุ
วันอาทิตย์นี้ว่างมั้ย อยากเจอครับ   oop oop oop

อ้าวว  ป๋าโจอยู่นครเหรอ  ดีดีดี  good good good
ป๋าพีระรู้ได้ไง...ตกลงใช่หมอโจหรือเปล่า... lala

ตามบันทึกน่าจะใช่ครับ pjs 3.2 สีเงิน ครับ ได้ข่าวว่ากบดานอยู่เมืองคอน  (นครศรีธรรมราชครับ)
 แต่ผมไม่รู้จักหรอก คงรู้จักเร็วๆนี้อะป๋าเป้  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2011, 04:37:10 pm โดย พีระ » บันทึกการเข้า

ขอให้ทุกท่าน วาสนา บริวาร ศุภะ เดช รุกขา ลาภะ กดุมภะ มหัทธโณ
http://www.siamtaxaccounting.com
Dr. PE No.6
Sr. Member

« ตอบ #121 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 04:37:24 pm »

น้องใหม่รายงานตัวครับ

หวัดดีครับ  สาธุ
วันอาทิตย์นี้ว่างมั้ย อยากเจอครับ   oop oop oop

อ้าวว  ป๋าโจอยู่นครเหรอ  ดีดีดี  good good good
ป๋าพีระรู้ได้ไง...ตกลงใช่หมอโจหรือเปล่า... lala

ตามบันทึกน่าจะใช่ครับ pjs 3.2 สีเงิน ครับ แต่ผมไม่รู้จักหรอก คงรู้จักเร็วๆนี้อะป๋าเป้  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
งั้นก็ยินดีต้อนรับน้องหมอโจครับ อยู่ รพ.มหาราชที่นคร
ถ้าสะดวกไปลันตาด้วยกันนะครับ... lala

อุปสรรค ไม่ใช่ศัตรูของความสำเร็จ
แต่...เป็นส่วนหนึ่งของความสำเร็จ
or.(อ้อ)No.62
Jr. Member
**

like: 0

« ตอบ #122 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 04:39:42 pm »

Grin Grin  หมออีกแล้วหรอคับ 555  รวมพลคนหัวหมอ   Grin Grin

โลกใบนี้เต็มไปด้วยความมหัศจรรย์ ถ้าไม่ออกเดินทางก็ไม่มีวันค้นพบ
พีระ
Full Member

« ตอบ #123 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 04:50:50 pm »

สุดยอดเลยครับ   good good

http://video.sanook.com/สามหนุ่ม_ใจกล้าเผชิญหน้ากับ_สิงโต_ผู้หิวโหย-426516-player.html

ขอให้ทุกท่าน วาสนา บริวาร ศุภะ เดช รุกขา ลาภะ กดุมภะ มหัทธโณ
http://www.siamtaxaccounting.com
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #124 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 05:28:14 pm »

Grin Grin  หมออีกแล้วหรอคับ 555  รวมพลคนหัวหมอ   Grin Grin
ตอนนี้เรามีหมอ..หู คอ จมูก...ขาดหมอศัทยกรรม ไว้ช่วยป๋าเอกคับ ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
Dr. PE No.6
Sr. Member

« ตอบ #125 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 07:01:04 pm »

ตอนนี้เรามีหมอ..หู คอ จมูก...ขาดหมอศัทยกรรม ไว้ช่วยป๋าเอกคับ ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
หมอโจ เป็นหมอดมยาครับ
ป๋าเอก ป๋าอ้อ ป๋าตี้สนใจป่าว.... Cheesy

อุปสรรค ไม่ใช่ศัตรูของความสำเร็จ
แต่...เป็นส่วนหนึ่งของความสำเร็จ
ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #126 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 07:07:53 pm »

555...ยังดีนะที่ไม่มีหมอสูติ ถ้ามีสงสัยผบ.ในนี้หายแว๊ป...กลัวเจอคู่กรณี Wink Wink
แต่หน่อยรอดตัวไปเพราะว่าหมอทำคลอดนาตาลีเป็นผู้ญิ๋ง555 batman

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
ant_แอ้นท์ No.9
Founder
Sr. Member

like: 6

« ตอบ #127 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 10:17:53 pm »

up ป๋าใต้ครับ มีท่านใดตกหล่นบ้างครับ
1 ant_แอ้นท์                   แอ้นท์ครับ สุราษ
2 K-Nathawee               คมครับ(นาทวี สงขลา)
3 Pe Pajero                    หมอเป้  หาดใหญ่ สงขลา
4 pa-JJ                          พี่บ่าวทศ  กระบี่
5 ปลาหิมะ(piyaphon)      พี่หนุ่ม (เหลือน้อยร้อยช่าง)หาดใหญ่ สงขลา
6 Gen_kb                       น้องบ่าวตี้  ปา  กระบี่
7 Aek_civic                    น้องบ่าวเอก เอกอเนกประสงค์ สุราษ
8 mingming                    คุณมินนี่  เขาหลัก พัง้งา จ๋า
9 jeedwa 149                 บุ๋มค่ะ   ผบ. ป๋าตี้^^ พลัดหลงเข้ามาเพราะความฮา  กระบี่
10 or9407(อ้อ)                 ป่าอ้อ (คอสุรา) หาดใหญ่ สงขลา
11 ปาท่องโก๋ตัว น.           (นาญ-หน่อย-ไนน์-นาตาลี)  หาดใหญ่ สงขลา มาเล
12 pa_pon                      พี่สมศักร์ หมอปาป่น ตรัง
13 ปลาแป้น                     พี่บ่าวแป้น  ดีพร้อม  ป่าพะยอม  พัทลุง
14 Tham                          ป๋าธรรม  หาดใหญ่ สงขลา
15 พีระ                             พี่พีระ  หาดใหญ่ สงขลา
16 Ying Ying,                   หนูหญิง ผบ.ป๋าเอก อเนกประสงค์  สุราษ
17 wanton                       หนูปุ๊  ปาสุราษ
18 ปลานิลน้อย                  ป๋าเอก  ปาตรังครับ
19 Love car                      ป๋าคิม  หาดใหญ่ สงขลา
20 ปาคราฟ(ชาย)               ป๋าชาย   ป่าพะยอม  พัทลุง
21 sai108                          พี่ใส นายทหารรูปหล่อ ใจดี เป็นที่สุด สุร
22 seaview                       หมอนัท  หาดใหญ่ สงขลา
23gunspeed                     ป๋ากัน   หาดใหญ่ สงขลา
24ปายิ้ม                             ป๋ายิ้ม  สุราษ
25 TEAMDRAGON             หมอโจ นครศรีธรรมราช

ความถี่ Stand by (ว.แดง) CH 78 (245.9625)
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #128 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 10:55:30 pm »

up ป๋าใต้ครับ มีท่านใดตกหล่นบ้างครับ
1 ant_แอ้นท์                   แอ้นท์ครับ สุราษ
2 K-Nathawee               คมครับ(นาทวี สงขลา)
3 Pe Pajero                    หมอเป้  หาดใหญ่ สงขลา
4 pa-JJ                          พี่บ่าวทศ  กระบี่
5 ปลาหิมะ(piyaphon)      พี่หนุ่ม (เหลือน้อยร้อยช่าง)หาดใหญ่ สงขลา
6 Gen_kb                       น้องบ่าวตี้  ปา  กระบี่
7 Aek_civic                    น้องบ่าวเอก เอกอเนกประสงค์ สุราษ
8 mingming                    คุณมินนี่  เขาหลัก พัง้งา จ๋า
9 jeedwa 149                 บุ๋มค่ะ   ผบ. ป๋าตี้^^ พลัดหลงเข้ามาเพราะความฮา  กระบี่
10 or9407(อ้อ)                 ป่าอ้อ (คอสุรา) หาดใหญ่ สงขลา
11 ปาท่องโก๋ตัว น.           (นาญ-หน่อย-ไนน์-นาตาลี)  หาดใหญ่ สงขลา มาเล
12 pa_pon                      พี่สมศักร์ หมอปาป่น ตรัง
13 ปลาแป้น                     พี่บ่าวแป้น  ดีพร้อม  ป่าพะยอม  พัทลุง
14 Tham                          ป๋าธรรม  หาดใหญ่ สงขลา
15 พีระ                             พี่พีระ  หาดใหญ่ สงขลา
16 Ying Ying,                   หนูหญิง ผบ.ป๋าเอก อเนกประสงค์  สุราษ
17 wanton                       หนูปุ๊  ปาสุราษ
18 ปลานิลน้อย                  ป๋าเอก  ปาตรังครับ
19 Love car                      ป๋าคิม  หาดใหญ่ สงขลา
20 ปาคราฟ(ชาย)               ป๋าชาย   ป่าพะยอม  พัทลุง
21 sai108                          พี่ใส นายทหารรูปหล่อ ใจดี เป็นที่สุด สุร
22 seaview                       หมอนัท  หาดใหญ่ สงขลา
23gunspeed                     ป๋ากัน   หาดใหญ่ สงขลา
24ปายิ้ม                             ป๋ายิ้ม  สุราษ
25 TEAMDRAGON             หมอโจ นครศรีธรรมราช
26 มนเจย์เจย์                  ผบ.ป๋าทศ อ่านแล้วฮาเลยมาสมัครด้วย
27 Bowling                        ผบ.หมอนัท หาดใหญ่ สงขลา

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
wanton NO.41
Jr. Member
**

« ตอบ #129 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 11:57:50 pm »

สอบถามค่ะที่นี้มีหมอรักษา ตา มั๊ยค่ะ

ปุ๊ตาอักเสบ(รักษามาหลายที่แล้วไม่หายขาดสักทีจะปรึกษาค่ะ)
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #130 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 07:52:28 am »

สอบถามค่ะที่นี้มีหมอรักษา ตา มั๊ยค่ะ

ปุ๊ตาอักเสบ(รักษามาหลายที่แล้วไม่หายขาดสักทีจะปรึกษาค่ะ)
หวัดดีตอนเช้าจร้าาาาคับ...หมอตาในนี้ก็มีปาป่าป่น...หมอเป้..2คนนี้เก่งสุดๆๆๆๆ ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #131 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 08:16:32 am »

หวัดดีตอนเช้าจร้าาาาคับ...หมอตาในนี้ก็มีปาป่าป่น...หมอเป้..2คนนี้เก่งสุดๆๆๆๆ ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

รักษากันแบบออนไลน์แหล่ม  มาก..อิอิ lala

K-Nathawee ID.No.81
Jr. Member
**

เรื่อยๆไปจนแก่

« ตอบ #132 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 08:23:49 am »

หวัดดีเช้าวันศุกร์คับ ป๋าๆปักษ์ใต้ และป๋าทั่วไทย   hi hi hi
เอ  แล้วไม่ทราบว่ามีหมอรักษาหัวใจมั้ย้คับ แบบว่าหัวใจมันพรือโฉ้คับ  lala lala lala

....คิดดี ทำดี แค่นี้ก็สุขใจ......
ปลาหิมะ No.85
Hero Member

like: 9

« ตอบ #133 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 08:30:24 am »

หวัดดีเช้าวันศุกร์คับ ป๋าๆปักษ์ใต้ และป๋าทั่วไทย   hi hi hi
เอ  แล้วไม่ทราบว่ามีหมอรักษาหัวใจมั้ย้คับ แบบว่าหัวใจมันพรือโฉ้คับ  lala lala lala
หมอรักษาหัวใจต้องปรึกษาสองเกลอใจง่าย น้องเอก น้องอ้อครับ รู้สึกเข้าขากันดี ทั้งที่ยังไม่เคยเจอกันมาก่อน เชอะ เชอะ เชอะ

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
เอกเอนกประสงค์ No.32
Hero Member

like: 19

« ตอบ #134 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 08:41:04 am »

หมอรักษาหัวใจต้องปรึกษาสองเกลอใจง่าย น้องเอก น้องอ้อครับ รู้สึกเข้าขากันดี ทั้งที่ยังไม่เคยเจอกันมาก่อน เชอะ เชอะ เชอะ

มันเป็นอะไรที่พูดยากนะคับพี่หนุ่ม เราชอบอะไรเหมือนกัน ....  อิอิ   

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17 ... 77   ขึ้นบน
  พิมพ์