Languages
หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนวทางแต่งภายในปาสวยๆครับ  (อ่าน 23736 ครั้ง)
Ekasit
Jr. Member
**

like: 2

ศิษย์หลวงปู่ทิม อิสริโก

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 09:41:15 am »

สีดำ               ดูดุดัน
กลมกลืนกัน    กับฝุ่นผง
สะอาดง่าย      น้ำยาลง
แต่ต้องปลง     กับแป้งแคร์

สีเบจ             วีไอพี
มันดูดี            แต่เลอะง่าย
อยากยืด         ก็ขยันไป
รับรองได้        ขยันทั้งปี
สวัสดีครับป๋า เลือกสีได้แล้วจะเอาสีดำกลับไปร้านขาย เขาเหมาไปหมดแล้วครับป๋า Cry Cry Cry Cry ต้องรอเดือนนี้ไม่รู้จะมาวันไหนครับ ขอบคุณครับ

ID 3347
Ekasit
Jr. Member
**

like: 2

ศิษย์หลวงปู่ทิม อิสริโก

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 09:45:33 am »

แบบนี้หรือเปล่าครับ

เป็นแบบประหยัดนะครับ..ที่เราเรียกว่าครอบนั่นแหละครับ..เปลี่ยนแบบยกเลยไม่ไหวครับ ผบ ไม่อนุมัติแน่นอน..เลยต้องหาแบบนี้แหละครับ..
ครอบลายไม้ สามพัน
ครอบพวงมาลัย ร้อยกว่าบาท
เติมเรื่อง พรมอีกนิดครับ ไวนิลดักฝุ่นขอบรีดร้อน แบคไลเนอร์ อันนี้แพงไปหน่อยครับหกพันกว่าบาท ใช้แบบเย็บขอบก็ได้แล้ว สี่พันกว่าบาท

สวัสดีครับป๋าครับ เมื่อวานไปถามร้าน TNตรงคลองถมมา พวงมาลัยครึ่งไม้5500 แต่คนขายไม่ค่อยสนใจคงคิดว่าเราถามเฉยๆ ไม่ซื้อหรอก มันก็จริงไม่ซื้อมันหรอก5555 แต่ลายไม้อย่างอื่นนี่ก็สวยดีครับป๋า ขอบคุณครับ

ID 3347
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์