Languages
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 ... 53   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ***กระทู้จับปา***  (อ่าน 280817 ครั้ง)
TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« เมื่อ: กันยายน 25, 2011, 09:35:20 pm »

ขำๆนะครับ ไม่รู้จะไปไว้ในห้องไหน เอาไว้ห้องนี้ละกัน

วันนี้จับปาได้ 1 คัน แถวๆบ้านครับ ไม่แน่ใจว่าเป็นป๋า santaforce สมาชิกเบอร์1 ของขุนพลฝั่งธนหรือเปล่านะครับ

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
Nakavabi
Hero Member

like: 22

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 25, 2011, 09:38:01 pm »

วันนั้นก็เจอป๋าทีนึงบนทางด่วนตรงทางขึ้นทางพระราม6(หน้าวิชัยยุทธ) Cheesy

ก็ทักทายกันไปตามแบบชาวปา victory
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 25, 2011, 11:14:42 pm »

จอดใกล้จัง  Cheesy

nixon (นิค)
Jr. Member
**

like: 4

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 09:22:51 am »

มี Slogan ซะด้วย...

?จะซื้อมิตซู ถามกรูหรือยัง?
yoyoza NO.352
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 02:17:54 pm »

Cheesy Cheesy

TokKy (No. 12)
Just Do It!!
Founder
Hero Member

like: 48

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 03:13:47 pm »

มาจากใครน๊อ  Cheesy

<<ถ้าจะทำต้องทำให้ดี ถ้าไม่ดีอย่าทำ>>
slek No.123
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 03:29:26 pm »

เดี๋ยวไปไล่จับบ้าง
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 04:51:27 pm »

สติกเกอร์ slogan นี่ป๋านิคมีแจกด้วยหรือครับ หรือ fan club ป๋านิคเอาไปทำกันเองครับเนี่ย

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
nixon (นิค)
Jr. Member
**

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 04:57:29 pm »

สติกเกอร์ slogan นี่ป๋านิคมีแจกด้วยหรือครับ หรือ fan club ป๋านิคเอาไปทำกันเองครับเนี่ย

อยากได้หล่ะซี้........ Wink   Wink   Wink

ขืนทำแจก มีหวัง ..... batman

?จะซื้อมิตซู ถามกรูหรือยัง?
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 05:02:26 pm »

อยากได้หล่ะซี้........ Wink   Wink   Wink

ขืนทำแจก มีหวัง ..... batman

อย่างงี้แสดงว่าป๋า santaforce แกต้องรักป๋านิคมากนะเนี่ย......เดี๋ยวไปทำมาติดบ้างดีไหม เผื่อจะมีกลุ่มพิเศษ "จะซื้อมิตซู...ถามกูหรือยัง" ตามอย่างแก็งค์กระเป๋าแหก กับเด็กใจแตก  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

SANTAFORCE
Jr. Member
**

like: 13

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 06:37:29 pm »

สวัสดีครับป๋าทุกๆท่าน 555โดนจับซะละ  ที่ชอบคำนี้ก็เพราะที่ตัดสินใจซื้อน้องปาก็เพราะคำๆนี้ รู้ว่ามีข้อเสียเยอะแต่จะมีใครบ้างละที่จริงใจบอกกันตรงๆ และที่สำคัญน้องปาทำให้ผมใด้รู้ว่ามิตรภาพและความจริงใจ มันมีอยู่ในบ้านหลังนี้และน้องปา   สาธุ สาธุ สาธุ
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 08:00:19 pm »

สวัสดีครับป๋าทุกๆท่าน 555โดนจับซะละ  ที่ชอบคำนี้ก็เพราะที่ตัดสินใจซื้อน้องปาก็เพราะคำๆนี้ รู้ว่ามีข้อเสียเยอะแต่จะมีใครบ้างละที่จริงใจบอกกันตรงๆ และที่สำคัญน้องปาทำให้ผมใด้รู้ว่ามิตรภาพและความจริงใจ มันมีอยู่ในบ้านหลังนี้และน้องปา   สาธุ สาธุ สาธุ

สวัสดีครับป่า ยินดีที่ได้รู้จัก (บนถนน) นะครับ ป๋าขับรถไวเหมือนกันนะครับ ผมต้องกดตามน่าดูเลยกว่าจะไปติดไฟแดงและถ่ายรูปได้ ไม่แน่ใจว่าป๋าเห็นผมหรือเปล่าเหมือนกัน แต่ไม่ได้ตั้งใจจะขับจี้นะครับ แค่อยากถ่ายรูปเฉยๆ  สาธุ สาธุ สาธุ good good good

SANTAFORCE
Jr. Member
**

like: 13

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 08:38:40 pm »

สวัสดีครับป่า ยินดีที่ได้รู้จัก (บนถนน) นะครับ ป๋าขับรถไวเหมือนกันนะครับ ผมต้องกดตามน่าดูเลยกว่าจะไปติดไฟแดงและถ่ายรูปได้ ไม่แน่ใจว่าป๋าเห็นผมหรือเปล่าเหมือนกัน แต่ไม่ได้ตั้งใจจะขับจี้นะครับ แค่อยากถ่ายรูปเฉยๆ  สาธุ สาธุ สาธุ good good good
พอดีรีบ สาธุจะไปขึ้นทางด่วนไปชลบุรีครับ ไม่ทันสังเกตุ เห็นแต่ตอนป๋าแซงไปเลยทักไม่ทัน ก็ยินดีที่ได้รู้จักนะครับเจอกันทักทายกันได้นะครับ
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 09:27:33 am »

เดี๋ยวนี้น้องปามีจำนวนเพิ่มขึ้นมากจริงๆ แต่ถนนที่ผมวิ่งประจำยังหาคันที่ติดstickerบ้านเราไม่เจอเลย  Sad จะพยายามจับปาให้ได้บ้างครับ  Cheesy
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 01:35:20 pm »

เดี๋ยวนี้น้องปามีจำนวนเพิ่มขึ้นมากจริงๆ แต่ถนนที่ผมวิ่งประจำยังหาคันที่ติดstickerบ้านเราไม่เจอเลย  Sad จะพยายามจับปาให้ได้บ้างครับ  Cheesy

ขำๆดีครับป๋า จับได้แล้วเอามาลงในนี้ให้ดูหน่อยนะครับ (ตอนลงอย่าลืมลบทะเบียนให้เจ้าของปาด้วยนะครับ) เผื่อจะได้รู้จักกันมากขึ้นครับ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 ... 53   ขึ้นบน
  พิมพ์