Languages
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 ... 311   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญเพื่อนๆพี่ในโคราชแสดงตัวกันหน่อยครับ  (อ่าน 1277151 ครั้ง)
poparochy
Jr. Member
**

like: 0

« เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 05:27:33 pm »

คิดว่าในโคราชก็เห็นอยู่หลายคน สวยๆแจ่มๆก็เยอะ เชิญลงชื่อ โชว์รูปน้องปา พร้อมตำแหน่งจอดกันเต็มได้ที่เลยครับ ส่วนผมจองรถอยู่น่าจะได้เดือนกลางหน้า  Sad
ผมเปิดก่อนเลยนะ
ชื่อ ต้อง
รุ่น 2.5 2WD GT น้ำตาล new MC 2011
 สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ

LANFERNS โลกของคนรักเฟิน ณ ไม้งามโคกกรวด
ANGEL(ปา-สาทหิน)
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 10:10:08 pm »

ว่างๆ นัดเจอกันซักครั้งก็ได้นะครับชาวปาโคราช    ผม ปาขาว ติดสติ๊กเกอร์ของคลับ รหัส 0083 ครับ วิ่งพิมาย - โคราชทุกวัน
REGENCY
อั๊ยยย่ะ 02
Hero Member

like: 86

p j s . 2 5 5 5

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 10:40:22 pm »

รอรถอยู่ครับ จองแล้ว ได้รถประมาณปลาย ต.ค.-ต้น พ.ย.  
อยู่ในเมืองครับ ตอนนี้ก้อชับวีโก้ ยกสูงไปพลางๆๆก่อนครับ  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2011, 10:42:47 pm โดย REGENCY » บันทึกการเข้า

แดนเทพ เดกวัด จน จน คน นึง ติดต่อ 0898499988
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 25, 2011, 01:32:36 pm »

คิดว่าในโคราชก็เห็นอยู่หลายคน สวยๆแจ่มๆก็เยอะ เชิญลงชื่อ โชว์รูปน้องปา พร้อมตำแหน่งจอดกันเต็มได้ที่เลยครับ ส่วนผมจองรถอยู่น่าจะได้เดือนกลางหน้า  Sad
ชื่อ ต้อง
รุ่น 2.5 2WD GT น้ำตาล new MC 2011
รอรถอยู่ครับ จองแล้ว ได้รถประมาณปลาย ต.ค.-ต้น พ.ย. 
อยู่ในเมืองครับ ตอนนี้ก้อชับวีโก้ ยกสูงไปพลางๆๆก่อนครับ  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
จอง 0 ไหนกันครับ  ไงต่อรองของแถมเยอะๆกันนะ  เค้าให้ติดอะไรก็อย่าตามใจเซลล์นะครับ ซื้อในเวปเอามาติดข้างนอกถูกว่ากันเยอะเลย และทำเสียงดุดุเค้าไว้กับเซลล์นะ จะได้ของแถมเยอะๆ ได้รถแล้วเจอกันครับ มีของแต่งให้เสียตังค์เยอะเลย ฮิฮิ
pakapong
Jr. Member
**

like: 18

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 25, 2011, 02:04:41 pm »

ว่างๆ นัดเจอกันซักครั้งก็ได้นะครับชาวปาโคราช    ผม ปาขาว ติดสติ๊กเกอร์ของคลับ รหัส 0083 ครับ วิ่งพิมาย - โคราชทุกวัน
ปาดำวิ่งโคราช - กรุงเทพฯ ทุกเดือนครับ

pailew
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 25, 2011, 02:33:19 pm »

ปาใกล้เคียงครับ จัตุรัส ชัยภูมิคร้าบไปโคราชบ่อยคร้าบ เมื่อก่อนจัดไปแล้วทีนึงคร้าบมีจากบุรีรัมย์ก็มาคับ ป๋าอ๋อง(บุรีรัมย์) ป๋าเทพ(ปักธงชัย) ป๋าท็อป(ในเมือง) ป๋าบอย(ผมเองครับ)
yoyoza NO.352
Full Member

like: 4

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 25, 2011, 02:40:38 pm »

สวัสดีครับป๋าทุกท่าน

puengnoi (นัน)
Hero Member

like: 86

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 25, 2011, 05:03:29 pm »

มารายงายตัว ปาขาวปากช่องครับ

IMG]http://i1082.photobucket.com/albums/j379/moyamedia/aaa.jpg[/img]
ModaR
Jr. Member
**

like: 12

กินลมชมวิว "ใจถึงก็ไปถึง"

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 25, 2011, 06:14:50 pm »

สวัสดีทุกคนคร้าบ ผมจะเล่นอยู่แถวๆหลังมอสุระ เเต่บ้านอยู่จอหอคร้าบ

poparochy
Jr. Member
**

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 07:00:48 pm »

นัดเจอกันก็ดีครับ ขอผมได้รถก่อนนะ 555

LANFERNS โลกของคนรักเฟิน ณ ไม้งามโคกกรวด
poparochy
Jr. Member
**

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 07:04:17 pm »

ชื่อ ต้อง
จอง 0 ไหนกันครับ  ไงต่อรองของแถมเยอะๆกันนะ  เค้าให้ติดอะไรก็อย่าตามใจเซลล์นะครับ ซื้อในเวปเอามาติดข้างนอกถูกว่ากันเยอะเลย และทำเสียงดุดุเค้าไว้กับเซลล์นะ จะได้ของแถมเยอะๆ ได้รถแล้วเจอกันครับ มีของแต่งให้เสียตังค์เยอะเลย ฮิฮิ

ผมจองณัฐดนัย เทียบของแถมกะทางกรุงเทพ บอกเซลล์ว่าขอมากกว่านี้ ทำเสียงดุดุ ด้วยเวลาบอก และก็ได้มาพอใจอยู่ครับ
ปล.ทำเสียงดุดุได้ผลดีจริงครับ good

poparochy
Jr. Member
**

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 07:09:02 pm »

สวัสดีทุกคนคร้าบ ผมจะเล่นอยู่แถวๆหลังมอสุระ เเต่บ้านอยู่จอหอคร้าบ

มาเล่นแถวนี้แอบบมีเด็กๆอยู่แถวนี้ป่าวครับ รถสวยดีครับ คงได้มีโอกาสเจอกันครับ สาธุ

ModaR
Jr. Member
**

like: 12

กินลมชมวิว "ใจถึงก็ไปถึง"

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 12:45:27 am »

อ้างถึง
มาเล่นแถวนี้แอบบมีเด็กๆอยู่แถวนี้ป่าวครับ รถสวยดีครับ คงได้มีโอกาสเจอกันครับ

สาธุ สาธุ สาธุ  คงต้องเจอกันเเล้วเเหละ  grimace meeting กันซักครั้งก็ดีนะครับ

Newbie
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 11:05:12 am »

ดีเหมือนกันนะครับ  จัดกันซักครั้ง แล้วตอนนี้ใครยังไม่มีอุปกรณ์แต่งอะไร และอยากแต่งเพิ่มเติมอะไร เช่น ควบคุมเสียงพวงมาลัย แพดเดิลชิพ  เซ็นเซอร์โฟโต้แอร์ อื่นๆ ที่อยากได้ให้รีบหามาเก็บไว้  เผื่อมิตติ้งกัน เราน่าจะเชิญป๋าอ็อด มาร่วมเป็นแขก vip เพื่อให้คำแนะนำในการติดตั้งอุปกรณ์ต่างๆเหล่านี้ให้เรา อาจจะจัดที่พักให้ป๋า หนึ่งคืน พร้อมจัดน้ำมันไปกลับให้ รวมๆ กันหลายคันที่จะติดตั้งคิดว่าคงจะไม่เท่าไหร่นะครับ เสนอเผื่อเป็นทางเลือกครับ หรือจะติดต่อผู้ค้า ผู้ขาย ที่เค้าติดตั้งให้พร้อมนัดมาติดให้กับพวกเราหลายๆคัน ซึ่งเค้าน่าจะมาอยู่แล้วถ้ามีหลาย ๆ คัน นำเสนอไว้ครับ เพื่อเป็นประเด็นแนวทางในการนัดมิตติ้งกัน
pakapong
Jr. Member
**

like: 18

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 11:48:53 am »

ดีเหมือนกันนะครับ  จัดกันซักครั้ง แล้วตอนนี้ใครยังไม่มีอุปกรณ์แต่งอะไร และอยากแต่งเพิ่มเติมอะไร เช่น ควบคุมเสียงพวงมาลัย แพดเดิลชิพ  เซ็นเซอร์โฟโต้แอร์ อื่นๆ ที่อยากได้ให้รีบหามาเก็บไว้  เผื่อมิตติ้งกัน เราน่าจะเชิญป๋าอ็อด มาร่วมเป็นแขก vip เพื่อให้คำแนะนำในการติดตั้งอุปกรณ์ต่างๆเหล่านี้ให้เรา อาจจะจัดที่พักให้ป๋า หนึ่งคืน พร้อมจัดน้ำมันไปกลับให้ รวมๆ กันหลายคันที่จะติดตั้งคิดว่าคงจะไม่เท่าไหร่นะครับ เสนอเผื่อเป็นทางเลือกครับ หรือจะติดต่อผู้ค้า ผู้ขาย ที่เค้าติดตั้งให้พร้อมนัดมาติดให้กับพวกเราหลายๆคัน ซึ่งเค้าน่าจะมาอยู่แล้วถ้ามีหลาย ๆ คัน นำเสนอไว้ครับ เพื่อเป็นประเด็นแนวทางในการนัดมิตติ้งกัน
like like like like like red heart red heart red heart red heart red heart

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 ... 311   ขึ้นบน
  พิมพ์