Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาสอบถามหน่อยครับ  (อ่าน 1467 ครั้ง)
sanois
Newbie
*

like: 3

« เมื่อ: ธันวาคม 31, 2012, 09:59:07 pm »

วันนี้ เริ่มสังเกตว่ามีเสียงดังก๊อกๆ แก๊ก หลังจากรถวิ่งไปได้ ประมาณ ร้อยกว่าโล ไปพัทยา ครับ ระหว่างที่เรียบชายหาด ขณะที่รอบเดินเบา พบว่า มีเสียงดังก๊อกๆ แก็กๆ ดังมาก เหมือนประมาณว่า เครื่องรวมเหรอ หรือยังงัย พอจอด รถที่ร้านอาหาร อย่างแรก คือ รีโมท รถ ไม่ทำงาน ที่กุญแจ กดแล้วเงียบต้องใช้วิธี ไขล๊อคเอา อย่างที่สอง พบว่า แอร์ ไม่เย็น แต่พอจอดพักนานๆ ขากลับมา กทม ไม่พบอาการ ครับ เรียนผู้รู้ช่วยบอกหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 01, 2013, 11:47:37 am »

ลองเข้า0เช็คระบบดูคับ

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์