Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่รายงานตัว ( รอบ 2 )  (อ่าน 2744 ครั้ง)
HATYAI RESCUE 406
Newbie
*

like: 1

ความสำเร็จเกิดขึ้นได้ด้วย "แรงเรา" ไม่ใช่ "แรงเงา"

« เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2012, 01:07:46 pm »

red heart red heart red heart. สวัสดีครับ พี่ๆ อ้ัยยยะ pajera เอ๊ยย..Pajero  ขอนางเงือกนะครับ พิมพ์ผิดไปตัวนึง เข้าเรื่องเลยดีกว่าครับช้าไปอาจไม่ทัน ราช ( บุรี ) ยังไม่ถึง กาญ...ครับ. หลังจากที่ผมได้รายงานตัวอย่างไม่เป็นทางการไปเมื่อ 15 สิงหาคมที่ผ่านมา จวบจนถึงบัด Now ผมจึงขอรายงานตัวอีกครั้งอย่างเป็นทางการ อีก 6 วัน ผมก็จะไปรับสมาชิกใหม่ เค้าคือ...อัศวินแห่งรัตติกาล...BATMAN...อั้ยย่ะ ( บ้าไปแล้ว ) ไม่ใช่...เค้าคือ น้องปา Black mica ครับผม...พี่ๆมีอะไรจะแนะนำเพื่อใช้ในการประกอบการรับรถ   New Pajero sport infinite luxury 2.5 VG turbo บ้างมั้ยครับ เชิญได้เลยนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งเลยครับ  อ้อ...เกือบลืมครับสอบถามเรื่อง การลงทะเบียน -สั่ังสติกเกอร์  ผมเห็นในหน้าเว็บว่า ขออภัยปิดรับการลงทะเบียนชั่วคราว  แต่ผมลงสมัครไว้ตั้งแต่ 15 สิงหา นะครับ รบกวนพี่ๆเรื่องลงทะเบียนด้วยนะครับ...ด้วยความเคารพและนับถือครับ...จาก...HATYAI RESCUE 406  ผม..นาย เอกกี้ รายงานตัวครับ... สาธุ สาธุ สาธุ    Satu Satu Satu

อาสาด้วยใจ รับใช้มวลชน ลาภยศไม่สน ทุกคนพ้นภัย  HATYAI RESCUE 406 ( EAKY / ADISORN   C. )
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2012, 11:34:32 pm »

ยินดีต้อนรับนะคับ...จากที่เช็คดูป๋าสมัครวันที่15แต่ไม่ได้ลงทะเบียนขอID.ทีนะคับ
เร็วๆนี้จะเปิดระบบลงทะเบียนนะคับ...กราบขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะคับ สาธุ

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์