Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณศูนย์ระยอง เนินพระระยอง สำนักงานใหญ่  (อ่าน 2855 ครั้ง)
Moogon2552
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 09:57:43 pm »

สาธุ 
สดๆๆร้อนวันอาทิตย์ที่โลตัสพัทยาใต้ ผมพบปัญหาติดเครื่องไม่ได้ ระบบแก๊สก็ไม่มีปํญหา ได้ติดต่อเจ้าหน้าที่ที่เข้าเวรวันอาทิตย์ที่ศูนย์ทางเจ้าหน้าที่ก็ได้มาตรวจสอบให้หลังจากรอเกือบสามชั่วโมงพอเจ้าหน้าทีมาแก่หมุดต่อได้เครื่องใช้เวลา สองนาทีแก่บอกว่าขั้วไดร์สตาร์หลุด โอพระเจ้า ไม่รู้จะโทษใคร แต่ก็ต้องขอขอบคุณทางศูนย์อีกครั้งที่มีการบริการแบบนี้ และก็ลืมขอบคุณไม่ได้อีกทีมหนึ่งก็คือเจ้าหน้าที่ของหงษ์ทอง(หัวหน้าใหญ่)มาด้วยครับ บริการถึงที่(แวะมาเที่ยวแถวนั้นพอดี)เข้าตรวจเช็ระบบแก๊สปกติทุกอย่าง  ทั้งสองทีมงานนี้ผมไม่ลืมจริงๆๆจะตอบแทนโดยการหาลูกค้าไปอุดหนุนเยอะๆๆให้นะครับ
AHHA
Jr. Member
**

like: 7

ID :1594 / ปาระยอง ลำดับที่ 159

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 11:49:11 am »

ตกลงเสียที่พัทยา แล้ว ศูนย์ มิตซู ระยองเกี่ยวยังไงครับ ป๋า  Cheesy
Moogon2552
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 12:33:08 am »

รถผมไปเสียดีมีช่างพอดีที่พัทย่ใต้ครับ  (รถใหม่) แก้ไขไม่เป็นต้องติดต่อช่างอย่างเดียวนึกถึงศูยน์ก่อนเลยโชคดีที่มีช่างเข้าเวร
แบบว่าออกรถที่ศูยน์ระยอง ศูนย์นี้ครับ good
sdb.rayong
Jr. Member
**

like: 12

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 06:07:45 am »

เจอมาเหมือนกันครับ กับศูนย์ที่ระยอง แต่ยังไม่อยากแจ้งพิกัด  อ๋าย!!!!! เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง ศูนย์ใจดี เติมน้ำมันเครื่องให้ 7 ลิตร (2.5 VG TURBO ใช้ 6.4 ลิตร)
   ผลรถอืดเหมือนเรือบรรทุกเกลือ วันต่อมาไปเอาน้ำมันเครื่องออก รออีก 2 ชม.  อ๋าย!!!!!
  อ๋าย!!!!!  คราวหน้าถ้าเป็นอีกจะตัดหัวเสียบประจาน  อ๋าย!!!!! ให้เสียศูนย์ ไปเลย  อ๋าย!!!!! 
  yes!! กลับมาเข้า PAJEROSPORT-THAILAND ผู้รู้(ขอโทษครับจำกระทู้ไม่ได้)  แนะนำให้เติม 6 ลิตร เอากลับบ้าน 1 ลิตร ถ้าขาดเติมเองได้ แต่ถ้าเกิน เอาออกยากมากๆๆ  yes!!
     สรุปในคลับเราเก่งกว่าศูนย์ ที่เข้าศูนย์เพราะกลัวหมดประกัน  haha haha haha
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์