Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++ชวนป๋าๆมารวมทำบุญทอดกฐินกับผมที่วัดหนองเป็ดก่า อุทัยธานี อาทิตย์4พฤศจิกานี้++  (อ่าน 3648 ครั้ง)
Powerpig(ยุ่น)เลขที่ ๘๔
Newbie
*

like: 1

« เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 10:14:29 am »

ยอดเยี่ยม พอดีว่าครอบครัวได้ไปทอดกฐินที่วัดนี้ทุกๆปีอ่ะครับ ปีนี้ครอบครัวผมเค้าฝากชวนป่าๆมาร่วมทำบุญทอดกฐินสามัคคีที่วัดหนองเป็ดก่าด้วยกันครับ  Wink Cheesy secret_smile
ถ้าป๋าๆท่านไหนว่างผมก็ขอเชิญร่วมทำบุญด้วยกัน(ถือสะว่าได้โอกาสขับรถเที่ยวกับครอบครัวด้วยแล้วก็ได้บุญด้วย)หรือว่าท่านไหนไม่ว่างแล้วอยากจะร่วมทำบุญสร้างโบสถ์กับครอบครัวผมก็ฝากทำบุญมากับผมก็ได้ครับถึงวัดทุกบาททุกสตางค์แน่นอนคร้าบบบบบบบบบบบ
สาธุ

ถ้ามีป๋าๆท่านไหนสนใจมาร่วมทอดกฐินกับครอบครัวผมก็โทรมาได้ที่เบอร์นี้นะครับ
0 9 0 - 4 3 2 1 - 3 6 4 (ยุ่น)  u

อันนี้เลขบัญชีผมเผื่อท่านไหนอยากจะช่วยทำบุญครับ
ชื่อบัญชี ธีรศักดิ์ ผลดก
164-2126315 ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์

ขอบคุณคร้าบผมมมม สาธุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2012, 11:00:20 am โดย Powerpig(ยุ่น)เลขที่ ๘๔ » บันทึกการเข้า

ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 05:43:14 pm »

ดันๆขึ้นไปปปปป Cheesy

ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 11:36:21 am »

เข้ามาสนับสนุนงานบุญน้องยุ่น นะครับ
เสียดายเสาร์ที่ 3 พี่ติด ธุระครอบครัวนัดกันมาก่อน

ใครสนใจทำบุญร่วมกับน้องยุ่น ก็ร่วมกันได้เลยนะครับ
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 06:55:37 pm »

เข้ามาสนับสนุนงานบุญน้องยุ่น นะครับ
เสียดายเสาร์ที่ 3 พี่ติด ธุระครอบครัวนัดกันมาก่อน

ใครสนใจทำบุญร่วมกับน้องยุ่น ก็ร่วมกันได้เลยนะครับ

ยุ่นไปวันอาทิตย์คร้บพี่วินนน

ขอบคุณคร้าบพี่วินที่มาดันให้จร้าาาาาาาาาาาาาาาา สาธุ

Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 11:25:19 pm »

สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
Ped
Founder
Jr. Member

like: 27

Pajerosport - Thailand No.005

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2012, 06:40:39 pm »

พี่อนุโมทนาบุญด้วย นะ ยุ่น พี่ก็ติดธุระอีกคนไม่งั้นจะไปร่วมงานบุญด้วย ไว้โอนเงินร่วมบุญละกัน ฝากสวัสดีคุณพ่อ คุณแม่ ด้วยนะ 

ป๋าๆ ท่านใดว่าง เชิญไปร่วมบุญกับน้องยุ่นได้นะครับ น้องยุ่น เป็นน้องที่น่ารักครับ 
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 06:35:16 am »

พี่อนุโมทนาบุญด้วย นะ ยุ่น พี่ก็ติดธุระอีกคนไม่งั้นจะไปร่วมงานบุญด้วย ไว้โอนเงินร่วมบุญละกัน ฝากสวัสดีคุณพ่อ คุณแม่ ด้วยนะ 

ป๋าๆ ท่านใดว่าง เชิญไปร่วมบุญกับน้องยุ่นได้นะครับ น้องยุ่น เป็นน้องที่น่ารักครับ 
like
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 09:15:02 am »

ขอบคุณครับพี่  สาธุ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์