Languages
หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ กำลังจะจองน้องปา อยากสารภาพ และ ...อยากบอกว่าสมัครสมาชิกได้ งงมากๆ  (อ่าน 7168 ครั้ง)
jjkkll
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 07:33:49 pm »

ก่อนอื่นเลยขอ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ อยากสารภาพว่า ก่อนหน้านั้นที่ผ่านมา2ปี

ปาเจโร่สปอร์ต ไม่เคยอยู่ในหัวคิดผมเลย แต่วันเวลาผ่านๆไป มองไปนานๆ เอ่อ แฮะ

มันก็สวยดีนี่หว่า ยิ่งมองเฮ้ย หล่อ วุ้ย จนหลังๆมา ขับไปตามท้องถนน มันดูเด่นๆ เข้าตา

ซะงั้น จนอดใจไม่ไหวครับ ไปเทสไดร์เสร็จ กำลังปรึกษาแฟนว่าจะเอาตัว GT หรือเอาตัว

GLS มาแต่งเองดี ทีแรกแฟนจะแอนตี้รถมิตซูมากๆครับ บอกว่าเป็นรถ เสี่ยบ้านนอก

พอดีไอ่เราก็อยู่ตจว บ้านนอกนั่นแหละครับ ..พอพาแฟนไปเทสไดร์รถต่างๆแล้ว มาถึง

น้องปา แฟนบอกนั่งสบาย นุ่มนวลดีด้วย(แฟนใช้ซีวิคไดเมนชั่น) ที่ชอบสุด ก็ตรง

การพับเบาะที่สามารถใช้ใช้งานจริงได้ประโยชน์ ใช้สอยเต็มๆ นอนในรถสบาย ^^

สุดท้าย ก็จะขายซีวิคมาออกน้องปาแหละครับ ลุ้นแทบตายนึกว่าจะเอาน้องจูนซะแล้ว

ว่าจะจองสีดำครับ รถที่บ้านสีดำทุกคันครับ จักยาน มอไซค์ รถยนต์ สีดำหมดทุกคัน

ยังไงก็ ขอฝากเนื้อฝากตัวอีกทีนะครับ

ปล...อยากบอกเวปมาสเตอร์ ว่า สมัครสมาชิกยากและงงมากครับ ตอนใส่รหัสผ่านจะงง มากๆ
ถอดใจไปหลายครั้งแล้วครับ ลองหลายรอบหลายวันจนสมัครสมาชิกได้นี่แหละครับ

Sad  Sad  Sad  Sad  Sad  Sad

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 07:39:46 pm »

ยินดีต้อนรับนะคับ...ส่วนการสมัครสมาชิกนั้นทางแอดมินได้ตั้งไม่ให้spamและไวรัส
เข้ามาทำลายบ้านหลังนี้ได้ตับ

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
jjkkll
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 07:46:03 pm »

ยินดีต้อนรับนะคับ...ส่วนการสมัครสมาชิกนั้นทางแอดมินได้ตั้งไม่ให้spamและไวรัส

ประมาณว่าความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จย่อมอยู่ที่นั่น รึป่าวครับ หุหุ  Cheesy  Cheesy  Cheesy
คนไร้สังกัด
Hero Member

like: 37

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 07:50:14 pm »

ตาม Moderator เลยครับเป็นการป้องกันอีกทางหนึ่งต้องยืนยันด้วยตัวบุคคล คงเขาใจนะครับ
ผมอีกคนหนึ่งที่ขายซีวิคมาออกน้องปาครับ ลองใช้ดูรับรองติดใจไม่หวนคืนกลับไปแน่นอนครับ
มีเพื่อนแถมมาอีกมากมาย
 Cheesy

เรื่องชาวบ้านกรูไม่ยุ่ง มุ่งแต่แต่งรถ (26/10/2555 11.00)
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 08:03:16 pm »

ประมาณว่าความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จย่อมอยู่ที่นั่น รึป่าวครับ หุหุ  Cheesy  Cheesy  Cheesy

ยินดีต้อนรับ  อย่างที่น้องตี้บอกครับ ขนาดตั้งยากมันยังมาทุกวัน ลบทุกวันครับ 

ผมคนหนึ่งที่ไม่เค้ามียี่ฮ้อนี้อยู่ในความคิดมาก่อน  ทุกวันได้มิตรภาพ และเพื่อนใหม่มากมาย   ขอให้มีความสุขกับการใช้รถครับ  red heart 3heart

Pajerosport-Thailand No.0011
Founder
Hero Member

like: 67

.......1 Tonn.......

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 08:10:42 pm »

ยินดีต้อนรับ  อย่างที่น้องตี้บอกครับ ขนาดตั้งยากมันยังมาทุกวัน ลบทุกวันครับ 

ผมคนหนึ่งที่ไม่เค้ามียี่ฮ้อนี้อยู่ในความคิดมาก่อน  ทุกวันได้มิตรภาพ และเพื่อนใหม่มากมาย   ขอให้มีความสุขกับการใช้รถครับ  red heart 3heart

like like like...ยินดีต้อนรับคัฟ...

..."กัมมุนา วตตีโลโก"..."สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม"...
ต่าย
Jr. Member
**

like: 2

พ่อลูกสอง ชอบท่องเที่ยว

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 09:40:12 pm »

ยินดีต้อนรับครับผม Smiley

ปา..กด..ว่า
ปา(มี)ปอด ... สำหรับวิ่งบนบกเท่านั้น : เสียงเครื่องดังมากครับ ... แต่เครื่องเสียงดังกว่าครั
...
Full Member

like: 63

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 09:45:45 pm »

ยินดีต้อนรับด้วยครับผม  Smiley
Pukka No.236
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 09:52:30 pm »

>:Dยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนปาอีกคนครับ
ED-K_JERO
Newbie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 10:57:44 pm »

ยินดีด้วยคับ กำลังจะได้น้องปามาดูแลเหมือนกันเลยยย
Pa_Man No.0061
Hero Member

like: 23

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 12:28:33 am »

ยินดีต้อนรับครับ      lala    lala    lala    lala

เหมือนผมเลย มิตซูไม่เคยอยู่ในสมองเลยครับ แต่พอได้มาแล้วเป็นอย่างข้างล่างนี้นะครับ     Cheesy    Cheesy    Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2011, 12:30:58 am โดย Pa_Man No.61 » บันทึกการเข้า
Nakavabi
Hero Member

like: 22

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 01:26:36 am »

ยินดีต้อนรับครับ ยอดเยี่ยม
zone2
Newbie
*

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 05:12:09 am »

ยินดีต้อนรับครับ
ส่วนผม ผบ. กลับ เป็นคนชอบก่อนครับ ส่วนผมไม่อยู่ไหนหัวเลย
สุดท้ายหาข้อมูลเปรียบเทียบ กลายเป็น ยุส่ง น้องปา เลย ครับ
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 06:52:03 am »

ยินดีต้อนรับครับ
ผมเองชอบแถวสาม
ขับสนุก

ดำเหมือนกันครั ดำมาจะสามปีแล้วครับ อิอิ
Sanfever
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 12:37:47 pm »

ยินดีต้อนรับครับ ผมปาขาวครับ อิ อิ

หมื่นทางตันยังมีทางหนึ่ง...ให้ออกเสมอ
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์