Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนป๋าป๋าแนะนำร้านแต่งน้องปาแถวรังสิตหน้อยครับ  (อ่าน 3098 ครั้ง)
bat loei
Newbie
*

like: 3

« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 04:18:43 pm »

รบกวนป๋าป๋าที่รู้จักและเคยนำรถไปแต่งมาแล้ว ช่วยแนะนำร้านแต่งน้องปาแถวๆรังสิต หรือใกล้เคียงก๊ได้ครับ
BigFather
Hero Member

like: 179

พงษ์ ลำลูกกา บิ๊กปาดำ940

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 04:54:02 pm »

อย่าไปกำหนดสถานที่เลยครับ..ลองเข้าไปดูในห้องซื้อขายก่อน ชอบแบบไหน..แต่งแบบนั้น อยู่กันไม่ไกลเกินไปหรอกครับ..
ที่เชียงราย ที่นครพนม ยังมาแต่งกันที่ กทม เลยครับ..ใกล้ที่เราอยู่อาจยังไม่ถูกใจก็ได้ครับ..แต่งไปแล้วเดี๋ยวไม่จบ..
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 04:58:09 pm »

ป๋าอยากแต่งจุดไหนบ้างอ่ะคับ เครื่องยนต์ ช่วงล่าง เครื่องเสียง ภายใน ภายนอก ลองบอกมาดู จะได้ช่วยกันชี้เป้าให้นะคับ
pajerosportphitlok
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 05:50:43 pm »

ป๋าอยากแต่งจุดไหนบ้างอ่ะคับ เครื่องยนต์ ช่วงล่าง เครื่องเสียง ภายใน ภายนอก ลองบอกมาดู จะได้ช่วยกันชี้เป้าให้นะคับ

เห็นด้วยกกับความเห้นนี้  good
bat loei
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 05:58:01 am »

...
ขอบคุณป๋า ป๋า ที่ช่วยแนะนำครับ ของผมเป็นตัว 2.4 GLS ก็จะติดพวก เครื่องเสียงพร้อมจอ ,สัญญานกันขโมย ,กันสาด ,เบ้ามือจับ แล้วก็แม๊กและยางเหมือนรุ่น GT อ่ะตรับ
pajerosportphitlok
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 12:22:44 pm »

...
ขอบคุณป๋า ป๋า ที่ช่วยแนะนำครับ ของผมเป็นตัว 2.4 GLS ก็จะติดพวก เครื่องเสียงพร้อมจอ ,สัญญานกันขโมย ,กันสาด ,เบ้ามือจับ แล้วก็แม๊กและยางเหมือนรุ่น GT อ่ะตรับ

เป้ามือจับ กันสาด สามารถเลือกซื้อในห้องซื้อขายได้เลย ติดตั้งเองได้ไม่ยากราคาถูกกว่าประดับยนตื

เครื่องเสียง แม็กซ์ สัญญาณ รอผู้รู้แนะนำครับ
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 01:28:19 pm »

...

เป้ามือจับ กันสาด สามารถเลือกซื้อในห้องซื้อขายได้เลย ติดตั้งเองได้ไม่ยากราคาถูกกว่าประดับยนตื

เครื่องเสียง แม็กซ์ สัญญาณ รอผู้รู้แนะนำครับ
บ้านซื้อขายมีครบเลยครับ...จัดปาย
KengEVO5 (No.521)
Hero Member

like: 55

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 10:05:51 pm »

ดูในเว็บเรานี่แหละครับ    ของกระจุกกระจิกพวกนี้    ไปหาที่ร้าน ฟันหัวแตก

เคยไปดูเมืองใหม่ รังสิต (หน้าแม็คโคร รังสิต)  ก็ต้องเลือกร้านดีๆ  ถ้าไปแบบไม่รู้เรื่องอะไรเลย   ก็หัวแตกได้เหมือนกัน

ตลาดพูนทรัพย์ยิ่งไม่ต้องพูดถึง  ราคาไม่สมกับสถานที่เลย

"ปาเจโร่ สปอร์ต.....แต่จิตวิญญาณอีโวลูชั่น"

***ขอประนาม ผู้ที่ชอบแย่งที่จอดรถใน "ช่องจอดคนพิการ" และ "ช่องครอบครัวที่มีเด็ก" โปรดช่วยกันจรรโลงประเทศไทยให้ศิวิไลซ์ทัดเทียมอารยประเทศด้วย***
bat loei
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 07:27:12 am »

ขอบคุณป๋า ป๋า ที่ช่วยแนะนำครับผม
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์