Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนสมาชิกรบกวนช่วยแนะนำหอพักแถว อาคารสิรินรัตน์ พระราม 4 ให้ทีครับ (ด่วน)  (อ่าน 3495 ครั้ง)
khunphum
merchant
Jr. Member
*

like: 8

« เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 11:47:11 pm »

เพื่อนสาวผมได้ไปฝึกงาน ที่อาคารสิรินรัตน์ พระราม 4 ช่วงเดือนพฤศจิกายน แต่ตอนนี้ยังหาหอพักไม่ได้เลย รบกวนเพื่อนสมาชิกในพื้นที่ช่วยแนะนำทีครับ อยากได้ หอรวม ไม่เก่าจนเกินไป ราคาไม่เกิน 3000 ต่อเดือนครับ รวมค่าสาธารณูประโภค(น้ำ ไฟ อินเตอร์เน็ต)แล้วไม่เกิน 3500 ห้องพัดลมก็พอ ยิ่งใกล้อาคารสิรินรัตน์ยิ่งดีจะได้ลดค่าใช้จ่ายการเดินทางลงไป เพื่อนสมาชิกท่านไหนมีแนะนำรบกวนแจ้งด้วยนะครับ ใกล้จะไปแล้วด้วย ต้องขอขอบพระคุณเพื่อนสมาชิกมา ณ ที่นี้ด้วย
khunphum
merchant
Jr. Member
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 11:49:57 pm »

รบกวนแจ้งชื่อหอพัก ราคาโดยประมาณ เบอร์โทรติดต่อ หรืออื่นๆที่ท่านมีข้อมูล ในกระทู้ได้เลยนะครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับ
[~DREAM~]
Pajero Sport No.0777
Jr. Member
**

like: 54

♪ น้องปาไวท์ ♫ อั๊ยยะ 95 ♥

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 02:35:36 am »

เป็นพูนทรัพย์แมนชั่นก็ได้ครับ อยู่หลังอาคารสิรินรัตน์เลยครับผม ราคาถ้าแอร์ก็ประมาณ 4000 ครับ

พัดลมน่าจะถูกกว่านี้ครับ เดี๋ยวยังไงผมถามให้นะครับป๋า  แถวนี้หอพักค่อนข้างแพงครับ ผมพอแนะนำให้ได้ครับผม

I PAJEROSPORT
THAILAND
khunphum
merchant
Jr. Member
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 09:22:59 am »

เป็นพูนทรัพย์แมนชั่นก็ได้ครับ อยู่หลังอาคารสิรินรัตน์เลยครับผม ราคาถ้าแอร์ก็ประมาณ 4000 ครับ

พัดลมน่าจะถูกกว่านี้ครับ เดี๋ยวยังไงผมถามให้นะครับป๋า  แถวนี้หอพักค่อนข้างแพงครับ ผมพอแนะนำให้ได้ครับผม

ขอบพระคุณอย่างสูงเลยครับ ไปฝึกงานได้เงินเดือนนิดหน่อยเป็นค่าหอเท่านั้นเอง ส่วนค่ากินค่าอยู่ยังต้องพึ่งพ่อแม่อยู่ครับ เลยอยากประหยัดค่าใช้จ่ายให้เยอะที่สุด
Tee_Lek
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 03:47:59 pm »

พัดลมน่าจะถูกกว่านี้ครับ เดี๋ยวยังไงผมถามให้นะครับป๋า  แถวนี้หอพักค่อนข้างแพงครับ ผมพอแนะนำให้ได้ครับผม

ป๋าอยู่แถวนั้นหรอครับ ผมอยู่อาคารพาณิชย์ข้างๆ ตึกมโนรมย์เลย หันหลังชนกำแพงโลตัสพระราม 4  

ขออภัยเจ้าของกระทู้ที่นอกเรื่องครับ 

...ค่อยๆ แต่ง เดี๋ยวก็แรงเอง...
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์