Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่..ครับ...อยากได้คำแนะนำในการลงเครื่องเสียงครับ..ประมาณไม่เกินสองหมื่น..ครับ  (อ่าน 2206 ครั้ง)
PA cotton88
Newbie
*

like: 0

ไปเรื่อยๆ เดี๋ยวมันก็ถึง

« เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 11:43:33 am »

bad smileรบกวนด้วยนะครับ Satu

เหล้าไม่ใช่คำตอบ...แต่มันช่วยให้ลืมคำถาม...
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 12:37:37 pm »

bad smileรบกวนด้วยนะครับ Satu
ส่วนตัวนะ หากงบเราไม่มาก ลองหา 6.5 หรือ 6 นิ้วผมจำไม่ได้ แยกชิ้นสักคู่ แล้ว ก็ sub.box ก็น่าได้นะ ผมติด sub.box เพราะงบจำกัด

แต่ก็เพิ่มรสชาติได้อีกพอควรครับ   Smiley
PA cotton88
Newbie
*

like: 0

ไปเรื่อยๆ เดี๋ยวมันก็ถึง

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 07:46:48 pm »

ขอบคุณครับ คุณBlacklancer คืออยากฟังให้เสียงมันมีพลังมากกว่าเดิมอีกสักหน่อย....งบประมาณได้อนุมัติมาแค่นี้ครับ ฮือๆๆ..แต่จะพยามทำให้ออกมาดีที่สุด..
งวดหน้าจะเป็นงบลงแมกซ์ครับ..ยังไงก็รบกวนพี่น้องปา..แนะนำนะครับ.. Smiley

เหล้าไม่ใช่คำตอบ...แต่มันช่วยให้ลืมคำถาม...
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์