Languages
หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *** ขอเชิญร่วมมิตติ้ง D.I.Y., สังสรรค์กินดื่ม, พูดคุย, ทดลองกล่องข้าวน้อย เสาร์ที่ 20 สิงหา 54 ***  (อ่าน 120028 ครั้ง)
คนไร้สังกัด
Hero Member

like: 37

« ตอบ #300 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 05:18:49 pm »

อ่านไปลุ้นไป...ตื่นเต้นดี...ขอให้นางแมวป่ากลับมาสวยเหมือนเดิมครับ  มาตรฐาน ตร.ไทยเป็นเหมือนกันหมด  โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน ทนไม่ได้

เรื่องชาวบ้านกรูไม่ยุ่ง มุ่งแต่แต่งรถ (26/10/2555 11.00)
TEETAI
Jr. Member
**

like: 3

« ตอบ #301 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 07:08:02 pm »

ป๋านะ มีแต่ของแรง(สเตป3) แต่ขาดของหนึบ อย่างนี้ 10-11 กันยา ก็น่าจาเป๋าแหกอีกชุดใหญ่แล้วมั่ง Wink haha Wink

ส่วนเรื่อง โปLIS ก็แผ่เมตตาไปซะจาได้ไม่เครียด

รอดูว่าแมวป่าLOOK ใหม่ไฉไลกว่าเดิมครับ

Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #302 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 07:40:56 pm »

หวาดเสียวครับป๋า...กวนๆ กันด้วย... ที่ส.น. โอ้ย..

หายไวๆ ครับป๋า โชคดีไม่มีใครเป็นอะไรมากมาย... น่ากลัวครับ....

ระวังให้มากๆ ครับ..
Spjs
Jr. Member
**

like: 6

« ตอบ #303 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 07:49:45 pm »

สน.บางบอนป่าวครับ

Spjs 0094 เอสครับ
KAG No.97
Full Member

like: 7

« ตอบ #304 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 07:56:37 pm »

ขอให้กลับมาหล่อไวๆครับป๋านะ good

087 55 99 44 9
noung111
Jr. Member
**

like: 2

3.2 GT 4WD

« ตอบ #305 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 09:45:41 pm »

ถือว่าฟาดเคราะห์ครับป๋านะ คนขี่มอไซร์ไม่เป็นไรมากก็ดีแล้ว ขอให้รถกลับมาหล่อไวๆนะครับ
Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #306 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 09:49:39 pm »

แมวป่าหายไวๆนะ  เลขทะเบียน แมวป่า เลข5561 ทะเบียนมอไซด์  (เหมือนจะ 793 หรือ 792)  น่าจะมีเฮ ได้กองทุนไปกระเป๋าแหกที่หนองมนกัน อิอิ
ปล :  ป๋าเก๊ก........................ทางผ่านน่าจะไป  ตามไปทำหุ้มท่อแอร์ กัน เอ แสดงว่าผมขับรถไปทำงานที่สีลม ระหว่างทางกลับ แวะหนองมนก่อน แล้วค่อยเลยกลับมาที่บ้านลำลูกกา อืม อืม ต้องเป็นแบบนี้แน่ๆเลย Cheesy Cheesy

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
utopia
Sr. Member

like: 34

« ตอบ #307 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 10:03:14 pm »

สน.บางบอนป่าวครับ

น่าจะเป็นสน.บางขุนเทียนนะครับ
Tony-pae
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #308 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 11:53:51 pm »

ฮือๆๆ อ้าวเวรกำพึ่งเข้ามาเห็น ป๋านะผมว่ามีอะไรไปขัดพวงมาลัยแหง๋ๆ ฟาดเคราะห์ไปนะ เดี๋ยวเรื่องเฮงๆดีๆมาแทน โชคดีครับ
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #309 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 04:21:31 am »

ขอบคุณป๋าๆๆและเพื่อนสมาชิกทุกท่าน  ที่เป็นห่วง   

รถคงยังไม่เปลี่ยน look  มากเท่าไหร่   หากขัดสีแล้วยังไม่น่าดูอาจครอบด้วยกันชนหน้าของ V.2  เลย   ปกปิดมุมพอดี   และเป็นทางออกของปัญหาและตั้งเบิกงบ อิ  อิ (ไม่ใช่สิทธิ์เคลมสี  กลัวของแถม)

**พอดีเคยพ่นเก็บงานเคลมสีคิ้ว    เล่นซ่ะละอองสีเลอะซุ้มล้อและโช๊คเลย   ชุ่ยมากๆกับการทำงานของพวกประกัน    หากไม่เยอะ  ไม่พัง ผมจะไม่จอดรถทิ้งแน่ๆ

***สน. .... ตรงแยกกำนันแม้น   ไม่อยากจะจดจำ    เพราะยังต้องผ่านเส้นทางและใช้งานทำงานในพื้นที่นั้นอยู่   จนกว่าสนามทั้ง 4 สนามที่เอกชัย 89/7จะเรียบร้อย    ไม่เคยอ้างว่าเราเป็นใครอย่างไร   ดูแลอะไกันมา    ปล่อยไปก่อน    ไม่ติดใจอะไรมาก   คิดก็แต่หากเป็นชาวบ้านตาสี ตาสา  คงลำบากกันแน่  กับการทำงานของเจ้าหน้าที่ที่กินเงินภาษีของเรา     ทำไมการที่เรามาขอรับบริการก็ควรให้การบริการที่เป็นมาตรฐานของเขาก็พอ  ไม่อยากพูดถึงอะไรมาก    กลัวจะพิเศษเกินไป   และเป็นแบบนี้หลายที่นะครับ   อย่าไปสนใจเลย  เจอกันให้น้อยสุกเป็นดี    ตำรวจท่องเที่ยว  ตำรวจทางหลวง   ตม.    สภอ.เมือง    น่าคบกว่าเยอะ    พื้นที่กับจราจรกลาง  พึ่งได้เฉพาะกางเกงเป๋าพอง

***โทรไปเยี่ยมเยียนคู่กรณี   ปลอดภัยดีและดีขึ้นมากแล้ว   เลยช่วยเรื่องค่ารักษาไปบ้าง ทั้งที่เขาเป็นฝ่ายผิดเต็มๆ    แต่หากเราไม่ประมาทขนาดนั้นก็คงอาจไม่เกิดก็ได้ครับ   คิดไปถึงหากเป็นลูกเป็นหลานเราบ้าง  ก็หวังว่าความดีที่เราทำไว้คงคืนกับมากลับคนใกล้ชิดเราไม่มากก็น้อยบางแหละ
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #310 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 04:27:15 am »

ฮือๆๆ อ้าวเวรกำพึ่งเข้ามาเห็น ป๋านะผมว่ามีอะไรไปขัดพวงมาลัยแหง๋ๆ ฟาดเคราะห์ไปนะ เดี๋ยวเรื่องเฮงๆดีๆมาแทน โชคดีครับ

มันค้ำพวงมาลัยและขวางไปหมด  เหยีบบเบรคก็ไม่ถนัด   มาคิดๆมันก้เลย  10 ชม.  ตามที่ป๋าอุทัยบอกแล้วน่ะ   ยังไม่ลงเลยอ่ะ 55555

ป๋าแป๊ะเอาไปใช้รับรอง  ชาจนไข่ถลอกปลอกเปลือกยังชี้หน้าคู่กรณีอยู่อย่างนั้นแหละ   ตากผ้าเช็ดตัวยังได้เลยป๋า  555555

**เพื่อนสมาชิกที่ไม่ได้มาบ้านป๋าเก็ก  จะรู้ไหมว่าเรื่องอะไร  ของแต่งตัวไหน  และจะมี review ไหม   อิ  อิ

***ถ้าจัด review อุปกรณ์ตัวนี้  ผมว่าผู้สนใจเพียบ   และแหกกันทั้งกระเป๋าและกระโ.....ปลา...ไก่       เลยอ่ะ  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
...
Full Member

like: 63

« ตอบ #311 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 01:26:54 pm »

มาช้าไปหน่อยครับ มีภาระเยอะ ภาพที่อัพเลยใกล้เคียงกับของป๋าอ๊อดบ้างน่ะครับ  ผมอยู่แค่ถึงบ่าย2 เลยไม่มีรูปช่วงค่ำๆมาให้ดู
รูปแรกป๋าป๊อบครับ ยืนคู่กะรถคันโปรด

D90 ของป๋ากอฟ คมจริงๆ  Smiley

ว่าแต่แก้ข่าวหน่อยครับ ไม่ได้กล่อมกล่องอันใหม่ครับ ต้องเรียกว่าให้ข้อมูล อิอิ  Cheesy
เอเพิ่งเห็นท่อที่วางอยู่บรรถป๋าป๊อบ เราลืมติดตั้งส่วนนี้กันหรือเปล่า ป่าอ๊อดป๋าป๊อบ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

หุ้มท่อแอร์ครับ พอดีเห็นว่าทำไม่ทันก็เลยขอป๋าป๊อบไว้งานหน้าครับ  Smiley
...
Full Member

like: 63

« ตอบ #312 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 01:31:32 pm »

ขอบคุณป๋าๆๆและเพื่อนสมาชิกทุกท่าน  ที่เป็นห่วง   

รถคงยังไม่เปลี่ยน look  มากเท่าไหร่   หากขัดสีแล้วยังไม่น่าดูอาจครอบด้วยกันชนหน้าของ V.2  เลย   ปกปิดมุมพอดี   และเป็นทางออกของปัญหาและตั้งเบิกงบ อิ  อิ (ไม่ใช่สิทธิ์เคลมสี  กลัวของแถม)

**พอดีเคยพ่นเก็บงานเคลมสีคิ้ว    เล่นซ่ะละอองสีเลอะซุ้มล้อและโช๊คเลย   ชุ่ยมากๆกับการทำงานของพวกประกัน    หากไม่เยอะ  ไม่พัง ผมจะไม่จอดรถทิ้งแน่ๆ

***สน. .... ตรงแยกกำนันแม้น   ไม่อยากจะจดจำ    เพราะยังต้องผ่านเส้นทางและใช้งานทำงานในพื้นที่นั้นอยู่   จนกว่าสนามทั้ง 4 สนามที่เอกชัย 89/7จะเรียบร้อย    ไม่เคยอ้างว่าเราเป็นใครอย่างไร   ดูแลอะไกันมา    ปล่อยไปก่อน    ไม่ติดใจอะไรมาก   คิดก็แต่หากเป็นชาวบ้านตาสี ตาสา  คงลำบากกันแน่  กับการทำงานของเจ้าหน้าที่ที่กินเงินภาษีของเรา     ทำไมการที่เรามาขอรับบริการก็ควรให้การบริการที่เป็นมาตรฐานของเขาก็พอ  ไม่อยากพูดถึงอะไรมาก    กลัวจะพิเศษเกินไป   และเป็นแบบนี้หลายที่นะครับ   อย่าไปสนใจเลย  เจอกันให้น้อยสุกเป็นดี    ตำรวจท่องเที่ยว  ตำรวจทางหลวง   ตม.    สภอ.เมือง    น่าคบกว่าเยอะ    พื้นที่กับจราจรกลาง  พึ่งได้เฉพาะกางเกงเป๋าพอง

***โทรไปเยี่ยมเยียนคู่กรณี   ปลอดภัยดีและดีขึ้นมากแล้ว   เลยช่วยเรื่องค่ารักษาไปบ้าง ทั้งที่เขาเป็นฝ่ายผิดเต็มๆ    แต่หากเราไม่ประมาทขนาดนั้นก็คงอาจไม่เกิดก็ได้ครับ   คิดไปถึงหากเป็นลูกเป็นหลานเราบ้าง  ก็หวังว่าความดีที่เราทำไว้คงคืนกับมากลับคนใกล้ชิดเราไม่มากก็น้อยบางแหละ

แหม...ผมกำลังจะบอกให้ป๋าใส่ v2 เลย อิอิ เอาเลยๆ แล้วด้านหลังล่ะป๋านะ ใส่ด้วยป่าว  Cheesy

อ่านเรื่องตัมรวดแล้วปรี๊ด !!!  Angry
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #313 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 02:22:39 pm »

มันค้ำพวงมาลัยและขวางไปหมด  เหยีบบเบรคก็ไม่ถนัด   มาคิดๆมันก้เลย  10 ชม.  ตามที่ป๋าอุทัยบอกแล้วน่ะ   ยังไม่ลงเลยอ่ะ 55555

ป๋าแป๊ะเอาไปใช้รับรอง  ชาจนไข่ถลอกปลอกเปลือกยังชี้หน้าคู่กรณีอยู่อย่างนั้นแหละ   ตากผ้าเช็ดตัวยังได้เลยป๋า  555555

**เพื่อนสมาชิกที่ไม่ได้มาบ้านป๋าเก็ก  จะรู้ไหมว่าเรื่องอะไร  ของแต่งตัวไหน  และจะมี review ไหม   อิ  อิ

***ถ้าจัด review อุปกรณ์ตัวนี้  ผมว่าผู้สนใจเพียบ   และแหกกันทั้งกระเป๋าและกระโ.....ปลา...ไก่       เลยอ่ะ  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

ว่าจะไปอยู่แล้ว ไม่น่าพลาดเลย  Sad Sad Sad
ต่าย
Jr. Member
**

like: 2

พ่อลูกสอง ชอบท่องเที่ยว

« ตอบ #314 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 04:29:18 pm »

แหงะ จำผิดวัน มาวันอาทิตย์เฉยเลย Smiley

เลยเปลี่ยนแผน พาตัวยุ่งมาเที่ยวแทนครับ

เลยได้ถ่ายรูปเจ้าปามา post ครับ

ปา..กด..ว่า
ปา(มี)ปอด ... สำหรับวิ่งบนบกเท่านั้น : เสียงเครื่องดังมากครับ ... แต่เครื่องเสียงดังกว่าครั
หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23   ขึ้นบน
  พิมพ์