Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดีแทคสัญญาณล่ม..เป็นเรื่องใหญ่แล้ว  (อ่าน 5377 ครั้ง)
Thun
Jr. Member
**

like: 25

ID : 0391

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 01:07:27 pm »

Dtac ไม่จริงใจ ผมดูว่าเป็นการโฆษณาแฝง
ข้อมูลลูกค้าทั้งหมดก็มีอยู่ในมือ SMS แจ้งลูกค้าแล้วมอบให้ลูกค้าทุกคนไปเลย
คงไม่มีลูกค้าโ-่ๆที่ชอบของฟรีหรอก
ต้องโทรไปแจ้งอีก จะเอาค่าโทรเล็กๆน้อยๆหรือเปล่า แล้วได้โฆษณาแฝงด้วย

like like like เห็นด้วยอย่างแรงคร้าบบบบ ป๋าซี

แต่งไม่ต้องแรง อย่าให้ใครแซงก็พอ
golf3682
GOLF ครับผม
Jr. Member
**

like: 22

CHONBURI F.C.

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 02:06:03 pm »

วันนี้คงจะไปเปลี่ยนระบบแต่ใช้เบอร์เดิมแล้วครับ

ปัญญาอ่อนมากๆๆ
กระซิบหน่อยคับ จะตามไปด้วยถ้าใด้เบอร์เดิม

ไม่ยุ่งยากเลยป๋าตู๋ แ่ค่ไปที่ศูนย์แล้วบอกว่าจะขอเปลี่ยนย้ายค่ายแต่ใช้เบอร์เดิม แค่นี้จบเลย ทำได้แล้ว
โอเคเลยคับป๋ากลอฟ....ถ้างั้นผมจะย้ายจากค่าย ดี แตก ไปอยู่ค่าย.....ป.ประมุข...นะคับ Cheesy

จ๊ากกกกกกกกกกกก ไ่ม่ใช่บัวขาว

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์