Languages
หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แถลงความ เรื่อง...หางปา..ฉบับที่ 1/2555(หยุดการผลิด)  (อ่าน 6396 ครั้ง)
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 02:38:22 pm »

เรียน ...MOD...ทุกๆท่าน เพื่อนๆทุกท่านที่..รสนิยมไม้ป่าเดียวกัน

การจัดทำ...หางปา...ครั้งนี้ ใด้รับการตอบรับที่ดีจากเพื่อนๆใน PAJERO SPORT THAILAND ที่สนใจของที่ระลึกงาน มิตติ้งไทย ลาว ที่หนองคายใน
ครั้งนี้ แม้เป็นเพียงการเริ่มต้นจากการสานต่อแนวควมคิดที่จะติดเดิมของผมเพื่อควมสวยงามของคน รสนิยมเดียวกัน

จากการผลิดขึ้นมาเพื่องานเฉพาะกิจ ในกิจกรรมมิตติ้งครั้งนี้ ผมจึงมีความคิดว่า...กิจกรรมใดๆที่เกิดขึ้นในอนาคตที่เป็นกิจกรรมใหญ่ เช่นมิตติ้งครบรอบ 2 ปี หรืออื่นๆ  ผมจะทำขึ้นมาเฉพาะงานนั้นๆในเวลาจำกัด
เพื่อจุดมุ่งหมายเดิม คือเป็นของที่ระลึกที่มีคุณค่าทางใจ...โดยมีรูปแบบที่ต่างกันไปในแต่ละงาน แต่ยังคงอยู่ในรูปแบบ...หางปา...เหมือนเดิม

โดยท่านที่จะใด้ฟรี ต้องอยู่ในเงื่อนใขในอนาคต แต่หลักๆเลยคือ คนที่ไปร่วมงานนั้นๆของคลับพวกเรา........ไม่ต้องซื้อหา...ใด้ฟรี ฟรี
แต่ท่านที่ไม่ใด้เข้ากิจกรรม มีสิทธิที่จะใด้เป็นของที่ระลึก หรือสะสม...แต่ต้องซื้อภายใต้กติกาขณะนั้น....จึงจะสา มา รถ ซื้อใด้ในเวลา หรือจำกัดจำนวนเท่านั้น

ทั้งหมดคือเจตนารมณ์ ที่อยากทำอะไรที่มีคุณค่าทางใจ ในเวลาที่เราหยิบดู แล้วนึกถึงกิจกรรมในอดีต ที่พวกเราเพื่อนๆใด้ทำกันมาครับ.

ขอขอบคุณ...MOD...ที่น่ารักทุกท่านที่แนะนำเรื่องชื่อ และวิธีที่ควรจะใด้มาในแนวทาง กฎกติกา และไม่อุ้มกระทู้นี้ ไปอยู่กระท่อมปลายนา
ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกๆท่านที่ไห้โอกาสครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 21, 2012, 09:11:20 pm โดย pajerosportman » บันทึกการเข้า
Kung Bankrood(กุ้ง)
Sr. Member

like: 60

หงส์พันธ์แท้

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 03:07:54 pm »

เรียน ...MOD...ทุกๆท่าน เพื่อนๆทุกท่านที่..รสนิยมไม้ป่าเดียวกัน

การจัดทำ...หางปา...ครั้งนี้ ใด้รับการตอบรับที่ดีจากเพื่อนๆใน PAJERO SPORT THAILAND ที่สนใจของที่ระลึกงาน มิตติ้งไทย ลาว ที่หนองคายใน
ครั้งนี้ แม้เป็นเพียงการเริ่มต้นจากการสานต่อแนวควมคิดที่จะติดเดิมของผมเพื่อควมสวยงามของคน รสนิยมเดียวกัน

จากการผลิดขึ้นมาเพื่องานเฉพาะกิจ ในกิจกรรมมิตติ้งครั้งนี้ ผมจึงมีความคิดว่า...กิจกรรมใดๆที่เกิดขึ้นในอนาคต  ผมจะทำขึ้นมาเฉพาะงานนั้นๆ
เพื่อจุดมุ่งหมายเดิม คือเป็นของที่ระลึกที่มีคุณค่าทางใจ...โดยมีรูปแบบที่ต่างกันไปในแต่ละงาน แต่ยังคงอยู่ในรูปแบบ...หางปา...เหมือนเดิม

โดยท่านที่จะใด้ฟรี ต้องอยู่ในเงื่อนใขในอนาคต แต่หลักๆเลยคือ คนที่ไปร่วมงานนั้นๆของคลับพวกเรา........ไม่ต้องซื้อหา...ใด้ฟรี ฟรี
แต่ท่านที่ไม่ใด้เข้ากิจกรรม มีสิทธิที่จะใด้เป็นของที่ระลึก หรือสะสม...แต่ต้องซื้อภายใต้กติกาขณะนั้น....จึงจะสา มา รถ ซื้อใด้

ทั้งหมดคือเจตนารมณ์ ที่อยากทำอะไรที่มีคุณค่าทางใจ ในเวลาที่เราหยิบดู แล้วนึกถึงกิจกรรมในอดีต ที่พวกเราเพื่อนๆใด้ทำกันมาครับ.

ขอขอบคุณ...MOD...ที่น่ารักทุกท่านที่แนะนำเรื่องชื่อ และวิธีที่ควรจะใด้มาในแนวทาง กฎกติกา และไม่อุ้มกระทู้นี้ ไปอยู่กระท่อมปลายนา
ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกๆท่านที่ไห้โอกาสครับ
ต้องอุ้มไปไว้ที่ขนำท้ายสวนดีกว่ามั๊ง ให้กินใบท่อมอยู่ท้ายสวน
ขอบคุณสำหรับความคิดดีๆ สร้างสรรค์ สนับสนุนจาก 1 เสียงเล็กๆ ของข้าพเจ้า เอา like ไปกระแทกลิ้นจี่เอ๊ย ลิ้นปี่ 1ดอก

Thun
Jr. Member
**

like: 25

ID : 0391

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 03:18:53 pm »

จากการผลิดขึ้นมาเพื่องานเฉพาะกิจ ในกิจกรรมมิตติ้งครั้งนี้ ผมจึงมีความคิดว่า...กิจกรรมใดๆที่เกิดขึ้นในอนาคต  ผมจะทำขึ้นมาเฉพาะงานนั้นๆ

แต่ท่านที่ไม่ใด้เข้ากิจกรรม มีสิทธิที่จะใด้เป็นของที่ระลึก หรือสะสม...แต่ต้องซื้อภายใต้กติกาขณะนั้น....จึงจะสา มา รถ ซื้อใด้

ต้องอุ้มไปไว้ที่ขนำท้ายสวนดีกว่ามั๊ง ให้กินใบท่อมอยู่ท้ายสวน
ขอบคุณสำหรับความคิดดีๆ สร้างสรรค์ สนับสนุนจาก 1 เสียงเล็กๆ ของข้าพเจ้า เอา like ไปกระแทกลิ้นจี่เอ๊ย ลิ้นปี่ 1ดอก

ข้าน้อยเห็นสมควรด้วยทุกประการทั้งปวง
 สาธุ

แต่งไม่ต้องแรง อย่าให้ใครแซงก็พอ
stock /ต๊อก
Full Member

like: 45

บ้านยุอุดร เฮ็ดงานยุกรุงเทพเด้อคร้าบบบบ

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 04:20:26 pm »

ด้วยฟามเคารพ  สาธุทำก็ดีครับป๋าตู่ แต่ผมว่านะ ความคิดผมนะครับ
ทำเยอะมันจะเกลื่อน ทำน้อยมันขลังกลายเป็นของหายาก มีแต่คนต้องการ
 cryingอย่าว่าผมนะป๋าผมแค่อยากออกความคิดเห็น ฮือๆๆ
 cryingอย่าว่าเค้านะ ป๋าตู่ ฮือๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 29, 2012, 04:22:47 pm โดย stock /ต๊อก » บันทึกการเข้า

PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 04:31:36 pm »

ด้วยฟามเคารพ  สาธุทำก็ดีครับป๋าตู่ แต่ผมว่านะ ความคิดผมนะครับ
ทำเยอะมันจะเกลื่อน ทำน้อยมันคลังกลายเป็นของหายาก มีแต่คนต้องการ
 cryingอย่าว่าผมนะป๋าผมแค่อยากออกความคิดเห็น ฮือๆๆ
 cryingอย่าว่าเค้านะ ป๋าตู่ ฮือๆๆ
ยินดีคับป๋าต๊อก...เป็นการแบ่งปันควมคิดเห็นจากคนที่ชอบ ไม้ป่าเดียวกัน Cheesy
ที่ว่าจะทำในครั้งต่อๆไปเช่น...มิตติ้งประจำปี ผมก็จะเอาลายที่ไม่ซ้ำกับงานเก่า

เรียกว่าทำแบบนี้มาพอจบก็ทุบบล๊อคเลย เช่นงานนี้เป็นต้น ผมบีบเวลาลงมาแค่ 1 ตค 55 แล้ว
เพราะฉะนั้นรุ่นแรกนี้ มีเท่าที่พวกเราพี่น้อง อยากใด้พอ ไม่เน้นขายคับ เน้นแจกกับคนที่ไปกิจกรรมมากกั่ว

ดีคับป๋าต๊อกเรามาแบ่งปันควมคิดกันเพื่อ PAJERO SPORT THAILAND ของพี่ๆน้องๆเราทุกคน red heart

สามัคคีคือพลังคับป๋าต๊อกรูปหล่อ
stock /ต๊อก
Full Member

like: 45

บ้านยุอุดร เฮ็ดงานยุกรุงเทพเด้อคร้าบบบบ

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 08:48:42 pm »

ด้วยฟามเคารพ  สาธุทำก็ดีครับป๋าตู่ แต่ผมว่านะ ความคิดผมนะครับ
ทำเยอะมันจะเกลื่อน ทำน้อยมันคลังกลายเป็นของหายาก มีแต่คนต้องการ
ยินดีคับป๋าต๊อก...เป็นการแบ่งปันควมคิดเห็นจากคนที่ชอบ ไม้ป่าเดียวกัน Cheesy
ที่ว่าจะทำในครั้งต่อๆไปเช่น...มิตติ้งประจำปี ผมก็จะเอาลายที่ไม่ซ้ำกับงานเก่า

เรียกว่าทำแบบนี้มาพอจบก็ทุบบล๊อคเลย เช่นงานนี้เป็นต้น ผมบีบเวลาลงมาแค่ 1 ตค 55 แล้ว
เพราะฉะนั้นรุ่นแรกนี้ มีเท่าที่พวกเราพี่น้อง อยากใด้พอ ไม่เน้นขายคับ เน้นแจกกับคนที่ไปกิจกรรมมากกั่ว

ดีคับป๋าต๊อกเรามาแบ่งปันควมคิดกันเพื่อ PAJERO SPORT THAILAND ของพี่ๆน้องๆเราทุกคน red heart

สามัคคีคือพลังคับป๋าต๊อกรูปหล่อ

อิอิ ไม่อยากเถียง คำว่ารูปหล่อ Cheesy สาธุ สาธุ สาธุ

auddyza
Hero Member

like: 127

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 09:01:11 pm »

มันจะซ้ำกันไหมป๋า ผมก้อมีหางปาไปแจกในงานมิตติ้ง ผมออกแบบไว้แล้ว

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 09:04:06 pm »

มันจะซ้ำกันไหมป๋า ผมก้อมีหางปาไปแจกในงานมิตติ้ง ผมออกแบบไว้แล้ว

like like like like

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 09:51:29 pm »

ป๋าอู้ดนะ ป่าอู๊ด Cheesy......เดี๋ยวผมไปปรึกษา  โหมด  ก่อนว่าที่ป๋าอู๊ดออกแบบมา เอาใว้มิตติ้งงานไหนดีจ้า ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
หมี.บิ๊กเอ็ม
Jr. Member
**

like: 74

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 11:00:53 pm »

ป๋าอู้ดนะ ป่าอู๊ด Cheesy......เดี๋ยวผมไปปรึกษา  โหมด  ก่อนว่าที่ป๋าอู๊ดออกแบบมา เอาใว้มิตติ้งงานไหนดีจ้า ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
ผมขอจองครับเอาหมดทุกสีเลย..แจ้งเลขบัญชีด้วยครับ grimace

หมี.บิ๊กเอ็ม
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 11:48:31 pm »

extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl
1Nongkhai
Hero Member

like: 105

PJS 0448 หนุ่มหนองคาย คนบึงกาฬ

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 12:41:10 am »

like like like like

ตัวอยู่ที่หนองคาย  แต่หัวใจเป็นคนบึงกาฬ 100%
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 09:10:41 pm »

ขอบพระคุณ...MOD...ทุกๆท่าน
ขอบพระคุณเพื่อนๆในบ้านของพวกเราทุกๆคน
ขอบพระคุณ..ป๋าปุ่น เพื่อนๆผู้สูงอายุในนาม...อั๊ยยย่ะ ทุกคน
ขอบพระคุณจากใจครับ red heart สาธุ
FaHJoNe 1524
Hero Member

like: 85

ปาโอโม่ ฟ้า เชียงใหม่ 1524 อั๊ยย่ะ 46

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 10:46:30 pm »

like like like

ขอเชิญพี่น้องชาวปาเจโร่ไทยแลนด์ร่วมงานขึ้นบ้านใหม่และผูกข้อมือวันที่10พย.55ครับ
JoeDeViL
สังกัดปาปทุม 2.5 VG 2011 BlacK DeViL
Jr. Member
**

like: 14

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 10:56:52 pm »

เอามาโชว์ผลงาน ดูแล้วสวยทั้งกลางวันกลางคืน
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=fv1zY9iyxL8" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=fv1zY9iyxL8</a>
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=ObBqcH8IRAY" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=ObBqcH8IRAY</a>

พริ้วมากเลยใส่กับลูกหมุนตะขอตกปลา

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์