Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อู่นอกของชาวปาเจโร่ สปอร์ทมีบ้างมั้ยครับ  (อ่าน 4774 ครั้ง)
Tangpajero
Jr. Member
**

like: 7

ปาน้ำตาล + LPG เหยียบมันโฮกกก

« เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 04:48:04 pm »

พอดีเคยชินกับการเข้าข้างนอกมากกว่าบวกกับศูนย์แต่ละที่ไว้ใจไม่ได้เล้ย ก็เลยอยากถามป๋า ๆ ว่ามีอู่นอกในดวงใจบ้างหรือไม่ครับ เพื่อเอาไว้เป็นทางเลือกครับ  good
PoR ลำลูกกา
No: 828
Full Member

like: 25

Love Suhr Custom Standard

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 09:10:28 am »

อยากรู้ด้วยคน... รถผมกะหมดปีแรก จะทำประกััน 2+ ไม่ก็ 3+

ลากันที... ศูนย์ห่วยๆ...
EnGiNeEriNg No.407
Hero Member

like: 13

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 12:01:30 pm »

มาดูด้วยคน เบื่อศูนย์เป็นที่สุด.... Shocked Shocked Shocked Shocked
ZentrinO
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 02:08:36 pm »

yes!! yes!! yes!!

รอดูด้วยอีกคนครับผม
birdyman
อย่าอยู่อย่างอยาก
Jr. Member
**

like: 10

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 10:08:53 pm »

เคยอยู่คลับlancer เขาก็มีกันนะรุ้สึกว่าช่าง..ป็ด มั้งถ้าจำมะผิด
ยอดฮิตของคนในคลับเลย(ตอนนั้นนะ) ตอนนี้upเป็นน้องปาแว้วแต่ยังไม่มีอู้คู่บุญคลับเราเลย อิอิ
ขอแบบแถวๆบ้านก็ดีนะ แถวๆ งามวงศ์วาน แคลาย เรวดี รัตนาธิเบศร์ พระราม5 อะไร เงี้ย กว้างไปมั้ย  Wink

iaids
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 03:19:39 pm »

เคยอยู่คลับlancer เขาก็มีกันนะรุ้สึกว่าช่าง..ป็ด มั้งถ้าจำมะผิด
ยอดฮิตของคนในคลับเลย(ตอนนั้นนะ) ตอนนี้upเป็นน้องปาแว้วแต่ยังไม่มีอู้คู่บุญคลับเราเลย อิอิ
ขอแบบแถวๆบ้านก็ดีนะ แถวๆ งามวงศ์วาน แคลาย เรวดี รัตนาธิเบศร์ พระราม5 อะไร เงี้ย กว้างไปมั้ย  Wink
อิอิ เคยอยู่คลับเดียวกันเลยครับแสดงว่ารักมิตซูเหมือนกันเลย hi
birdyman
อย่าอยู่อย่างอยาก
Jr. Member
**

like: 10

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 03:28:39 pm »

อิอิ เคยอยู่คลับเดียวกันเลยครับแสดงว่ารักมิตซูเหมือนกันเลย hi
like  like เคยอุดหนุนร้านของพี่ในคลับหลายอย่างหนึ่งในนั้นก็ "ยางเงียบจัง"
อยากให้ปาเรามีคน diy บ้างจัง ถ้าจำไม่ผิดเขาเอายางขอบประตูของ volvo มาใส่แทนมั้ง มันจะหนากว่าของเดิม แต่ก็ปิดประตูยากกว่าเดิมนิดนุง

rebellion
Jr. Member
**

like: 32

เพื่อนแท้ต้องใช้ใจแลกมา

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 05:02:05 pm »

ผมมีอยู่คนครับ รถเก่าผมสองคันที่ไหนทำไม่ได้แต่แกทำได้ แต่ปาเจโร่ผมยังไม่เคยให้แกทำ รอให้ไม่มีใครทำได้ก่อนครับ

คมแฝก
Tangpajero
Jr. Member
**

like: 7

ปาน้ำตาล + LPG เหยียบมันโฮกกก

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 09:41:21 am »

สรุปต้องรอป๋า ๆ ต่อไปปายยย แต่รอได้คับ เพราะถ้าจะเข้าอู่นอกจิง ๆ ก็ต้องพ้น 100000 โลก่อนแหละมั้ง เพราะมีฟรีค่าแรง 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์