Languages
หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้ปาน้ำเงิน บ้างครับ สีที่คนใช้น้อย เน้นชอบส่วนตัว แชร์กันหน่อยครับ  (อ่าน 15260 ครั้ง)
Hardman โอ ปาน้ำเงินเชียงใหม่
ใครอยากได้บ้านหมาสวยๆ ติดต่อผมได้ครับ
Newbie
*

like: 1

« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 10:22:21 am »

ปกติ ผมว่าสีขาว สีดำ สวยมากครับ แต่ว่า มันไม่เข้ากับดวงที่ไปดูมา เลยเอาสีน้ำเงินเลย
และก็สวยดีครับ ป๋าท่านไหนใช้ปาน้ำเงิน  อยู่จังหวัดไหนกันบ้างครับ
เผื่อได้เจอกันบ้าง 55

ตั้งวงกินเหล้า ถ้าไม่เมาไม่เลิก
FaHJoNe 1524
Hero Member

like: 85

ปาโอโม่ ฟ้า เชียงใหม่ 1524 อั๊ยย่ะ 46

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 10:33:17 am »

สีก็บอกอยู่แล้วว่า นำ เงิน เด่นทางด้านโชคลาภครับ

ขอเชิญพี่น้องชาวปาเจโร่ไทยแลนด์ร่วมงานขึ้นบ้านใหม่และผูกข้อมือวันที่10พย.55ครับ
Punpun
MIVEC switch — at 4750 rpm
Hero Member

like: 105

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 10:36:43 am »

ยกมือครับป๋า  สีน้ำเงิน v6 ไม่รู้ว่าจะได้เมือ่ไร เพื่อนฝูงเขาแซงหน้าไปหมดแล้ว โรงงานเพิ่งจะเริ่มจัดให้ใน V6   ป๋าสีน้ำเงินติดฟิล์มมืดมากนะมันจะดูหม่นหม่นพิกลเห็นแล้ว ถ้าเอามืดหน่อยว่าจะเอาแบบปรอทนิดนิดช่วยเน้นบอดี้น้ำเงิน ของผมว่าจะเอาแค่ 40%  ทั้งหมด ใจจริงอยากไม่ติดเลย (เพราะคนขับหล่ออะ)  สีน้ำเงินมันมักจะขับกับสีโลหะ หรือ บรอนเงินนะ ดูมันสุภาพดี ก็เลยไม่เปลี่ยนแม๊ก แต่อยากใส่ยาง BF Goodrich AT
สวยแบบเรียบตามคนขับอิ แต่กลับกันป๋าสีน้ำเงินกับเบาะดำ ผมว่ากับครีมเดิมจะดูดีมากกว่าแต่มันไม่ครีมสะอาดตลอดไปนะสิ ลูกมันชอบกินขนมในรถด้วย อยากทำ 2 โทนบรอนท่อนล่างเหมือนรถย้อนยุค แต่ต้องแอบดูอย่างอื่นก่อน  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2012, 10:54:03 am โดย Punpun » บันทึกการเข้า

เพื่อประโยชน์โดยรวมของสมาชิก  เราจะทำต่อไป....
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 10:41:11 am »

สีก็บอกอยู่แล้วว่า นำ เงิน เด่นทางด้านโชคลาภครับ

เป็นสีที่ผมอยากได้ ตั้งแต่ แรก เลย ครับ ป๋า โอ  ป๋าฟ้า   แต่ ปีนั้นทางมิตซูยังไม่ได้ทำสีนี้ออกมา เลย ต้อง เอาสีขาว ยอดนิยมแทน

สวยมากครับสีน้ำเงินตัวนี้ เห็นเพื่อนในกลุ่มไปแรฟ ฝากระโปรง เคฟล่าสีดำมา ดู ดุ และสวยงามจริงๆ ครับ  ป๋าโอ ปาน้ำเงิน  ยอดเยี่ยม red heart
Hero Member

ปาโอโม่ ฟ้า เชียงใหม่ 1524 อั๊ยย่ะ 46

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 11:29:21 am »

ป๋าปุ่นหัวจัยวัยรุ่น ชอบสไตล์ดุดัน ผมหน้าไม่ดุครับ ถ้าดุเดี๋ยวไม่มีใครมาคุยด้วยอ่ะครับ ขอแบบฉายาที่ป๋าปุ่นตั้งให้แระกันครับ 555+++

ขอเชิญพี่น้องชาวปาเจโร่ไทยแลนด์ร่วมงานขึ้นบ้านใหม่และผูกข้อมือวันที่10พย.55ครับ
ใครอยากได้บ้านหมาสวยๆ ติดต่อผมได้ครับ
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 03:46:38 pm »

ยกมือครับป๋า  สีน้ำเงิน v6 ไม่รู้ว่าจะได้เมือ่ไร เพื่อนฝูงเขาแซงหน้าไปหมดแล้ว โรงงานเพิ่งจะเริ่มจัดให้ใน V6   ป๋าสีน้ำเงินติดฟิล์มมืดมากนะมันจะดูหม่นหม่นพิกลเห็นแล้ว ถ้าเอามืดหน่อยว่าจะเอาแบบปรอทนิดนิดช่วยเน้นบอดี้น้ำเงิน ของผมว่าจะเอาแค่ 40%  ทั้งหมด ใจจริงอยากไม่ติดเลย (เพราะคนขับหล่ออะ)  สีน้ำเงินมันมักจะขับกับสีโลหะ หรือ บรอนเงินนะ ดูมันสุภาพดี ก็เลยไม่เปลี่ยนแม๊ก แต่อยากใส่ยาง BF Goodrich AT
สวยแบบเรียบตามคนขับอิ แต่กลับกันป๋าสีน้ำเงินกับเบาะดำ ผมว่ากับครีมเดิมจะดูดีมากกว่าแต่มันไม่ครีมสะอาดตลอดไปนะสิ ลูกมันชอบกินขนมในรถด้วย อยากทำ 2 โทนบรอนท่อนล่างเหมือนรถย้อนยุค แต่ต้องแอบดูอย่างอื่นก่อน  

อิจฉาแท้ครับ เครื่อง v6  ท่าจะแรงสวดๆๆ เลยครับป๋า

ตั้งวงกินเหล้า ถ้าไม่เมาไม่เลิก
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 03:47:08 pm »

เป็นสีที่ผมอยากได้ ตั้งแต่ แรก เลย ครับ ป๋า โอ  ป๋าฟ้า   แต่ ปีนั้นทางมิตซูยังไม่ได้ทำสีนี้ออกมา เลย ต้อง เอาสีขาว ยอดนิยมแทน

สวยมากครับสีน้ำเงินตัวนี้ เห็นเพื่อนในกลุ่มไปแรฟ ฝากระโปรง เคฟล่าสีดำมา ดู ดุ และสวยงามจริงๆ ครับ  ป๋าโอ ปาน้ำเงิน  ยอดเยี่ยม red heart

เอาเพิ่มอีกคันครับป๋า  ตอนนี้ เริ่มเห็นนานๆ ทีคัน  ปาน้ำเงิน ๆๆๆ

Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 03:47:57 pm »

ป๋าปุ่นหัวจัยวัยรุ่น ชอบสไตล์ดุดัน ผมหน้าไม่ดุครับ ถ้าดุเดี๋ยวไม่มีใครมาคุยด้วยอ่ะครับ ขอแบบฉายาที่ป๋าปุ่นตั้งให้แระกันครับ 555+++

ป๋าฟ้ามีครัวครอบ  เอ้ย ครอบครัว หรือยังครับ
ถ้ายัง ผมมีเพื่อนสาว แนะนำให้ได้นะครับ สวยน่ารัก

Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 03:52:07 pm »

สาวในรูปนี้นะครับ เพื่อนผมเอง โสด หาแฟนให้อยู่ครับ
ป๋าท่านไหนยังโสด ไว้เจอกันมิตติ้งที่เชียงใหม่ สถานที่ ป๋าฟ้าจะกำหนดอีกรอบ
เดี๋ยวยังไงผมพาไปด้วยนะครับ  คนไชยปราการ ตอนนี้โสดสนิท

Newbie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 03:52:52 pm »

รูปนี้ทำไมผมอ้วนแท้  อายจริงๆ 555

Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 12:32:38 pm »

ป๋าฟ้ามีครัวครอบ  เอ้ย ครอบครัว หรือยังครับ
ถ้ายัง ผมมีเพื่อนสาว แนะนำให้ได้นะครับ สวยน่ารัก
แบบนี้ต้องหลังไมค์ครับป๋าโอ อิอิ พูดเล่นครับ ผมมีแฟนแล้วครับ น่ารักด้วย! แต่ยังงัยน้องสาวอ่ะรับได้สบายมากเรยครับ 

Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 03:11:51 pm »

แนะนำเพื่อนป๋าฟ้า ที่ยังโสด ให้เพื่อนผมรู้จักซักคนครับ จะเป็นพระคุณแต้ๆ ฮี่ๆๆ

ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 04:00:01 pm »

แนะนำเพื่อนป๋าฟ้า ที่ยังโสด ให้เพื่อนผมรู้จักซักคนครับ จะเป็นพระคุณแต้ๆ ฮี่ๆๆ

ดีจร้า ป๋าโอ ป๋าฟ้า  red heart
Newbie
*

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 05:30:25 pm »

ดีจร้า ป๋าโอ ป๋าฟ้า  red heart

สวัสดีครับป๋าปุ่น  สนใจสาวมั้ยครับ ฮี่ๆๆ

Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 05:53:47 pm »

รูปไม่หล่อพ่อไม่รวยอย่างผมจะไปมีปัญญาหาที่ไหนครับป๋าโอ ฮี่ๆ

หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์