Languages
หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมปาปทุมในคลับมีเยอะจัง ขอความเห็นเพื่อนๆปาปทุมด้วยครับ  (อ่าน 7142 ครั้ง)
AA
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 11:14:37 am »

ปาปทุมในคลับมีเยอะจัง คิดว่าน่าจะมีสมาชิกปาปทุมมากที่สุดในคลับ
ความเห็นของผมคิดว่า จ.ปทุมธานีของพวกเรามีการขยายตัวมาจาก กทม.
มีการโยกย้ายขยายครอบครัวมาอยู่กันตามหมู่บ้านต่างๆกันอย่างมากมาย
อีกทั้งมีจำนวนไม่น้อยที่เป็นครอบครัวรุ่นใหม่ และพอจะมีกำลังในการจัดหาน้องปา
มาใช้เพื่อมอบความสุขให้กับสมาชิกทุกคนในครอบครัวน่ะครับ
mimzzz
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 10:12:22 am »

ง่า อ่านจบแล้วยังไม่ทราบว่าขอความเห็นเรื่องอะไร

ถ้าความเห็นเรื่องคนเยอะ ผมว่าสังคมเมืองมันพัฒนามากขึ้น รถไฟฟ้าที่วิ่งกันหลายสายมากขึ้นทำให้คนเราออกมาชานเมืองเยอะขึ้นครับ แต่ก็ไม่ใช่ว่าจะมาแค่ปทุมหรอก นนท์บุรีก็เยอะ สมุทธสงครามก็แยะครับ ส่วนทำไมคิดปาปทุมมากที่สุดในคลับก็เพราะเรานับคนกันอ่ะครับ เอาเข้าจริงๆคนที่แวะเวียนมาโพสก็ไม่ถึง 1 ใน 3 กันหรอก ส่วนตัวผมว่าถ้านับจากคนโพสแล้วก็ใกล้เคียงกันครับ แล้วก็มองในแง่ร้ายหน่อย เพราะสมุทธสงครามก็ใกล้สุวรรณภูมิ & บางนามีรถไฟฟ้า นนท์บุรีก็กำลังก่อสร้างรถไฟฟ้าเหมือนกัน แถมนั่งเรือไปบางที่ได้ ส่วนปทุมเราอยู่นอกเมืองสุดๆ เลยต้องออกรถกันยกใหญ่ 555+
tokyobn
Newbie
*

like: 6

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 02:41:32 pm »

มีเยอะก็ดีค่ะ  อบอุ่นดี 
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 03:21:14 pm »

อืม..ผมว่าลักษณะพื้นที่ของปทุมค่อนข้างจะเป็นหลุมเป็นบ่อ และขรุขระเยอะพอสมควร ประกอบกับมีปัญหาน้ำท่วมขังอยู่เป็นประจำ ทำให้มีผู้ที่ตัดสินใจซื้อรถประเภทปิคอัพ ppv suv มากขึ้นครับ
donut Saraburi
Hero Member

like: 7

No.0093 PaJeRO ThAILaND

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 07:52:44 am »

อืม..ผมว่าลักษณะพื้นที่ของปทุมค่อนข้างจะเป็นหลุมเป็นบ่อ และขรุขระเยอะพอสมควร ประกอบกับมีปัญหาน้ำท่วมขังอยู่เป็นประจำ ทำให้มีผู้ที่ตัดสินใจซื้อรถประเภทปิคอัพ ppv suv มากขึ้นครับ

ตามนั้นน่ะคับ

เรารักครอบครัวปาสระบุรี  0909623435 นัทคับ
kung.26
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 08:44:54 pm »

นี่คือประเทศไทย ถนนแย่ๆ ต้องรถประเภทนี้ถึงจะเอาอยู่
ว่าแต่ผมพึ่งโดนลูกหมากปีกนกไปเปลียนทั้งบนล่างเลย ว่าทนแล้วนะนี้ยังเอาไม่อยู่
eddSLK(เอส)
สังกัดปาปทุม
Jr. Member
**

like: 3

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 09:07:02 pm »

นี่คือประเทศไทย ถนนแย่ๆ ต้องรถประเภทนี้ถึงจะเอาอยู่
ว่าแต่ผมพึ่งโดนลูกหมากปีกนกไปเปลียนทั้งบนล่างเลย ว่าทนแล้วนะนี้ยังเอาไม่อยู่
ก้อทั่นเล่นไม่เบาเลยนี่ เจอที่ไรทักไม่ทันซักที 

คำเตือน : การขับขี่ยานพาหนะทำให้ความสามารถในการดื่มสุราลดลง
TiNgRy_HaHa
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 09:29:51 pm »

ผมว่าเป็นจังหวัดใหญ่จังหวัดนึงประชากรเยอะคลองก็เยอะปาเลยเยอะไปด้วยอะคับ..............ล้อเล่นนะจ๊ะ
BigFather
Hero Member

like: 179

พงษ์ ลำลูกกา บิ๊กปาดำ940

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 10:45:46 am »

ถูกทุกข้อครับ....
Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 11:40:34 am »

ปาปทุ้ม ปาปทุม 

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
tokyobn
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 09:18:51 am »

ผมว่าเป็นจังหวัดใหญ่จังหวัดนึงประชากรเยอะคลองก็เยอะปาเลยเยอะไปด้วยอะคับ..............ล้อเล่นนะจ๊ะ
แล้วทำไมเจ๊จับปา ไม่ค่อยได้เลย  สงสัยไม่ใช่มืออาชีพ  (น๊าน นานๆๆๆ กว่าจะเจอพวกปาในคลับเรา)
TiNgRy_HaHa
Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 07:37:47 pm »

ถ้ามีเบียร์ซักลังจะทำให้่ปามารวมตัวกันเยอะขึ้นสามารถจับได้ง่ายคับเจ้
tokyobn
Newbie
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 03:25:42 pm »

สงสัยลังเดียวไม่พอ   แต่...ปาปทุม ไม่เข้าพรรษาหรือจ๊ะ
TiNgRy_HaHa
Newbie
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 07:23:08 pm »

ไม่ได้เข้าจ๊ะ
AGGG
Newbie
*

like: 4

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 08:58:54 pm »

5555ป๋ากุ้งเห็นหลุมด้วยเหรอ เจอทีไรก็รูดปื๊ดๆ ตลอด Cheesy
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์