Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีคำถามเกี่ยวกับปาเบนซินหน่อยครับ  (อ่าน 6753 ครั้ง)
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2011, 12:53:09 pm »

ขอถามอีกนิดครับ

พอดีวันนี้ไปถามรุ่นGLSเบนซิน มาครับซื้อสด ผมขอไปว่าเปลี่ยนจากเบาะผ้าเป้นเบาะหนัง เซลบอกว่าได้แต่ไม่มีของแถมอย่างอื่นให้มีแต่ฟิมล์รอบคัน กับอย่างอื่นนิดหน่อย ไม่มีส่วนลด พี่ๆคิดว่าได้น้องไปไหมครับ  ฮือๆๆ

ผมว่าติดต่อ BBB Gangแล้วลงเป็นเบาะRecaroไปเลยดีกว่าครับ เท่กว่า นั่งสบายกว่าตั้งเยอะ เสียดายเบาะหนังที่ผมเปลี่ยนออกมีน้องเขารับไปดูแลเรียบร้อยแล้ว
ขอบคุณมากครับไว้ ได้รถแล้วจะขอคำแนะนำนะครับ ยอดเยี่ยม

สบายครับ hi เรื่องกระเป๋าแหก BBB Gang มีคำแนะนำให้ไม่อั้นครับ  extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2011, 01:51:28 pm »

ขอถามอีกนิดครับ

พอดีวันนี้ไปถามรุ่นGLSเบนซิน มาครับซื้อสด ผมขอไปว่าเปลี่ยนจากเบาะผ้าเป้นเบาะหนัง เซลบอกว่าได้แต่ไม่มีของแถมอย่างอื่นให้มีแต่ฟิมล์รอบคัน กับอย่างอื่นนิดหน่อย ไม่มีส่วนลด พี่ๆคิดว่าได้น้องไปไหมครับ  ฮือๆๆ

ผมว่าติดต่อ BBB Gangแล้วลงเป็นเบาะRecaroไปเลยดีกว่าครับ เท่กว่า นั่งสบายกว่าตั้งเยอะ เสียดายเบาะหนังที่ผมเปลี่ยนออกมีน้องเขารับไปดูแลเรียบร้อยแล้ว
ขอบคุณมากครับไว้ ได้รถแล้วจะขอคำแนะนำนะครับ ยอดเยี่ยม

สบายครับ hi เรื่องกระเป๋าแหก BBB Gang มีคำแนะนำให้ไม่อั้นครับ  extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl

ยินดีพาไปหมดตรูด กันเลยทีเดียวเชียว  อิ  อิ

ได้รถมาก่อน  แล้วกอดปี๊บที่ใส่ตังค์ ไว้ให้แน่น  ครับ    อย่าอื่นทำได้มากว่าปี 2012 อีกครับ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์