Languages
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 14 [15]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญมาขึ้นdynoทดสอบแรงม้ากันคร้าบ เหมาครึ่งวันเสาร์บ่ายที่27สิงหานี้  (อ่าน 64732 ครั้ง)
Pajerosport-Thailand No.0011
Founder
Hero Member

like: 67

.......1 Tonn.......

« ตอบ #210 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 08:36:35 pm »

ก่อนอื่น ต้องขอแนะนำตัวกับพี่ๆ ทุกท่าน ในคลับแห่งนี้

ชื่อ puk  ค่ะ ปุัจจุบันเป็นสมาชิกของ colorado-club.net หมายเลข cn-292 และเป็นประธาน colorado-club.net ในปัจจุบัน usemame: puk292
เนื่องจากที่ต้องแนะนำตัว เพราะ ได้เข้ามาแวะเวียนอ่านความรู้ต่างๆจาก คลับของพี่ๆ และได้โดนพาดพึงถึงโดยคุณ DIE-DIE (คุณมิน minitruck)

ในฐานะประธาน colorado-club.net จึงอยากจะแจ้งให้พี่ๆ ทราบว่า
ทาง colorado-club.net ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องแต่อย่างในในการกล่าวอ้างของ คุณมิน minitruck ไม่ว่าจะสอบถามรายล่ะเอียดข้อมูลอะไรในส่วนตัวของ คุณ Na ratchada  ทางคลับไม่มีการเปิดเผยข้อมูลสมาชิกแต่อย่างใด

คุณ Na ratchada   เป็นสมาชิก colorado-club.net หมาขเลข CN-031 จนถึงปัจจุบัน ไม่ได้มีการขอคืนหมายเลขสมาชิกแต่อย่างใด
คุณมิน minitruck  เป็นผู้สมัครสมาชิกเพื่อเข้ามาหาความรู้ และขายสินค้า แต่ยังไม่มีการขอหมายเลข CN  

สงสัยประการใดกรุณาโทรได้ที่เบอร์ 081-9897543 puk ในฐานะประธาน  colorado-club.net  
และหวังว่า  คุณมิน minitruck จะไม่นำชื่อสมาชิกใน colorado-club.net มาแอบอ้างอีก ไม่ว่าจะคุณตั๊ม พระราม2 ,คุณ 1-TheOne พัทยา ที่คุณมิน โทรไปสอบถามข้อมูล หรือบุคคลอื่นๆ

ขอบคุณพื้นที่ pajersport-thailand.com ที่ให้พื้นที่ข้อมูลความรู้ต่างๆ ด้วยค่ะ
ปล.วันเสาร์นี้ ถ้าว่าง colorado-club.net อาจขอเข้าไปร่วมแจมความรู้ด้วยนะค่ะ

รับทราบ คุณpukประธาน colorado-club.net

กระทู้นี้ถือว่าประโยชน์สำหรับผู้อ่านและผู้สนใจ  เมื่อผู้อ่านมีความรู้หรือข้อคิดเห็นไม่ตรงกับผู้เขียนก็สามารถโต้แย้งนั้นได้ในการคำพูดหรือการเขียนที่เหมาะสม ในขณะนี้มีการโต้เถียงซึ่งแนวโน้มรุนแรงมากขึ้นเรื่อยๆ  นอกเหนือประเด็นพูดคุยกันและมีบุคคลที่3กล่าวอ้างขึ้นมาเรื่อยๆ ผมขอให้ยุติแค่่นี้ครับ  ถ้าจะคุยต่อขอให้อยู่ในเรื่องที่เกี่ยวข้องในกระทู้นี้ และใช้คำพูดที่เหมาะสม  

ยินดีที่ได้รู้จักครับ...คุณPUK

..."กัมมุนา วตตีโลโก"..."สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม"...
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #211 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 09:48:53 pm »

**ขอขอบคุณเจ๊ปุ๊ก ครับ  ที่เข้ามาชี้แจงข้อมูล

และขอขอบคุณเพื่อนสมาชิก เพื่อนชมรม  และเพื่อนๆ   พี่ๆ  น้องๆ   ที่มาให้กำลังใจ และที่รักในการตกแต่งรถยนต์  ทุกท่าน

บางท่านอ่านข้อมูลบางส่วน แล้วสนใจที่จะอ่านต่อหรืออยากได้ข้อมูลการตกแต่งเครื่องยนต์แบบแดนๆ  บ้านๆ  แบบใช้งานได้จริง   มีไว้บริการที่นี่ครับ
(ภาค 1  คือที่มาตั้งแต่ตน   ส่วนภาค2  คือภาคไต่ไล่step ลองพิจารณาข้อมูลจาก ภาค2 ไปก็ได้ครับ)
http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=811.0

และหากสนใจ  พบปะพูดคุยกันแบบมิตรภาพขอเชฺญที่งานนี้ครับ
http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=1216.0

***ข้อมูลห้อง ดูแลแก้ไข  และงาน DIY มีไว้บริการสำหรับผู้สนใจเสมอครับ

**พิจารณาจากข้อมูลที่ได้รับและหาข้อมูลเพิ่มเติมทางอื่น อีกครั้งก็ได้นะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ
นะ รัชดา

good สาธุ lala
Spjs
Jr. Member
**

like: 6

« ตอบ #212 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 09:54:21 pm »

Satu yes!! ยอดเยี่ยม

Spjs 0094 เอสครับ
utopia
Sr. Member

like: 34

« ตอบ #213 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 10:07:51 pm »

รอตอนจบมานานล่ะ
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #214 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 10:10:52 pm »

จะเก็บเสื่อหรอป๋าเอก    ไปเที่ยวหนองมนป่าว    เดี๋ยวเลี้ยงข้าวมันกั้ง oop
ปลาหิมะ No.85
Hero Member

like: 9

« ตอบ #215 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 12:50:06 am »

ความเครียดหายไป ความสุขกลับมาเหมือนเดิม good good good

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
utopia
Sr. Member

like: 34

« ตอบ #216 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 01:11:18 am »

จะเก็บเสื่อหรอป๋าเอก    ไปเที่ยวหนองมนป่าว    เดี๋ยวเลี้ยงข้าวมันกั้ง oop

ขอบคุณครับพี่นะ แต่ผมไปไม่ได้ครับพี่นะ ต้องไปช่วยพี่ขนของย้ายบ้านครับผม ต้องขออภัยด้วยครับ เดินทางไปกลับปลอดภัยกันทุกสถานีนะคร๊าบบบบบบบบ
DIE-DIE
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #217 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 07:35:27 am »

จออนุญาติ อ้างอิง

http://bbznet.pukpik.com/scripts2/view.php?p=2&board=1&user=colorado&id=19884&c=1&order=numtopic

ผมได้ตอบคำถามไว้ในที่นี้แล้วครับ
โจ..คร้าบบ..^_^
Jr. Member
**

like: 6

ID 0308

« ตอบ #218 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 08:04:55 am »

มันควรจะจบได้แล้วนะครับ...ล๊อคไปเถอะครับกระทู้นี้.... Satu Satu

Pajerosport-Thailand No.0011
Founder
Hero Member

like: 67

.......1 Tonn.......

« ตอบ #219 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 08:06:39 am »

กระทู้นี้...อยู่ในการพิจารณาของ...."คณะกรรมการบอร์ด"...ผมขอล็อคไว้ก่อนนะครับ...

..."กัมมุนา วตตีโลโก"..."สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม"...
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #220 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 01:54:28 pm »

เนื่องจากผมแจ้งการใช้งานไว้ชัดเจนแล้ว ให้ยุติเรื่องโต้แย้งที่ไม่เกี่ยวข้องในหัวข้อกระทู้นี้แต่คุณเอาลิงค์มาแปะก็ถือว่าเจตนาฝ่าฝืนเรื่องที่ผมแจ้งไว้ และยังมีการกล่าวอ้างในกระทู้ที่ลิงค์มาว่า  " แล้วผมได้ทำการคุยกับทาง Admin Pajerosport Thailand เป็นที่เรียบร้อยแล้ว " ซึ่งผมไม่เคยได้รับการติดต่อหรือพูดคุยด้วยสักครั้ง ซึ่งเจตนาสร้างความเข้าใจผิด     เว็บบอร์ดpajerosport-thailand ถึงแม้จะเป็นบอร์ดสาธารณะให้ทุกๆคนใช้และแสดงความคิดเห็นได้ แต่เว็บบอร์ดก็ได้ตั้งกฏระเบียบการใช้บอร์ดไว้อย่างชัดเจน ผมจะทำการแบน ID บุคคลเดียวกันทั้ง2ชื่อ minminitruck และ DIE-DIE ไว้ 7วัน ถ้ายังฝ่าฝืนกลับมากระทำอีกจะแบนตลอดและห้ามนำสินค้ามาขายในบอร์ดนี้เช่นกัน                                              

ADMIN :Pajerosport-Thailand

หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 14 [15]   ขึ้นบน
  พิมพ์