Languages
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15 ... 30   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Pre Meeting>>> ซิ่งสายฟ้า ( แรง แน่น! หนึบ! อึ๊บ.. เด็กเล 2)  (อ่าน 126003 ครั้ง)
jib and bim
Hero Member

like: 31

« ตอบ #90 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 09:20:31 pm »

ยังเลยครับป๋า...ป๋าติดไปยังครับ ถ้าติดแล้วถ่ายให้ดูหน่อยนะครับ Cheesy
นั่นแน้...ป๋าเก๊กกับป๋าจิ๊บจะไปติดหม้อ...กันที่ไหนครับ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl ไม่รู้จะติดตรงไหนเลยครับป๋า
สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
สาธุ สาธุ สาธุ
TopPower
Hero Member

like: 15

« ตอบ #91 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 09:45:38 pm »

อิอิ........ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ
ไปปล่าวป๋าชาติ
เดือนหน้าคิวแน่นมากๆ  แต่ถ้าว่างจะไปด้วยนะครับ
พรุ่งนี้ว่าจะไปหาไรทำเพื่อครอบครัวที่หนองมนก่อนครับป๋า..ส่วนงานเดือนหน้าขอเวลาทำใจจากน้องในรูปสุดท้ายก่อนนะครับ Undecided Undecided Undecided Undecided

รูปนั้นเพื่อกำจัดตัวเลือก   ส่วนของจริงอิงทะเล  น่ะ  พูดดังไม่ได้  ครับ  รับรองแน่น  หนึบ!!!!  

และตามสูตร  ต้องศูนย์ล้อหน้าแบะนิดๆ   สูตรหนองมน   ต้องแบบนี้

สงสัยของผมจะแบะน้อยไปหน่อย ต้องไปตั้งศูนย์ใหม่ให้แบะเยอะๆ  Tongue Tongue Tongue

ดูจากรูปนี้แล้วแคมเบอร์ติดลบมากเกินไปเดี๋ยวผมต้องแก้ศูนย์ล้อให้ใหม่แล้วคันนี้ ขอลงมือทำเองละกัน Cheesy

"ท็อปเพาเวอร์ไม่ใช่ร้านที่เก่งที่สุด แต่เราจะดูแลลูกค้าทุกท่านให้ดีที่สุด"
          Mr.Rangsit  Fueangpian 080-9472777,038-777648
                     ขอพระเจ้าอวยพระพรทุกท่านครับ
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #92 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 06:49:08 am »

อิอิ........ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ
เดือนหน้าคิวแน่นมากๆ  แต่ถ้าว่างจะไปด้วยนะครับ
พรุ่งนี้ว่าจะไปหาไรทำเพื่อครอบครัวที่หนองมนก่อนครับป๋า..ส่วนงานเดือนหน้าขอเวลาทำใจจากน้องในรูปสุดท้ายก่อนนะครับ Undecided Undecided Undecided Undecided

รูปนั้นเพื่อกำจัดตัวเลือก   ส่วนของจริงอิงทะเล  น่ะ  พูดดังไม่ได้  ครับ  รับรองแน่น  หนึบ!!!!  

และตามสูตร  ต้องศูนย์ล้อหน้าแบะนิดๆ   สูตรหนองมน   ต้องแบบนี้

สงสัยของผมจะแบะน้อยไปหน่อย ต้องไปตั้งศูนย์ใหม่ให้แบะเยอะๆ  Tongue Tongue Tongue

ดูจากรูปนี้แล้วแคมเบอร์ติดลบมากเกินไปเดี๋ยวผมต้องแก้ศูนย์ล้อให้ใหม่แล้วคันนี้ ขอลงมือทำเองละกัน Cheesy

ผมขอตามไปช่วยด้วยได้ไม๊ครับ  Cheesy
ปลากรอบ(GOFF)
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #93 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 09:17:02 am »

ผมขอตามไปช่วยด้วยได้ไม๊ครับ  Cheesy

สงสัยช่องสัญญาณจะเต็มแล้ว  งั้นตั้งกล้องถ่ายทอดสดให้ละกัน   Wink Wink
Takab
Jr. Member
**

like: 11

« ตอบ #94 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 09:31:09 am »

สงสัยช่องสัญญาณจะเต็มแล้ว  งั้นตั้งกล้องถ่ายทอดสดให้ละกัน   Wink Wink

สงสัย ช่วงล่าง คงจะไม่ดีจริงๆ มีแต่คนอาสา ปรับแต่งองศา ให้ทั้งน้าน
ยังไง ผมขอเช็ค ลมยาง ก็ยังดีนะครับบบ Cheesy
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #95 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 11:29:36 am »

สงสัย ช่วงล่าง คงจะไม่ดีจริงๆ มีแต่คนอาสา ปรับแต่งองศา ให้ทั้งน้าน
ยังไง ผมขอเช็ค ลมยาง ก็ยังดีนะครับบบ Cheesy

ป๋าวี  จะไปดมลมยาง  จากการผายลมเหรอ haha Wink Wink shame . shame . shame . shame .

รุ่นนี้ยังไม่น่าจะมีลมสวนน่ะ haha

**น้าปิง  ลงมือปรับตั้งศูนย์ล้อ ด้วยตนเอง

**ป๋าวิน  ช่วยประคองจับล้อ

**ป๋ากลอฟ  คอยระวังคนข้างหลัง

** งั้นผมของ  ชิมแคมเบอร์ให้เอง 555555

ประกาศ.....
                   มีตติ้งวันเสาร์ที่ 17 และอาทิตย์ที่ 18 มีนาคมนี้
ทางท็อปเพาเวอร์ ร่วมกับ บริษัท ARB OFFROAD จำกัด ผู้นำเข้าโช้คอีมูจะมาเปิดบู๊ทโชว์สินค้า
และผลิตภัณฑ์ที่นอกเหนือจากโช้คอัพเช่น กันชน,แอร์ล็อคเกอร์,อุปกรณ์ต่าง
ที่ใช้ในการช่วยเหลือในป่า อยากรู้ว่าเป็นอย่างไรต้องแวะมากันครับ  Cheesy Cheesy Cheesy
           และยังไม่จบเท่านี้ทาง บริษัทHKSไทยแลนด์ ได้เปิดตัวน้ำมันเครื่องตัวใหม่
สำหรับรถปาเจโร่ฯในกลุ่มตลาดคอมมอนเรลรุ่นล่าสุด พร้อมราคาพิเศษในวันงานมีตติ้ง
และยังจะมีการเอาผลิตภัณฑ์ต่างๆมาโชว์อีกจำนวนหนึ่ง เช่นกล่องแต่ง HKS และ
อุปกรณ์เพิ่่มความแรงเพื่อประกอบความรู้และเป็นการกระตุ้นต่อมความอยากของหลายๆท่าน    ยอดเยี่ยม
 ขอย้ำว่างานนี้จัดแบบกันเอง ไม่ซีเรียส ไม่เป็นทางการ ไม่ต้องแต่งตัวหล่อก็มาได้
แถมพาเด็กมาก็ได้ครับ เพราะทางท็อปเพาเวอร์เราจะมีอาหารไว้บริการ เช่น ไอติมถัง
ที่อร่อยที่ซู๊ด....หรือกาแฟสำหรับผู้ใหญ่พร้อมขนมต่างๆ  และก็ยังมีกุ้ง,หอย,ปู,ปลา
แบบสดๆ มาให้ปิ้งย่าง เตาถ่านแบบกันเองด้วย ทุกอย่าง ฟรี ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม 
ใครอยากกินอะไรก็ช่วยตัวเองกันนะคร๊าบบบบบ 
***ที่สำคัญที่สุดทางเรามีของกำนัลติดไม้ติดมือให้กับท่านที่มาด้วย แต่ไม่บอกว่าอะไรครับ    good
เฉพาะท่านที่มาร่วมงานนะครับ จำนวนจำกัด ซึ่งอยากให้ท่านที่ใช้ปาเจโร่ทั้งหน้าใหม่หน้าเก่า
จะเป็นป๋าหรือไม่ป๋า ไม่สำคัญ เราเรียนเชิญทุกท่านจากใจ อยากให้มาเจอหน้ากัน
จะได้รู้จักกันทั้งหน้าใหม่และหน้าเก่า เพื่อความเน้นแฟ้นของชาวปาเจโร่ทุกท่าน
จะได้รถแล้วหรือยังไม่ได้รถก็แวะเวียนกันมาได้ครับ จะได้ทดสอบรถรุ่นต่างๆ
ทั้งความแรงจากการแต่งกล่อง หรือระบบช่วงล่างอีมูที่ทำไมขายดีเหมือนแจก 
อย่าลืมทำตัวให้ว่าง มาจอยกันนะครับ เราเรียนเชิญทุกท่าน
กำหนดการก็ไม่มีครับ ใครสะดวกเวลาไหนก็แวะกันเข้ามา เข้าๆออกๆได้ตามอัธยาศัยครับผม

แล้วเจอกันนะคร๊าบบบบบบบบบบบ เสร์17-อาทิตย์18 มีนาคมนี้  ที่
                   ท็อปเพาเวอชลบุรีครับ   สาธุ สาธุ สาธุ
TON_2335
Jr. Member
**

« ตอบ #96 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 11:37:46 am »

ไปกันใหญ่แล้ว รอผมด้วย ผมจะไปช่วยป๋านะชิมแคมเบอร์ อีกคน 555

ชายคนหนึ่ง ขี่ควาย หมายที่หนึ่ง       ขี่ไปครึ่ง ลืมที่หมาย จะไปไหน
เดินเวียนวน ไร้ปลายทาง ที่จะไป      หมดอาลัย ต้องทนอยู่ คู่กับควาย
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #97 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 12:24:09 pm »

ป๋านะ .    ผมอ่านโปรแกรมแล้วถึงกับตกใจ
พฉ่านมาถึงว่า ใครอยากกินอะไรให้ช่วยตัวเอง.    โอ้วพระเจ้า.   
จะดีเหรอครับป๋า
 Undecided
ปลากรอบ(GOFF)
Jr. Member
**

« ตอบ #98 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 12:30:19 pm »

ป๋าวี  จะไปดมลมยาง  จากการผายลมเหรอ haha Wink Wink shame . shame . shame . shame .

รุ่นนี้ยังไม่น่าจะมีลมสวนน่ะ haha

**น้าปิง  ลงมือปรับตั้งศูนย์ล้อ ด้วยตนเอง

**ป๋าวิน  ช่วยประคองจับล้อ

**ป๋ากลอฟ  คอยระวังคนข้างหลัง

** งั้นผมของ  ชิมแคมเบอร์ให้เอง 555555

คลับนี้มีชาวประมงเยอะ  ต้องเข้าจายยย grimace grimace

ป๋านะ .    ผมอ่านโปรแกรมแล้วถึงกับตกใจ
พฉ่านมาถึงว่า ใครอยากกินอะไรให้ช่วยตัวเอง.    โอ้วพระเจ้า.    
 Undecided

จะออกเรืออีกรอบเรอป๋า  
jib and bim
Hero Member

« ตอบ #99 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 03:12:50 pm »

ป๋านะ .    ผมอ่านโปรแกรมแล้วถึงกับตกใจ
พฉ่านมาถึงว่า ใครอยากกินอะไรให้ช่วยตัวเอง.    โอ้วพระเจ้า.   
 Undecided

Wink Wink Wink
Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #100 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 07:51:25 pm »

ยังเลยครับป๋า...ป๋าติดไปยังครับ ถ้าติดแล้วถ่ายให้ดูหน่อยนะครับ Cheesy
นั่นแน้...ป๋าเก๊กกับป๋าจิ๊บจะไปติดหม้อ...กันที่ไหนครับ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl ไม่รู้จะติดตรงไหนเลยครับป๋า
ไปสั่งท่อลมเบรคที่ 0สาทรแล้วละ สามร้อยกว่าบาท ยังไม่ได้ไปเอาของเลย

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
jib and bim
Hero Member

« ตอบ #101 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 09:23:12 pm »

ไปสั่งท่อลมเบรคที่ 0สาทรแล้วละ สามร้อยกว่าบาท ยังไม่ได้ไปเอาของเลย
สั่งเขาว่า เอา ท่อลมเบรค เหรอครับป๋า
Spjs
Jr. Member
**

like: 6

« ตอบ #102 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 10:13:01 pm »

เดือนหน้าคิวแน่นมากๆ  แต่ถ้าว่างจะไปด้วยนะครับ

รูปนั้นเพื่อกำจัดตัวเลือก   ส่วนของจริงอิงทะเล  น่ะ  พูดดังไม่ได้  ครับ  รับรองแน่น  หนึบ!!!!   

และตามสูตร  ต้องศูนย์ล้อหน้าแบะนิดๆ   สูตรหนองมน   ต้องแบบนี้

สงสัยต้องไปเช็คช่วงล่างมั้งแว้ววว joob

Spjs 0094 เอสครับ
kinda-iji
ปามาส สป. No.0425
Full Member

like: 30

เส้นทางสีขาว.ดวงดาวสีทอง

« ตอบ #103 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 11:08:34 pm »

red heart yes!! yes!! คงต้องไปซักครั้ง ของยังไม่เคย 
EnGiNeEriNg No.407
Hero Member

like: 13

« ตอบ #104 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 09:13:25 am »

แล้วมีติดกล่องไอฟริตปะ joob joob
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15 ... 30   ขึ้นบน
  พิมพ์