Languages
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 30   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Pre Meeting>>> ซิ่งสายฟ้า ( แรง แน่น! หนึบ! อึ๊บ.. เด็กเล 2)  (อ่าน 125473 ครั้ง)
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 03:35:04 pm »

ป๋านะครับ ผมจอง 1 ที่ครับ ไปแน่ครับแต่วันเสาร์หรืออาทิตย์ขอดูก่อนครับ  รอนานแล้ว555

โหวนกันมาเลย   หรือจะเน้นวันอาทิตย์   เสาร์จะได้รองรับสำหรับกลุ่มเปลี่ยนอะไหล่  งาน DIY   อาทิตย์เลี้ยงฉลอง  ไรเงี่ย 

งานนี้ต้องขอวีซ่าไว้สัก2วัน......เผื่อเลยเถิด  Cheesy Cheesy Cheesy extreme sexy girl

จัดเลยป๋า   ขอค้างคืนกับป๋าสักชุด 555555

งั้นต้องเปิดห้อง executive suite จัดเต็ม  Cool
Tong
Jr. Member
**

like: 13

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 03:37:46 pm »

ค่าใช้จ่าย...ต้องเตรียมไหม?Huh??

ตามวัตถุประสงค์ด้านบน   เป็นการบริการจากทางร้านน้าปิง    ไม่มีค่าอาหาร  ไม่มีแชร์ใดๆ   ขอเพียงท่านนำเงินติดกระเป๋ามาและกำให้แน่นมากๆ  เท่านั้นพอ      ที่เหลือแล้วแต่ยาสั่ง จะออกฤทธิ์555555

*****เรากลับมาแล้วนะครับกับงาน meeting และเตรียมทุกอย่างให้แล้ว   สำหรับเพื่อนสมาชิก   จึงขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิกมาร่วมงาน Pre Meeting>>> ซิ่งสายฟ้า ( แรง แน่น!  หนึบ!  อึ๊บ.. เด็กเล  2)   กัน    งานแต่ละครั้งที่จัด  ไม่มีพิธีรีตอง   และบรรยากาศ  แตกต่างกันไป   พลาดแล้วจะเสียใจเพราะสิ่งดีๆที่ซ้อนไว้ในงาน  มีมากกว่าคำพูดอีกนะจ๊ะ ......

วันเสาร์ เปลี่ยนโน่น เปลี่ยนนี่ ( โช้ค บวก สปริง บวก จานเบรค บวก ผ้าเบรค ) วันอาทิตย์ ทดลอง น่าจะดี นะ

อ้าวแล้วเสาร์กลางคืนทำไรอะ  grimace grimace grimace
[/quote]

วันเสาร์ กล่างคืน หรอ ทำ ด....... น่าจะดีนะ

เชิญชวน ให้เลิกสูบบุหรี่ โดยใช้ บุหรี่ไฟฟ้าแทนครับ
TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 03:44:57 pm »

ไปด้วยๆๆๆๆๆๆๆ  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม แต่เพิ่งของบติดกล่องข้าวน้อยไป งบใหม่จะผ่านไหมเนี่ย  อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!!

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
TON_2335
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 03:47:39 pm »

ไปด้วยๆๆๆๆๆๆๆ  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม แต่เพิ่งของบติดกล่องข้าวน้อยไป งบใหม่จะผ่านไหมเนี่ย  อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!!
ป๋าตามต้องรีบของบนะเดียวตามไม่ทัน

ชายคนหนึ่ง ขี่ควาย หมายที่หนึ่ง       ขี่ไปครึ่ง ลืมที่หมาย จะไปไหน
เดินเวียนวน ไร้ปลายทาง ที่จะไป      หมดอาลัย ต้องทนอยู่ คู่กับควาย
TON_2335
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 03:53:05 pm »

ค่าใช้จ่าย...ต้องเตรียมไหม?Huh??

ตามวัตถุประสงค์ด้านบน   เป็นการบริการจากทางร้านน้าปิง    ไม่มีค่าอาหาร  ไม่มีแชร์ใดๆ   ขอเพียงท่านนำเงินติดกระเป๋ามาและกำให้แน่นมากๆ  เท่านั้นพอ      ที่เหลือแล้วแต่ยาสั่ง จะออกฤทธิ์555555

*****เรากลับมาแล้วนะครับกับงาน meeting และเตรียมทุกอย่างให้แล้ว   สำหรับเพื่อนสมาชิก   จึงขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิกมาร่วมงาน Pre Meeting>>> ซิ่งสายฟ้า ( แรง แน่น!  หนึบ!  อึ๊บ.. เด็กเล  2)   กัน    งานแต่ละครั้งที่จัด  ไม่มีพิธีรีตอง   และบรรยากาศ  แตกต่างกันไป   พลาดแล้วจะเสียใจเพราะสิ่งดีๆที่ซ้อนไว้ในงาน  มีมากกว่าคำพูดอีกนะจ๊ะ ......

วันเสาร์ เปลี่ยนโน่น เปลี่ยนนี่ ( โช้ค บวก สปริง บวก จานเบรค บวก ผ้าเบรค ) วันอาทิตย์ ทดลอง น่าจะดี นะ

อ้าวแล้วเสาร์กลางคืนทำไรอะ  grimace grimace grimace
[/quote]
อึ๊บเด็กเลครับป๋ากิตติ (อาหารทะเล) อยากไป

ชายคนหนึ่ง ขี่ควาย หมายที่หนึ่ง       ขี่ไปครึ่ง ลืมที่หมาย จะไปไหน
เดินเวียนวน ไร้ปลายทาง ที่จะไป      หมดอาลัย ต้องทนอยู่ คู่กับควาย
ศัตรูของมวลชน
Full Member

like: 8

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 06:57:12 pm »

แวะมาแอบดู ขอดูหน่อยนะจ๊ะ อิอิ
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 08:11:54 pm »

อิอิ........ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 08:19:27 pm »

อึ๊บเด็กเลครับป๋ากิตติ (อาหารทะเล) อยากไป
[/quote]

กลางคืน  คงเป็นหน้าที่ของ พริตตี้  EMU  น่ะ

รุ่นนี้ นกเหลือง     EMU  SPA..... + ช่วงล่างเขียวเทยิ้น

นี่ก็อยากชิม  TPS V2.   แดงๆ   นุ่มๆ

ส่วนนี้น่าจะเป็น   เด็กเล  หรือ  ผีทะเล......ดูยังไม่ออก   555555

Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 08:31:55 pm »

กลางคืน  คงเป็นหน้าที่ของ พริตตี้  EMU  น่ะ

รุ่นนี้ นกเหลือง     EMU  SPA..... + ช่วงล่างเขียวเทยิ้น

นี่ก็อยากชิม  TPS V2.   แดงๆ   นุ่มๆ

ส่วนนี้น่าจะเป็น   เด็กเล  หรือ  ผีทะเล......ดูยังไม่ออก   555555

[/quote]ว่าจะไปซักหน่อย..ยิ่งมาเปิดเจอ 2 รูปแรกยิ่งอยากไปมากๆๆๆๆ...พอมาเจอรูปสุดท้าย..ติดธุระกระทันหันเลยครับ Sad Sad Sad Sad Sad Sad
Power-ant
Hero Member

like: 33

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 08:45:26 pm »

อิอิ........ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ
ไปปล่าวป๋าชาติ
เดือนหน้าคิวแน่นมากๆ  แต่ถ้าว่างจะไปด้วยนะครับ
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 08:48:21 pm »

เดือนหน้าคิวแน่นมากๆ  แต่ถ้าว่างจะไปด้วยนะครับ
พรุ่งนี้ว่าจะไปหาไรทำเพื่อครอบครัวที่หนองมนก่อนครับป๋า..ส่วนงานเดือนหน้าขอเวลาทำใจจากน้องในรูปสุดท้ายก่อนนะครับ Undecided Undecided Undecided Undecided
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 08:51:18 pm »

เดือนหน้าคิวแน่นมากๆ  แต่ถ้าว่างจะไปด้วยนะครับ
พรุ่งนี้ว่าจะไปหาไรทำเพื่อครอบครัวที่หนองมนก่อนครับป๋า..ส่วนงานเดือนหน้าขอเวลาทำใจจากน้องในรูปสุดท้ายก่อนนะครับ Undecided Undecided Undecided Undecided

รูปนั้นเพื่อกำจัดตัวเลือก   ส่วนของจริงอิงทะเล  น่ะ  พูดดังไม่ได้  ครับ  รับรองแน่น  หนึบ!!!!  

และตามสูตร  ต้องศูนย์ล้อหน้าแบะนิดๆ   สูตรหนองมน   ต้องแบบนี้

Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 08:55:37 pm »

ขออภัย

ขอพากระทู้  กลับเข้า ConCept  ก่อน....

ขอเรียนเชิญ เพื่อสมาชิกทุกท่านทั้งที่มีรถหรือไม่มีรถ  ทั้งที่ขับปาเจโร่หรือไม่ได้ขับ   มาร่วมผ่อนคลาย  style ปิกนิคกันที่หนองมน   ร้าน TOP Power service  จ.ชลบุรี   กันอีกครั้งตามกระแสเรียกร้อง กับงาน Pre meeting หรือ meeting แรง  แน่น  หนึบ  อึ๊บเด็กเล ครั้งที่ 2  นี้    จัดเตรียมขึ้นเพื่อวัตถุประสงค์ ดังนี้

-   ทางร้าน Top power service  จัดเลี้ยงขอบคุณลูกค้า กลุ่ม Pajero Sport
-   ทางร้าน Top power service  แนะนำสินค้าและขอแนะนำตัว ในการบริการกลุ่ม Pajero Sport
-   ทาง ARB ต้องการร่วมงาน Pre meeting ครั้งนี้
-   แก๊งค์กระเป๋าแหก  ยินดีบริการข้อมูล เทคนิค , งาน DIY , การตกแต่งเพิ่มเติม แบบคุ้มค่าเงินที่จ่ายออกไป
-   กล่องข้าวน้อย ภาค2 ....... จะมาบริการ ต้อนรับด้วยสูตรสำหรับ Pajero โดยเฉพาะ
-   ปัญหาความร้อนของเครื่อง Pajero sport .....แก้ได้อย่างไร  ให้ถูกวิธี
-   ปัญหาเทคนิคต่างๆ ที่เกิดใน Pajero sport มีแล้ว เพื่อนๆแก้อย่างไรกัน
-   แรง....แน่น....หนึบ     จนต้องอึ๊บเด็กเล  ในครั้งที่ 2   เป็นอย่างไร Huh??
-   ต้อนรับเพื่อนสมาชิกใหม่  ที่เพิ่งรับรถและอำนวยข้อมูลต่างๆ
-   BBB! Gang จะไปเป็นเพื่อน  ช่วยแหกกระเป๋า ทิ้งที่หนองมน haha
-   เซ็ทรถให้ถูกใจ  ใช้เงินให้ถูกทาง  แต่งกันพองาม.......

***ถือว่าพวกเราชาว BBB! Gang ร่วมพาเพื่อนสมาชิกไปจัดเตรียมตัวเตรียมรถ ถือ ว่าเป็นการแต่งตัว  ก่อนเดินทางหรือเพื่อเตรียมเดินทางไป  ร่วม Meeting ใหญ่ครบรอบ 1 ปีในเดือนหน้านี้    แล้วท่านจะมีคำถามมากมาย  ในเส้นทางที่ขับกันมา   ยาวพอประมาณ ในความแรง  ในความมันส์ และความสับสนกังวล ต่างๆ   จะตอบพวกท่านอีกครั้งในงานครบรอบ 1 ปี   คราวนี้แหละจะรู้ว่า  คุยเรื่องรถกันยันเช้า มันเป็นจังได?Huh??
J♥E ลำลูกกา
Jr. Member
**

like: 19

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 09:25:24 pm »

จะได้น้องปาฯมาทันป๋าๆ Mini Meeting ไหมนี่  ทนไม่ได้
ถ้าไม่ทัน เดี๋ยวเอา เฟสสัน ที่บ้านไป DIY แทนละกันนะครับ  haha

ใครไม่มีรถไปด้วยกันกับผมได้เลยครับ นั่งให้เต็ม 7 ที่นั่งเลย จะได้อบอุ่นๆ ครับ
จะให้ดีนัดตั้งขบวนกันที่ OASIS Motor Way ประมาณ 8.00 น. ถ้าจะดีเน๊อะ...
จากนั้นก็ชักแถวกันไปให้ยาววววววววววววววววววววว  เหยีดดดดดดดดดดดดด

yes!! yes!! yes!!
Power-ant
Hero Member

like: 33

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 09:48:24 pm »

ไปหนองมนเดือนหนึ่งกี่ครั้งครับป๋า ทำเพื่อครอบครัวบ่อยๆ น้องไชน่ารักคุณพ่อตัวอย่างสุดดดๆ แต่ผบ.คง........ Wink
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 30   ขึ้นบน
  พิมพ์