Languages
หน้า: [1] 2 3 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: <<<<ปาไวท์มาแล้ว เรื่องเล่าปาไวท์ พร้อมภาพประกอบ แนวทางสำหรับผู้ชอบความขาว >>>>  (อ่าน 25231 ครั้ง)
[~DREAM~]
Pajero Sport No.0777
Jr. Member
**

like: 54

♪ น้องปาไวท์ ♫ อั๊ยยะ 95 ♥

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 12:03:12 am »

สวัสดีครับ  ขอเกริ่นนำนิดนึงก่อนนะครับ ก่อนจะอธิบายไปพร้อมๆรูปครับ

หลังจากที่มีโอกาสได้จองรถ อย่างที่ไม่คิดว่าจะได้ซื้อจริง แบบงงๆ โอ๊ยมึน ขอเล่าแบบคร่าวๆนะครับ กลัวว่าจะเยอะจนไม่อยากอ่านกัน พอดีชอบพิมพ์ 55

ได้จองเมื่องานมอเตอร์เอ็กซ์โปร์ อิมแพ็คเมืองทองธานี วันสุดท้ายพอดิบ พอดีครับ (12/12/54)

จากนั้นก็รอคอยอย่างมีความหวัง โดยระยะเวลา เกือบสองเดือน จนได้รับข่าวดี  เกือบหมดความหวัง ด้วยการช่วยเหลือของเซลล์จึงได้รถมาครอง  

ไว้จะไปแนะนำเซลล์ในห้องแนะนำครับ หลังจากคุยกันหลายๆครั้ง ผมว่าเค้านิสัยดีมากครับ จากความเห็นส่วนตัว จริงใจดีครับ เรื่องของแถม เรื่องของแต่ง เต็มที่ครับ รายละเอียดอื่นๆไว้ในห้องแนะนำนะครับ ขอบคุณ คุณปุ้ยแห่ง มิตซู รุ่งเจริญ (เทพารักษ์)Cheesy

จนวันที่ได้รับข่าวดี (07/02/54 )

คุณปุ้ย (เซลล์) : คุณดรีมหาอะไรมาจดเร็ว
ผม :  อะไรหรอครับ
คุณปุ้ย (เซลล์) : จดเลขตัวถังจ้า ได้รถแล้ว มาดูได้เลย
ผม : โหววว น้ำตาไหลถึงหัวแม่เท้า (เวอร์เกิ๊น แต่ดีใจมาก)

และผมก็ไปดูรถในวันรุ่งขึ้น จากกระทู้นี้ที่เคยลงไว้ คลิ๊กเลยครับ >>> **ขอแนะนำน้องไวท์ครับ น่ารักๆขาวๆจริงๆ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้า คลิ๊กเลย

ก่อนหน้าไปรับรถก็หาข้อมูลตรวจสอบรถครับ ไปเจอมาเลยนำมาฝากป๋าๆทุกๆท่านครับ คลิ๊กเลยครับ >>>> ขั้นตอนการตรวจรับรถใหม่ป้ายแดง สำหรับป๋าๆทุกๆท่านครับ

วันนั้นก็ปริ๊นไปมากมาย 55 และก็ตรวจรถเรียบร้อยครับ ทั้งก้มๆเงย จนคิดว่าโอเค สมบูรณ์แบบมาก  Cheesy ลงจากรถมาสดๆร้อนๆ

และก็รอ 1 วัน ไม่ได้หลับ ไม่ได้นอน  ไม่ใช่ตื่นเต้นนะครับ  หาของเสริมหล่อให้น้องปามาหลายวัน ฮ่าๆ ดึกทุกคืนจริงๆ

จนวันนี้ วันที่รอคอยย....... (10/02/55) และนี่ก็คือจุดเริ่มต้นของเรื่องนี้.... u

หลังจากนี้ขอดำเนินเรื่องด้วยภาพ พร้อมอธิบายประกอบนะครับ

1.รถเพิ่งลงจากเทลเลอร์หมาดๆ คุณปุ้ยขับรถไปเติมน้ำมันมาให้ หลังจากที่มันหมดเมื่อลงได้แค่แปปเดียว  ฮือๆๆ  แล้วก็กลับมาจอดในสภาพนี้ เห็นครั้งแรก โอ้วตื่นเต้น มันใช่เลย

รายละเอียดเกี่ยวกับตัวรถ จะแจ้งด้านล่างนะครับ

2. และก็เดินๆรอบๆ เพื่อทำการตรวจสภาพรถ จากการเห็นรถครั้งแรก บอกตรงๆเลย นึกไม่ออกจริงๆครับ ว่าจะต้องตรวจอะไรบ้าง นอกจากเดินๆดูความงามของมัน  แนะนำจริงๆครับ นำใบตรวจไปช่วยได้เยอะมาก

3. เดินๆดู เบาะพลาสติก ยังไม่ถูกแกะออกครับ รถสภาพสมบูรณ์แบบ มีคราบนิดๆ สันนิฐานได้เลยว่าถูกจอดตากแดด ตากฝนมา จากคราบรอบคันครับ แต่ไม่มากเท่าใดนัก โดนความสวยกลบไปหมด  lala

4.ไฟท้าย มันช่างสวยงามจริงๆครับ แผ่นป้ายทะเบียนยังไม่ถูกติดตั้ง รอตกแต่ง ติดฟิล์ม และอื่นๆอีกนิดหน่อยครับ แต่ของแถมเยอะจริงๆ กับคุณปุ้ย ของแถมเยอะ ไม่ใช่เหตุผลของรถล่าช้าครับ แต่ที่ช้าเพราะเค้าผลิตไม่ทัน ก็มันขายดีนี่นา.. เชอะ มั้ง

5.บั้นท้ายงามๆ ยังไม่ได้ถูกติดตั้ง สปอย์เลอร์หลัง มันค่อนข้างจะดูโล้นๆนิดนึงครับ กะจะรอสปอย์เลอร์เทพ แต่ติดตั้งไปก่อนค่อยว่ากัน เพราะคุณปุ้ยบอก ไม่ต้องเจาะค่ะติดก่อนดีกว่านะ ไม่งั้นมันจะดูโล้นๆ เลยไม่ซีเรียสเพราะเค้าแนะนำมา

6.เปิดเข้ามาชมความงามด้านในตัวรถ โอ้ว มันช่างงดงามจริงๆ เต็ม 10 เอาไป 100 เลยย เบาะยังถูกห่อหุ้มไว้ ใหม่สวยงามมากๆ

7. แผงคอนโซน ถูกดีไซน์มาเข้าตาจริงๆ วัสดุที่ใช้คุ้มค่ากับเงินที่จ่ายครับ โดยเฉพาะเจ้าเครื่องเสียงนี่ ถือว่าให้ติดรถมาเหมาะสมกับราคารถมากครับ ถึงมันจะตกรุ่นไปแล้วก็ตาม  เชอะ

8. เมื่อวันไปตรวจสอบรถ เลขไมล์ขึ้นมา 13.4 ถือว่าโอเค เพราะไปเติมน้ำมันมา  Cheesy

9. ขุมพลัง 2.5 Turbo 178 hp diesel แรงๆครับ เสียดายออกตัวอืดไปนิดนึง แต่รับได้ก็ใจมันรักแล้วครับ  joob

10.และแล้ววันนี้ก็มาถึง วันรับรถครับ (10/02/55) เป็นวันที่มีความสุขอีก 1 วันครับ ไปถึงไม่ต้องตรวจอะไรมากมาย ดูของที่ตกแต่งเพิ่มเติม และของแถมครับ คุณปุ้ัยเค้าจัดมาให้อย่างดี ผมนับถือเซลล์คนนี้มากครับ เอาใจผมไปเลยจริงๆ ถึงแม้ว่าผมจะบ่นเค้าไปเยอะก็ตาม แต่่ตอนรับรถเค้าทำให้ผมคิดว่า เซลล์ดีๆก็มีเยอะครับ  good

11. ด้านข้างรถครับ ก่อนรับรถ ส่วนเรื่องฟิล์ม ไว้จะอธิบายตอนท้ายนะครับ ข้อมูลการตกแต่งทั้งหมดครับ จะได้เป็นแนวทางกัน

12.บั้นท้ายสวยๆครับ

13.งวดนี้ออกมั้ยนะ ฮ่าๆ ป้ายแดงถูกต้องมีเล่มเรียบร้อย ใช้เป็นคนแรกของเล่มเลย ขอบคุณคุณปุ้ยจริงๆครับ

14. ถ่ายรูปเป็นที่ระลึกครับ ส่งมอบรถ คู่มือ กุญแจครับ กับเซลล์สุดสวย คุณปุ้ยครับ เซลล์น้องปาไวท์ผมเองครับ ไว้จะมาแนะนำในห้องแนะนำศูนย์นะครับ ของแถมเยอะ บริการดีครับ ส่วนคนซ้ายนี่ผมจำไม่ได้จริงๆครับ ขออภัยด้วยครับ น่าจะอยู่ฝ่ายส่งมอบรถนี่แหละครับ

15. ถ่ายไว้เป็นที่ระลึกหน่อยครับ จริงๆมันสวยนะ แต่มีสิ่งที่สวยงามกว่า  Cheesy

16.ขึ้นแท่นแล้ววว เตรียมๆ ออกมาจากศูนย์ประมาณ 10 กิโลเมตร เข้าร้านเลย เซลล์แนะนำมา โอเคครับ บริการดีใช้ได้ ชื่อร้าน SP Racing ครับ ลองติดต่อสอบถามได้ครับ  คุณสาวิตร โสดาจันทร์ Tel.083-988-6570 บอกว่าผมแนะนำมาก็ได้ครับ ปาไวท์ขาว
 >>> Facebook ร้าน เอส พี เรซซิ่ง ครับผม คลิ๊กได้เลยครับ

17.ล้อเดิมถอดออกแล้วววว ถ่ายๆเก็บไว้เป็นที่ระลึกครับ

18.ขึ้นแท่น(ฮ้อยส์) ถอดล้อหมดแล้ววว  โล่งๆ Angry

19.Hub Centric Ring หรือปลอกลดอาการล้อสั่นครับ ลองเข้าไปอ่านข้อมูลกันดูครับ ขออนุญาติโพสท์ลิงค์นะครับ
>>> ขนาดของรถยนต์แต่ละรุ่นครับ คลิ๊กเลยครับ
>>> การแก้ปัญหาล้อสั่นด้วย Hub Centric Ring ครับ คลิ๊กเลยครับผม

20. ฝาครอบ Brembo  ถูกติดตั้งประจำการ แต่ต้องเจาสองรูครับเพื่อยึนสกรูครับ เพื่อให้มันไม่หลุดครับ บางร้านเค้ายิงซิลิโคนมา ไม่นานครับ อันตรายต่อแม็กเราด้วย  Wink แต่ก็สวยนะ ไว้มีงบค่อยจัดของแท้สักหน่อย พร้อมสวม Hub Centric Ring  ครับตรงกลาง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 12:37:20 am โดย [~DREAM~] » บันทึกการเข้า

I PAJEROSPORT
THAILAND
[~DREAM~]
Jr. Member
**

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 12:05:37 am »

21.มาแล้ววว รอตั้งนานแหนะ แต่แอ๊ะ มันกล่องอะไรกันนะ hi

22.เปิดออกมาแล้ว โอ้วววว บาดตา บาดใจ สวยงามมากสำหรับผม มันคือ Max Lenso RT7 20" ขอบกลึงเงาครับ สวยจริงๆเล็งชุดนี้ตั้งแต่ยังรถยังไม่มา ไม่อยากเปลี่ยนความคิด เกือบไปโดนลายอื่นหลายครั้งแล้ว แต่ก็ไม่ผิดหวังที่เลือกชุดนี้จริงๆ haha

23.แกะกล่องออกมาแล้ว วางเตรียมขึ้นแท่นใส่กับยางครับ แต่เอ๊ะ ยางอะไรกันนะ  

24. โอ้วไม่บอกก็คงรู้กันแล้วครับ ยาง Nitto Nt420s ครับ

25.ขนาด 265/50 R20 สวยงามจริงๆครับ

26.เตรียมใส่แล้ว อ้่อก่อนขึ้นแท่นใส่ยาง เค้าจะมีเป็นยางใส่ตรงขอบแม็กด้วยครับกันรอย เอาใจผมไปเลยครับ คอคนรักรถจริงๆ  Cry

27.เตรียมตัวแล้ววว

28.เรียบร้อยไป 1 วงครับ

29.ไหนขอซูมหน่อยนะ

30.ซูมอีกนิด โอ้ววว สวยจริงๆ

31.เตรียมเติมลม ถ่วงล้อครับ

32.กำลังเติมลม และต้องให้ยางขึ้นขอบ ต้องดังปั้งงงงง เท่านั้นนน... extreme sexy girl

33.จัดการถ่วงล้อซะ ไปซื้อเอ็มร้อยมาให้พี่ๆเค้า เติมพลังกันด้วย จะได้ชุ่มคอ  Cheesy

34.เสร็จแล้วว เตรียมประจำการ  haha

35.ใส่แล้ววว โอ้ววบาดใจ  ยิงบล็อกลมให้ แถมมาขันแน่นให้อีกครั้ง โดยที่ไม่ต้องบอกเลยครับ สุดยอดจริงๆครับ แบบนี้ซิถึงเรียกว่ามืออาชีพครับ  ทนไม่ได้

36.ใส่ล้อหน้าแล้วว สวยดีครับ  แต่ติดปัญหานิดนึงที่ฝามันหนาออกมาชนกับแม็กครับ แก้ปัญหาอยู่นานพอสมควรเลย แต่สุดท้ายก็แก้ไขได้อย่างดีเยี่ยมครับ  งานสวยครับ เข้าใจคนรักรถ ไม่ทำให้ช้ำครับ จะทำอะไรถามก่อนทุกครั้ง ถือว่าได้คะแนนผมไปเยอะพอสมควรเลยครับ good

37.ล้อหลังสวยงามมม  lala

38. โชว์บั้นท้ายกันสักนิด ทางด้านซ้ายยยย

39. ทางด้านขวา

40.ทางด้านข้างครับ เสร็จแล้วว  ยอดเยี่ยม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 06:57:40 pm โดย [~DREAM~] » บันทึกการเข้า

THAILAND
[~DREAM~]
Jr. Member
**

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 12:07:55 am »

41.จอดข้างๆร้าน เตรียมถ่ายรูปคู่กับร้านหน่อยครับ

42.ถ่ายคู่กับร้านครับผม ร้าน Sp racing ครับ ร้านนี้ถือว่าบริการโอเคครับ ผ่านสำหรับผม เพราะช่างทำงานระมัดระวัง เข้าใจคนรักรถครับ    ลองติดต่อสอบถามได้ครับ  คุณสาวิตร โสดาจันทร์ Tel.083-988-6570 บอกว่าผมแนะนำมาก็ได้ครับ ปาไวท์ขาว
 >>> Facebook ร้าน เอส พี เรซซิ่ง ครับผม คลิ๊กได้เลยครับCry

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เสร็จแล้ว วันต่อมาก็นำน้องปาไวท์สุดหล่อ ไปถ่ายรูปมาให้ป๋าๆชมกัน  good

เสียดายกล้องดีๆ ขายหมดแล้ว 55 เวลามีกล้องตั้งกันฝุ่นจับ ต้องเอามาเป่า มาล้างบ่อยๆเพราะไม่ได้ใช้ เก็บอย่างเดียว เลยวางมือขายดีกว่า เก็บไว้จะเสียของเปล่าๆ

พอจะใช้ก็ไม่มีให้ใช้แล้ว เหลือกล้องคอมแพ็คเครื่องนึง  เชอะ  แต่ก็เอานะ พอถูๆไถๆ ได้  Cheesy   มายลโฉมกันต่อเลยครับ   คั่นรายการนิดนึง 55 ข้างต้นเป็นวันแรกหมดเลยครับ   ส่วนข้างล่างเป็นวันที่ 3 ครับ

43. โลโก้ Mitsubishi มันช่างสวยงามจริงๆ กำลังคิดว่าจะทำโลโก้แดงดีมั้ยยย ของป๋าเปิล  โอ๊ยมึน

44. Pajero Sport ชื่อนี้เค้าขลังจริงๆ กว่าจะได้ทำเอาเลือดแทบกระอัก  extreme sexy girl  แต่ก็คุ้มนะที่รอ  haha

45.แช๊ะๆๆ หล่อไม่เบาจริงๆ ลูกชายผม  Cheesy

46. ด้านหลังครับ งามๆ ไว้ไปเสริมหล่ออีกนิด เริ่มแฟบละ  ฮือๆๆ  ไม่เป็นไรไว้กินมาม่าแทน  oop

47.เลือนไปเลื่อนมา ฮ่าๆ คนมองกันใหญ่เลย  Undecided

48.ด้านข้างครับ สวยๆชอบขาวๆ จะทำให้ขาวเกือบหมด เข้ากับชื่อน้องไวท์ 

49.โอ้ววว สวยอะไรเยี่ยงนี้  lala

50.รูปนี้ท้ายโด่งดีจริงๆ

51.จะมีน้องปาไปทุกๆเส้นทาง เราจะไปด้วยกันตลอดไป  Cry ฮือๆๆ

52.ข้างๆอีกภาพนึงครับ ไว้เป็นแนวทางกัน

53.บนหนทางอันยิ่งใหญ่ จะแค่ไหนก็ไม่กลัว  Cheesy

54.เส้นทางอีกยาวไกล ต้องฝ่าฟันอุปสรรคไปด้วยกันครับ  Mitsubishi Pajero Sport .........

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ข้อมูลเกี่ยวกับตัวรถครับ เอาหลักๆละกันนะครับ ยิบย่อยนิดหน่อย เอาที่เพิ่มเติมจากที่มาจากโรงงานละกันนะครับ

1.รุ่นของรถครับ
>>>Pajero Sport 2012 2.5 GT VG Turbo Diesel น้องปาไวท์  Cheesy

2.กรอบป้าย
>>> Ralli art

3.ฟิล์มกรองแสง
>>> V-KOOL แผ่นหน้าเต็ม K37 กระจกบานข้าง S20  กระจกบานหลัง S20 

4.พรม
>>> พรมไวนิล  E.I. ชุดเต็มคัน 16 ชิ้น สีแดง

5.สปอยเลอร์หลัง
>>> ทรงศูนย์

6.ล็อกยางอะไหล่
>>> ยี้ห้อ S&M แบบเจาะแชสซี

7.กันสาดข้าง
>>> ทรงศูนย์สีขาว

8.กล้องส่องหลัง
>>> เหมือนของศูนย์ แต่ไม่ทราบว่ายี่ห้ออะไร

9.สครับเพลท
>>> แบบธรรมดา พับๆตรงขอบประตู

10.ล็อคพวงมาลัย
>>> Locktech กล่องส้ม สองชั้น ตัดสตาร์ท

11.กุญแจรถ
>>> Flip key case

12. Max
>>> Renso RT7 20" สีขาวกลึงขอบ

13.ยาง
>>> Nitto NT420S  265/50 R20 

รูปล็อกยางอะไหล่ครับ เพื่อป๋าๆสนใจ และสงสัยครับ

และโปรเจ็คอื่นๆอีกมากมาย ขอพักไว้ก่อน ประเป่าไม่ฉีก แต่กระจุยแล้วว  Wink

ไว้จะมาอัพเดทเรื่อยๆนะครับ ไว้เป็นแนวทางการแต่งตัวของน้องปา ของป๋าๆทุกๆท่านครับ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

แถมนิด ผมเอง 55 เจอกันจะได้ทักถูกคนครับ  PJS No.0777  User : [~DREAM~]  ยินดีที่ได้เข้าร่วมกับคลับอันอบอุ่นแห่งนี้ครับ ไม่ผิดหวังเลยครับที่เลือก

ขอเป็นส่วนหนึ่งในบ้านแห่งนี้ด้วยครับผม ยินดีที่ได้รู้จักป๋าๆทุกๆท่านเลยนะครับ 

สั่งสติกเกอร์ไปแล้ว รอรับ ไว้จะมายลโฉมอีกครั้งนึง ขอบคุณป๋าทุกๆท่านที่เข้ามาคอมเม้นท์ ชม และติเตียนกันได้ครับ

ยินดีรับฟังครับผม ขอบคุณมากๆครับ สาธุ

สุดท้ายนี้ขอจบเรื่องเล่าไว้เพียงแต่เท่านี้ ขอให้ทุกๆท่าน มีความสุขในการใช้รถ เมาไม่ขับ 

ขอให้มีความเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน การเงิน ความรัก และมีความสุขมากๆทุกๆท่านครับ

THAILAND
nortirut
Jr. Member
**

like: 14

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 12:22:54 am »

สวยงามมากครับป๋า  ขาวอวบๆ like like
PingZ
Newbie
*

like: 6

No.1100

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 12:41:55 am »

like like like like

4วงรวมเบ็ดเสร็จจัดมาเท่าไหร่ครับ      รถสวยมากกกก   รอสีมุกเหมือนกันครับ   Cheesy
ronaldo07
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 01:53:33 am »

จัดรองเท้ามากี่สตาง คับ
lovepajero
เป็นไปไม่ได้...ที่จะเป็นไปไม่ได้
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 03:02:17 am »

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม น้องปาไวท์สวยมากครับ ยินดีด้วยครับป๋า เมื่อไหร่จะถึงคิวผมบ้าง  ฮือๆๆ ฮือๆๆ

We never get what we want..We never want what we get..We never have what we like..We never like what we have..That's Life...That's right !!
indabank
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 03:18:50 am »

รองเท้าขาว งามได้ใจครับ lala

รับปรึกษาเรืองแอร์บ้านแอร์รถยนต์ ติดตั้งแอร์บ้าน แอร์โรงงาน แอร์สำนักงาน งานสเป็ก ติดตั้งท่อแอร์ ควบคุ่มโดยวิศวกรร ปรึกษาฟรีครับ
ร้านพิเชษฐ์แอร์ลพบุรี 0884632153 036627742 แบงค์ครับ
Chai .RY No. 495
Hero Member

like: 14

ชื่อ เล่น : ชัย จ. ระยอง

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 04:13:21 am »

Cheesy ดูเพลิน เลย + คำบรรยาย + ภาพถ่ายสุดเยี่ยม like like  เจ้าปาขาว แต่งยังไง ก็จ๊าบครับ  Kiss

Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 06:06:33 am »

สวย perfect ครับ  ยอดเยี่ยม yes!! good
Pa_Man No.0061
Hero Member

like: 23

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 07:03:11 am »

สวย ๆ ๆ ๆ ครับ     ยอดเยี่ยม   ยอดเยี่ยม    ยอดเยี่ยม

รองเท้าเหมือนกันเลยครับ      lala    lala    lala
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 07:08:36 am »

รีวิว...แจ่มมากครับ ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม   like red heart

ChaiwatHD
อยู่อย่างพอเพียง และเพียงพอ เพื่อความสุข ของชีวิต ชาติหนึ่ง
Jr. Member
**

like: 2

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 07:54:33 am »

น้องปา  ขาวๆ สวยๆ  like like like joob

ChaiwatHD
 Pajero Nongkhai-Thailand
Pajerosport-Thailand No.0011
Founder
Hero Member

like: 67

.......1 Tonn.......

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 08:20:19 am »

ขาว...ขาว..สวยงามมากครับ...แต่ขาด Sticker : PAJEROSPORT-THAILAND ครับ...

..."กัมมุนา วตตีโลโก"..."สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม"...
Nakavabi
Hero Member

like: 22

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 08:34:45 am »

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
หน้า: [1] 2 3 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์