Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่พักเมืองกาญจน์  (อ่าน 10992 ครั้ง)
sexercise
ปล่อยวาง........
Jr. Member
**

like: 17

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 01:18:00 pm »

เลค แฮฟเว่น ครับเอ็ม ไปมาเมื่อ2-3ปีก่อน ช้อบชอบ

หนึ่งในเป้าหมาย... น่าไปมากๆครับ  Cheesy

หาแพคเกต ไทยเที่ยวไทยซิป๋า ราคาถูกลงไปมาก คราวที่แล้วผมก็ซื้อที่งานเมืองทอง อีกที่ก็บ้านรักษ์น้ำ หรูกว่าอีกแต่ราคาสูงกว่าพอสมควร อยู่ทับกระดานใกล้ๆกัน ว่าแต่ป๋าแจ็ค เราเจอกันแล้วนิ(ใข่มั้ยเอ่ยยย) เลือดเขียวขาวเหมือนกัลลลล

ถูกต้องนะค้าบบบบ เคยเจอกันแล้ว ครับป๋า ถ้าต้องการคำปรึกษาเดี๋ยวจะแวะเข้าไปขอคำชี้แนะครับ Cheesy Cheesy Cheesy

ได้น้องปาฯมาแล้ว สถานีต่อไปคือ เที่ยวทั่วไทย  hi

เพิ่งรู้ว่าพี่นุ่นเป็นลูกเขียวขาวเหมือนกัย

ลูกเขียวขาวกันทั้งเลย  ยอดเยี่ยม

อ้าวเอ็มก็สาระเหรอ รุ่นใหนอ่ะ ผมกะป๋าthekop07 นี่รุ่นเดวกัน47 แต่คนละห้อง

##วงการนี้นี่เดินมาก่อน บอกตรงๆ ถ้าไม่แน่จริงอยู่ไม่ได้ หมู่เชียร รถถังบอกไว้##
Boss นิลกาญจน์
Jr. Member
**

like: 16

ปาเก็บตะวัน

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 01:29:40 pm »

ผมอยู่ท่ากระดาน ศรีสวัสดิ์แท้ๆ ยังไปชมรีสอร์ทแถวนี้ไม่ทั่วเลย มีเยอะมากเดี๋ยวนี้ บรรยากาศดีดีทั้งนั้นครับ like
Nakavabi
Hero Member

like: 22

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 02:21:25 pm »

หาแพคเกต ไทยเที่ยวไทยซิป๋า ราคาถูกลงไปมาก คราวที่แล้วผมก็ซื้อที่งานเมืองทอง อีกที่ก็บ้านรักษ์น้ำ หรูกว่าอีกแต่ราคาสูงกว่าพอสมควร อยู่ทับกระดานใกล้ๆกัน ว่าแต่ป๋าแจ็ค เราเจอกันแล้วนิ(ใข่มั้ยเอ่ยยย) เลือดเขียวขาวเหมือนกัลลลล

ถูกต้องนะค้าบบบบ เคยเจอกันแล้ว ครับป๋า ถ้าต้องการคำปรึกษาเดี๋ยวจะแวะเข้าไปขอคำชี้แนะครับ Cheesy Cheesy Cheesy

ได้น้องปาฯมาแล้ว สถานีต่อไปคือ เที่ยวทั่วไทย  hi

เพิ่งรู้ว่าพี่นุ่นเป็นลูกเขียวขาวเหมือนกัย

ลูกเขียวขาวกันทั้งเลย  ยอดเยี่ยม

อ้าวเอ็มก็สาระเหรอ รุ่นใหนอ่ะ ผมกะป๋าthekop07 นี่รุ่นเดวกัน47 แต่คนละห้อง

รุ่น56ครับ บ่งบอกอายุเลย...อิอิ Cheesy
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์