Languages

DIY.ราวหลังคาให้ Pajero sport สำหรับรุ่น GLS

<< < (16/16)

natapong:
 suadyod

krubest_btr:
อยากทราบราคากับร้านที่ไหนครับผม เห็นงาน diy ของป๋าแล้วเกิดกิเลสเลย งานดีมากครับ นับถือๆ

Snowi:
มาหนุนอีกเสียง รถทรง SUV อย่างปาเจโร่ ถ้าไม่มีราวหลังคา มันดูโล่งๆยังไงอยู่  รถผมติดมาจากโรงงานเลยไม่ต้องลงแรง
สบายไป

ผมมี มิราจน้องของปาเจโร่อีกคัน อยากหล่อบ้างเลยจัดไป
เอามาให้ดูว่า ราวหลังคามันทำให้รถหล่อขึ้นจริงๆ  kiki

ความหล่อไม่เคยปราณี กระเป๋าตังค์ใคร

skanet:
รุ่นใหม่ก็ออกมาแล้ว ราวรุ่นเก่าราคาลดลงบ้างไหมครับ

Chinnathon:
งานนี้ต้องใช้ทักษะและฝีมือในระดับสูงเลย ขอชื่นชมผลงานด้วยครับ suadyod

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว