Languages
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 18 ... 21   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: --Happy Family Meeting: กิน เที่ยว แต่ง ตาม style แก๊งค์กระเป๋าแหก (ชมภาพในหน้า15)--  (อ่าน 77213 ครั้ง)
TON_2335
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #135 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 09:26:32 am »

เย็น จะ กิน อะไร อะ ........ หิว รอ แล้ว .... Cheesy Cheesy
สังได้ทุกร้านครับ อร่อยทุกอย่างถ้ามีคนรู้ใจไปกินด้วย Cheesy Cheesy

ชายคนหนึ่ง ขี่ควาย หมายที่หนึ่ง       ขี่ไปครึ่ง ลืมที่หมาย จะไปไหน
เดินเวียนวน ไร้ปลายทาง ที่จะไป      หมดอาลัย ต้องทนอยู่ คู่กับควาย
_TOM_
รักในหลวงที่สุด
Full Member

like: 26

« ตอบ #136 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 09:32:23 am »

แวะมาดู ..... ผมว่าน่าจะว่าง นะ อิอิ... แต่ คงต้องออกตัวตั้งแต่เช้าแล้วหละ
เดียวไปไม่ทันป๋านะ ...เห่อๆ    Cheesy

ป๋างานเขาเริ่ม 15.00+ นะ   เดี๋ยวนั่งตบยุงรอ  อิ  อิ

ภาระกิจ ลูกเรียนพิเศษ กันทั้งนั้นเลยครับ  haha

โหป๋านะคับ พูดแหย่กันงี้ ใจคอจะให้ผมไปกู้มาเตรียมไว้เลยเหรอครับป๋า 
มันเป็นเรื่องจริงครับป๋า  มีเซอร์ไพร์   ถ้าป๋ามีเงินในกระเป๋าตอนนั้นหากช้าเพียงนับแบ๊งค์อาจจะไม่ทันก็ได้ครับ  haha

มีทั้งแบ่งเฉลี่ยต้นทุน  แจก  แถม  ยัดเยียดกันเลยและครับ

**ตอนนี้ทราบมาว่า  ของจะมาถึงที่บ้านโป่งแล้ว   และมีสมาชิก 3-4 ท่านเตรียมบุกบ้านโป่งขอชมก่อนเพื่อกลับมาขออนุมัติงบในงานวันเสาร์ครับ

มันคืออะไรน้า ถึงขั้นขนาด บ้านโป่งโดนบุกกันเลยทีเดียว  u
ความลับครับป๋า เค้าปิดกันให้แซด ว่าแต่งานนี้เงินสดไม่พอรับการ์ดไหมครับ
ผมกลัวจังกำลังเก็บตังใส่ล้อไปงานนี้จะรอดไหมเนี่ย

TON_2335
Jr. Member
**

« ตอบ #137 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 09:53:37 am »

แวะมาดู ..... ผมว่าน่าจะว่าง นะ อิอิ... แต่ คงต้องออกตัวตั้งแต่เช้าแล้วหละ
เดียวไปไม่ทันป๋านะ ...เห่อๆ    Cheesy

ป๋างานเขาเริ่ม 15.00+ นะ   เดี๋ยวนั่งตบยุงรอ  อิ  อิ

ภาระกิจ ลูกเรียนพิเศษ กันทั้งนั้นเลยครับ  haha

โหป๋านะคับ พูดแหย่กันงี้ ใจคอจะให้ผมไปกู้มาเตรียมไว้เลยเหรอครับป๋า 
มันเป็นเรื่องจริงครับป๋า  มีเซอร์ไพร์   ถ้าป๋ามีเงินในกระเป๋าตอนนั้นหากช้าเพียงนับแบ๊งค์อาจจะไม่ทันก็ได้ครับ  haha

มีทั้งแบ่งเฉลี่ยต้นทุน  แจก  แถม  ยัดเยียดกันเลยและครับ

**ตอนนี้ทราบมาว่า  ของจะมาถึงที่บ้านโป่งแล้ว   และมีสมาชิก 3-4 ท่านเตรียมบุกบ้านโป่งขอชมก่อนเพื่อกลับมาขออนุมัติงบในงานวันเสาร์ครับ

มันคืออะไรน้า ถึงขั้นขนาด บ้านโป่งโดนบุกกันเลยทีเดียว  u
ความลับครับป๋า เค้าปิดกันให้แซด ว่าแต่งานนี้เงินสดไม่พอรับการ์ดไหมครับ
ผมกลัวจังกำลังเก็บตังใส่ล้อไปงานนี้จะรอดไหมเนี่ย
รอดครับป๋าต้อม ถ้าเอา ผบ.ไปด้วย เอาไปคอยสะกิดครับ จะได้แหกช้าหน่อย5555

ชายคนหนึ่ง ขี่ควาย หมายที่หนึ่ง       ขี่ไปครึ่ง ลืมที่หมาย จะไปไหน
เดินเวียนวน ไร้ปลายทาง ที่จะไป      หมดอาลัย ต้องทนอยู่ คู่กับควาย
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #138 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 12:16:48 pm »

เย็น จะ กิน อะไร อะ ........ หิว รอ แล้ว .... Cheesy Cheesy
สังได้ทุกร้านครับ อร่อยทุกอย่างถ้ามีคนรู้ใจไปกินด้วย Cheesy Cheesy

ผมชอบ buffet KIMJU อิอิ จัดหนัก ครับ
Thun
Jr. Member
**

like: 25

ID : 0391

« ตอบ #139 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 01:50:05 pm »

ครั้งแรกครับที่จะได้ไป นับถอยหลังแล้วครับ
แต่ยังหากระเป๋าตังค์ไม่เจอเลย ไม่รุใครเอาไปแอบไว้ไหน ?

ฉงฉัยคงไม่มีกระเป๋าไปแหกแน่ๆ เลย คร้าบบบบบบ
ขออนุญาตไปดูป๋าๆ ท่านอื่นแหกก่อนได้ปะค้าบบบ .... ฮ่าฮ่า

แต่งไม่ต้องแรง อย่าให้ใครแซงก็พอ
sab-racing
ID No.1045
Hero Member

like: 89

« ตอบ #140 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 07:46:28 pm »

ใครไปงานนี้มีกระเป๋าแหกแน่ๆครับ ส่วนผมกระเป๋าแบน เพราะว่าโดน ผ.บ ล้วงกระเป๋าไป แว้วอิอิ Cheesy
sab-racing
ID No.1045
Hero Member

« ตอบ #141 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 10:08:49 pm »

งานนี้สนุกแน่นอนครับเอาไปทั้งบ้านเลย555
ป๋าต้นกับป๋าแสบไปด้วยหรอคับกำลังคิดฮอดอยู่พอดีเลย
ก็ว่าจะไปอยู่เหมือนกันครับ ป๋าต้น แต่เดี๋ยวต้องรอดูใกล้ๆอีกทีครับว่าจะได้ไปป่าว อิอิ คิดฮอดทุกท่านเหมือนกันครับ แต่เสียอย่างเดียวครับ กอดบ่ได้ เด้อ  Cheesy Cheesy grimace
อย่าถึงขั้นกอดเลยครับป๋าแสบ แค่งานมิตต้งทีนครปฐมเค้าก็คิดกันไปใหญ่แล้วครับป๋า  สงสัต้องยเปลี่ยนจากกอดเป็นหอมแก้มกันแล้วครับ 555555
เอางั้นเลยเหรอจ๊ะ ป๋าต้น เค้าเสียหายนะตะเอง haha
sab-racing
ID No.1045
Hero Member

« ตอบ #142 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 10:15:33 pm »

งานนี้สนุกแน่นอนครับเอาไปทั้งบ้านเลย555
ป๋าต้นกับป๋าแสบไปด้วยหรอคับกำลังคิดฮอดอยู่พอดีเลย
ก็ว่าจะไปอยู่เหมือนกันครับ ป๋าต้น แต่เดี๋ยวต้องรอดูใกล้ๆอีกทีครับว่าจะได้ไปป่าว อิอิ คิดฮอดทุกท่านเหมือนกันครับ แต่เสียอย่างเดียวครับ กอดบ่ได้ เด้อ  Cheesy Cheesy grimace
อย่าถึงขั้นกอดเลยครับป๋าแสบ แค่งานมิตต้งทีนครปฐมเค้าก็คิดกันไปใหญ่แล้วครับป๋า  สงสัต้องยเปลี่ยนจากกอดเป็นหอมแก้มกันแล้วครับ 555555

เดี๋ยวผมช่วยอัดท้ายรางให้ทั้งคู่พร้อมๆกัน  ดีไม่ดีน้ำก็อาจจะดันได้นะครับ  อิ  อิ

แหมถ้าได้ ป๋านะ มาอัดท้ายรางให้นะผมว่าน้ำมันคงจะดันดีพิลึกเลยว่ามะ
sab-racing
ID No.1045
Hero Member

« ตอบ #143 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 10:29:17 pm »

ป๋างานเขาเริ่ม 15.00+ นะ   เดี๋ยวนั่งตบยุงรอ  อิ  อิ

ภาระกิจ ลูกเรียนพิเศษ กันทั้งนั้นเลยครับ  haha

มันเป็นเรื่องจริงครับป๋า  มีเซอร์ไพร์   ถ้าป๋ามีเงินในกระเป๋าตอนนั้นหากช้าเพียงนับแบ๊งค์อาจจะไม่ทันก็ได้ครับ  haha

มีทั้งแบ่งเฉลี่ยต้นทุน  แจก  แถม  ยัดเยียดกันเลยและครับ

**ตอนนี้ทราบมาว่า  ของจะมาถึงที่บ้านโป่งแล้ว   และมีสมาชิก 3-4 ท่านเตรียมบุกบ้านโป่งขอชมก่อนเพื่อกลับมาขออนุมัติงบในงานวันเสาร์ครับ

อุ๊ยผมอยู่บ้านโป่งพอดีครับเดี๋ยวผมแอบไปดูก่อนดีกว่า ไปละ ฟิ้ววววววว Cheesy Cheesy
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #144 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 08:43:05 am »

Cheesy Cheesy  หาเจอแล้ว ... ที่ซ้อน ผบ.ไว้ อิอิ   Cheesy Cheesy

TON_2335
Jr. Member
**

« ตอบ #145 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 09:50:16 am »

Cheesy Cheesy  หาเจอแล้ว ... ที่ซ้อน ผบ.ไว้ อิอิ   Cheesy Cheesy

เผื่อผมด้วยครับ ตอนนี้ไม่มีจะแหกแล้วครับ

Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #146 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 04:08:06 pm »

เผื่อผมด้วยครับ ตอนนี้ไม่มีจะแหกแล้วครับ

*โอ้ป๋าวิน  มาเท่านั้นพอเปลี่ยนช่วงล่างนกเหลืองทั้งกรงเลยนะนั้น  พร้อม Step 4 อีกชุด  รับรองถูกใจป๋าอย่างแน่นอน  อิ  อิ

*สำหรับป๋าต้น รับแลกมอไซค์ครับผม
_TOM_
รักในหลวงที่สุด
Full Member

like: 26

« ตอบ #147 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 04:11:28 pm »

*โอ้ป๋าวิน  มาเท่านั้นพอเปลี่ยนช่วงล่างนกเหลืองทั้งกรงเลยนะนั้น  พร้อม Step 4 อีกชุด  รับรองถูกใจป๋าอย่างแน่นอน  อิ  อิ
ป๋ษต้นคับผมเห็นป๋าซ้อนไว้ใต้พรมอยู่ะคับ

*สำหรับป๋าต้น รับแลกมอไซค์ครับผม

Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #148 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 04:16:29 pm »

แจ้งข่าวเพิ่มเติม  

เนื่องจากสถานที่ในนั้นเป็นสถานที่สาธารณะ  การจอดรถอาจจะมีปัญหาบ้างในการจอดรวมกลุ่ม  ถ้าสามารถทำได้จะเป็นการดี
แต่เราไม่สามารถจองที่จอดได้เพราะเป็นกรรมสิทธิ์ของพื้นที่เช่าสำหรับลูกค้า    มีค่าใช้จ่ายในการจอดต่อ ชม.  

**สามารถนำบิลอาหารมูลค่าตั้งแต่ 200 บาทขึ้นไป  สามารถประทับตราจอดรถได้(แต่ไม่รู้ว่าได้กี่ ชม.)เพราะผมก็ยังไม่เคยไป
ใครมีข้อมูลช่วยแชร์ด้วยนะครับ   ฉะนั้นการจอดต้องเลือกจอดกันตามอัธยาศัย

การรวมตัวกัน  เราจะใส่เสื้อดำส้มของปาเจโร่ในงานกัน(ถ้ามี)   เพื่อเป็นที่สังเกตุได้ง่ายและสามารถเข้ามาทักทายกันได้เลยครับ
เราจะหาที่จับกลุ่มเฉพาะกิจ  มีกิจกรรมนาทีทอง  มีการพบปะพูดคุยแบบกันเอง   มีแนะนำเทคนิคต่างๆ   มีการโชว์ข้อมูลที่หลายท่านอยากรู้
และมีความจริงใจในการต้อนรับทั้งสมาชิกใหม่และสมาชิกที่คุ้นหน้ากันอยู่แล้วอย่างเต็มที่   ถึงแม้ยังไม่ได้รถก็มาได้ครับมาพูดคุยกัน
และอีกหลายๆอย่างในงานในการแจก แบ่งปัน  ตามฟิวลิ่งของแต่ละท่านครับ

จึงขอแจ้งให้ทราบเป็นข้อมูลเบื้องต้น

BBB gang
chan
Jr. Member
**

like: 12

« ตอบ #149 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 04:32:26 pm »

แจ้งข่าวเพิ่มเติม  

เนื่องจากสถานที่ในนั้นเป็นสถานที่สาธารณะ  การจอดรถอาจจะมีปัญหาบ้างในการจอดรวมกลุ่ม  ถ้าสามารถทำได้จะเป็นการดี
แต่เราไม่สามารถจองที่จอดได้เพราะเป็นกรรมสิทธิ์ของพื้นที่เช่าสำหรับลูกค้า    มีค่าใช้จ่ายในการจอดต่อ ชม.  

**สามารถนำบิลอาหารมูลค่าตั้งแต่ 200 บาทขึ้นไป  สามารถประทับตราจอดรถได้(แต่ไม่รู้ว่าได้กี่ ชม.)เพราะผมก็ยังไม่เคยไป
ใครมีข้อมูลช่วยแชร์ด้วยนะครับ   ฉะนั้นการจอดต้องเลือกจอดกันตามอัธยาศัย

การรวมตัวกัน  เราจะใส่เสื้อดำส้มของปาเจโร่ในงานกัน(ถ้ามี)   เพื่อเป็นที่สังเกตุได้ง่ายและสามารถเข้ามาทักทายกันได้เลยครับ
เราจะหาที่จับกลุ่มเฉพาะกิจ  มีกิจกรรมนาทีทอง  มีการพบปะพูดคุยแบบกันเอง   มีแนะนำเทคนิคต่างๆ   มีการโชว์ข้อมูลที่หลายท่านอยากรู้
และมีความจริงใจในการต้อนรับทั้งสมาชิกใหม่และสมาชิกที่คุ้นหน้ากันอยู่แล้วอย่างเต็มที่   ถึงแม้ยังไม่ได้รถก็มาได้ครับมาพูดคุยกัน
และอีกหลายๆอย่างในงานในการแจก แบ่งปัน  ตามฟิวลิ่งของแต่ละท่านครับ

จึงขอแจ้งให้ทราบเป็นข้อมูลเบื้องต้น

BBB gang

ถ้าผมจำไม่ผิดมีใบเสร็จตั้งแต่ 200บาทขึ้นไป จอดฟรี 2 ชม.ครับป๋า เพราะเคยพา ผบ.กับลูกไปเดินเล่น Cheesy

ไปให้สุดแล้ว.......หยุดที่คำว่าพอ.....
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 18 ... 21   ขึ้นบน
  พิมพ์