Languages
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: --Happy Family Meeting: กิน เที่ยว แต่ง ตาม style แก๊งค์กระเป๋าแหก (ชมภาพในหน้า15)--  (อ่าน 77131 ครั้ง)
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #240 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 09:42:04 pm »

โอโห.....การบ้านป๋าวินสุดยอดมาก  ยอดเยี่ยม

ของผมถ่ายไปตั้งเยอะ ยังไม่รู้จะเอารูปไหนลงดี.....ฝีมือไม่ได้เรื่องสักกะรูป โอ๊ยมึน
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #241 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 09:59:14 pm »

**สวัสดีป๋าแสบ  ขอบคุณที่มาร่วมงานและสนับสนุน   และขอยืมรูปหน่อยนะครับ

ขอขอบคุณ เห็ดสำหรับป๋า _TOM_   10 กว่าชุด   ที่ให้มาผมขออนุญาติแจกเหล่า ผบ. ไปทำกับข้าวนะครับ

ขอขอบคุณป๋าโอ นาเกลือ  มาจากพัทยาสำหรับข้าวหลามสุดหวานอร่อยของหนองมน
ขอขอบคุณป๋าอู๊ด  ที่เสีย " สละ "  1 ลังใหญ่สำหรับกินกันในงาน

และขอขอบคุณป๋าอู๊ดอีกครั้งสำหรับ เทปผ้าลินิน  ถุงใหญ่ สำหรับพันสายไฟในห้องเครื่องเหมือนรถยุโรป  (หายากมาก)  
ผมเลยแจกรอบลงเลยครับ

**ขอขอบคุณป๋าอ๊อด  สำหรับเสื้อ 3 ตัว  ในงาน

**ขอขอบคุณป๋าอ๊อด  สำหรับกล่องหรรษา  3 ชุด   ที่แจกสิทธิ์พิเศษในงาน

**ขอขอบคุณป๋ากิตติ   สำหรับกรองแอร์หลัง  2 ชุด  ที่แจกในงาน

**ขอขอบคุณป๋ากิตติ   สำหรับกรอง K&N พร้อมชุดน้ำยา    ที่มาให้ในงาน

**ขอขอบคุณป๋านะ    สำหรับแป้นพักเท้ารุ่น Cooper limited  2 ชิ้น  ในโลกที่ทำขึ้นมา  haha    1 ชิ้น ที่แจกในงาน

**ขอขอบคุณป๋านะ    สำหรับแป้นนาฬิกาประดับยนต์  1 อัน   ที่แจกในงาน

**ขอขอบคุณป๋าเปิ้ล สติกเกอร์    สำหรับสติกเกอร์ติดที่ล๊อกประตูที่เคยให้ผมมาแจกเพื่อนๆ  วันนี้แจกหมดเกลี้ยงครับ เอามาแจกในงาน (ก่อนหน้านี้ก็แจกไปเยอะเลยครับ)

**ขอขอบคุณป๋าโย    ที่มาแจกฐานกล่องแว่นในงานและแผ่น CD EXTRA

**และขอขอบคุณป๋าวิน  ป๋าโจ้   ที่มาร่วมเป็นพิธีกรเปิดงานและบันทึกภาพสวยๆให้ชมกัน (เพื่อนสมาชิกร่วมให้การสนับสนุนอย่างมาก)

**และสุดท้ายนี้ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิก Pajerosport-Thailand  ที่ให้ความสนใจและความร่วมมือในการละเล่นช่วงชิงโอกาสกัน  ให้ความสนุกสนามเป็นกันเองอย่างมากๆครับ
และท่านหนึ่งที่ขับปาเจโร่ผ่านมามาร่วมงานด้วย    โอกาสหน้าหากพวกเราชาวปาเจโร่ทุกกลุ่มจัดกิจกรรมกัน  อยากให้มาร่วมบ่อยๆนะครับ  ถือว่าพักผ่อนแบบครอบครัวกันเอง
ในแบบ  Happy Family day Meeting..........

ขอขอบพระคุณทุกท่านอีกครั้งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2012, 10:38:48 pm โดย Na ratchada » บันทึกการเข้า
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #242 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 10:02:11 pm »

โอโห.....การบ้านป๋าวินสุดยอดมาก  ยอดเยี่ยม

ของผมถ่ายไปตั้งเยอะ ยังไม่รู้จะเอารูปไหนลงดี.....ฝีมือไม่ได้เรื่องสักกะรูป โอ๊ยมึน

เอาแค่ถ่ายติดรถกับคนก็พอครับป๋า   
เพื่อดูความสนุกกัน 
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #243 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 10:06:58 pm »

วันนี้เพื่อนผมเหนี่อยอีกแล้ว   พอดีผมเห็นแกยุ่งอยู่และผมไปช่วยทำคันอื่น บังเอิญติดอุปสรรค  เลยขอเบรคก่อน ไว้ว่ากันใหม่
(หวังว่าเพื่อนคงไม่เคืองไปอีก 2 ปีนะ  ) Cheesy

ฝนเกลือบตก ป๋าอ๊อดใส่เต็มสูทเลยขายาวมาเชียว

จะเข้าไปช่วยก็โดนมุมบังคับ

มันเข้าไปแทรกไม่ได้นะ  แน่นจริงๆมุมนี้  ขออภัย

sab-racing
ID No.1045
Hero Member

like: 89

« ตอบ #244 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 11:08:25 pm »

good good good ยอดเยี่ยม
off198
Jr. Member
**

like: 14

ID No.: 2008 , สมาชิกอัยยยย่ะคันที่ 99 คร้าบบบบ

« ตอบ #245 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 07:24:24 am »

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

ใครพลาดไม่ได้ไป ขอบอกว่า น่าเสียดายมากครับ มากันมืดฟ้ามัวดินกันเลยทีเดียว (ไม่รู้ว่าคนหรือฝนครับ)

ไว้้โอกาสหน้าจะต้องไปร่วมอีกให้ได้ครับ

สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ

"เอะอะอะไรๆ ก็หงษ์แดงๆ ทำไมโยมไม่เชียร์อาเซนอล" หลวงพี่เท่ง จำปีไม่ได้

ผมมันเด็กปืนคร้าบบบบบ
Pat#102
Newbie
*

like: 4

« ตอบ #246 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 09:44:58 am »

**สวัสดีป๋าแสบ  ขอบคุณที่มาร่วมงานและสนับสนุน   และขอยืมรูปหน่อยนะครับ

ขอขอบคุณ เห็ดสำหรับป๋า _TOM_   10 กว่าชุด   ที่ให้มาผมขออนุญาติแจกเหล่า ผบ. ไปทำกับข้าวนะครับ

ขอขอบคุณป๋าโอ นาเกลือ  มาจากพัทยาสำหรับข้าวหลามสุดหวานอร่อยของหนองมน
ขอขอบคุณป๋าอู๊ด  ที่เสีย " สละ "  1 ลังใหญ่สำหรับกินกันในงาน

และขอขอบคุณป๋าอู๊ดอีกครั้งสำหรับ เทปผ้าลินิน  ถุงใหญ่ สำหรับพันสายไฟในห้องเครื่องเหมือนรถยุโรป  (หายากมาก)  
ผมเลยแจกรอบลงเลยครับ

**ขอขอบคุณป๋าอ๊อด  สำหรับเสื้อ 3 ตัว  ในงาน

**ขอขอบคุณป๋าอ๊อด  สำหรับกล่องหรรษา  3 ชุด   ที่แจกสิทธิ์พิเศษในงาน

**ขอขอบคุณป๋ากิตติ   สำหรับกรองแอร์หลัง  2 ชุด  ที่แจกในงาน

**ขอขอบคุณป๋ากิตติ   สำหรับกรอง K&N พร้อมชุดน้ำยา    ที่มาให้ในงาน

**ขอขอบคุณป๋านะ    สำหรับแป้นพักเท้ารุ่น Cooper limited  2 ชิ้น  ในโลกที่ทำขึ้นมา  haha    1 ชิ้น ที่แจกในงาน

**ขอขอบคุณป๋านะ    สำหรับแป้นนาฬิกาประดับยนต์  1 อัน   ที่แจกในงาน

**ขอขอบคุณป๋าเปิ้ล สติกเกอร์    สำหรับสติกเกอร์ติดที่ล๊อกประตูที่เคยให้ผมมาแจกเพื่อนๆ  วันนี้แจกหมดเกลี้ยงครับ เอามาแจกในงาน (ก่อนหน้านี้ก็แจกไปเยอะเลยครับ)

**ขอขอบคุณป๋าโย    ที่มาแจกฐานกล่องแว่นในงานและแผ่น CD EXTRA

**และขอขอบคุณป๋าวิน  ป๋าโจ้   ที่มาร่วมเป็นพิธีกรเปิดงานและบันทึกภาพสวยๆให้ชมกัน (เพื่อนสมาชิกร่วมให้การสนับสนุนอย่างมาก)

**และสุดท้ายนี้ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิก Pajerosport-Thailand  ที่ให้ความสนใจและความร่วมมือในการละเล่นช่วงชิงโอกาสกัน  ให้ความสนุกสนามเป็นกันเองอย่างมากๆครับ
และท่านหนึ่งที่ขับปาเจโร่ผ่านมามาร่วมงานด้วย    โอกาสหน้าหากพวกเราชาวปาเจโร่ทุกกลุ่มจัดกิจกรรมกัน  อยากให้มาร่วมบ่อยๆนะครับ  ถือว่าพักผ่อนแบบครอบครัวกันเอง
ในแบบ  Happy Family day Meeting..........

ขอขอบพระคุณทุกท่านอีกครั้งครับ

ป๋านะ ขอเพิ่มเติม ขอขอบคุณป่๋าวี ที่ช่วยติดกล่องกับคอนโซล เนื่องจากป๋าอ๊อด ต้องรีบทำคันอื่นต่อ  สาธุ สาธุ สาธุ
อ้อ แล้วใครเอาเทป 3m ของป๋าวี ไป ฝากคืนได้ที่ร้านนมโจ ข้างๆ ศาลเจ้าพ่อเสือ ครับ

meeting นี้ ก็เหมื่อนทุกครั้งครับ ได้เพื่่อน ได้มิตรภาพ ได้ความรู้ ได้ของดี ราคาถูกใจ ได้ประโยชน์คุ้มค่า

ป๋าๆ มาใหม่เยอะมากครับ ผมจำชื่อไม่ได้ ถ้าเจอกันยิ้มให้กันด้วยนะครับ ลองตามอ่านผลงาน BBB ไปเรื่อยๆ ผมเชื่อว่าเพื่อนสมช. จะสามารถนำความรู้ไปต่อยอด เติมเต็มความต้องการของตนเองได้ครับ

อ้อ ขอนิดนึง BBB ไม่ใช่แก๊งส์นะครับ BBB คือกลุ่มคนที่ชอบเหมือนๆ กัน และ ช่วยกันทดลอง ทดสอบ อุปกรณ์ต่างๆ ที่เพิ่มเติมมากกว่ามาตรฐานที่บ.รถให้มา
BBB นำเสนอผลดี ผลไม่ดี ข้อควรปรับปรุงแก้ไข เพื่อเป็นข้อมูลให้มวลหมู่ สมช. ได้รับทราบข้อเท็จจริงอีกมิตินึ่ง เพื่อเป็น information อีกด้านหนึ่ง ที่ใช้ในการตัดสินใจ

ผมกันครั้งต่อไปครับ

leejoe
โจ เทียนทะเล@ปทุมบางคูวัด
Jr. Member
**

like: 16

« ตอบ #247 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 09:48:11 am »

ขอบคุณ ป๋าอ๊อตสำหรับเสือด้วนนะครับที่เอามาให้เล่นเกมส์กันละผมก็มได้มาสมใจอยาดเลยครับ
ขอบคุณป๋าตามผู้จัดงานครับ
ขอบคุณป๋าๆช่างกล้องทุกคนครับ
ขอบคุณพ่เลี้ยงครับ สละอร่อยจริงๆ(ตอนแรกว่าจะแอบเอากลับบ้านสักพวงแล้วแต่เกรงใจ)ถ้ามีโอกาสจะไปเยี่ยมนะครับ
ขอบคุณป๋าทุกท่านที่สละเวลามาร่วมงานนะครับ
ตัวผมติดต้องไปงานแต่งงานเลยต้องรีบกลับ อยากอยู่กินข้าวด้วยจริง

ปล.จำชื่อป๋าไม่ได้สักคนอะ คราวหน้าป๋าๆมากกันอีกนะครับ Kiss Kiss Kiss

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2012, 09:51:12 am โดย leejoe » บันทึกการเข้า

Thun
Jr. Member
**

like: 25

ID : 0391

« ตอบ #248 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 11:35:41 am »

รูปสวยทุกรูปครับ

โหๆๆๆๆๆ "มิตติ้งครั้งแรก ก็แหกซะแล้วววววว" ฮ่าฮ่า

ติดมะเป็นอ่ะ ป๋าๆ ช่วยตามป๋าอ๊อดให้หน่อยคร้าบบ ฮ่าฮ่า

แต่งไม่ต้องแรง อย่าให้ใครแซงก็พอ
NonReturneR No.412
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #249 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 12:02:13 pm »

เข้ามาขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ ของป๋ากอป, ป๋าตาม, ป๋าวิน ครับ
ป๋ากิตติริมแดง อย่าช้าครับรีบๆ ลงด่วน แฟนๆ ค่อยติดตามอยู่ครับ u
JoeDeViL
สังกัดปาปทุม 2.5 VG 2011 BlacK DeViL
Jr. Member
**

like: 14

« ตอบ #250 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 12:42:13 pm »

จะไม่เจอได้ไงละพี่นะ พี่ก็ยืนคุยกับพวก cryingผมก่อนกลับไง ผม บอล บอย ชาญ ป๋าอ๊อดไง กลุ่มที่พี่คุยเรื่องกล่องยกหัวฉีด กับเปลี่ยนหัวฉีดไง   หน้าน้อยใจทำเป็นลืม Cry

แปะก๋วยสักหน่อยไหมพี่. บำรุงหน่อยได้ไม่ขี้ลืม

Takab
Jr. Member
**

like: 11

« ตอบ #251 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 01:33:40 pm »

วันนี้เพื่อนผมเหนี่อยอีกแล้ว   พอดีผมเห็นแกยุ่งอยู่และผมไปช่วยทำคันอื่น บังเอิญติดอุปสรรค  เลยขอเบรคก่อน ไว้ว่ากันใหม่
(หวังว่าเพื่อนคงไม่เคืองไปอีก 2 ปีนะ  ) Cheesy

ฝนเกลือบตก ป๋าอ๊อดใส่เต็มสูทเลยขายาวมาเชียว

จะเข้าไปช่วยก็โดนมุมบังคับ

มันเข้าไปแทรกไม่ได้นะ  แน่นจริงๆมุมนี้  ขออภัย

ป๋านะครับ ปกติจะเจอป๋าอ๊อด ใส่แต่กางเกงขาสั้น แต่วันนั้น ผมถามป๋าอ๊อดแล้ว แกตอบผมว่า เตรียมตัวมามุดครับ ไม่ได้มาหล่อ (ซู๊ดยอดดดด) red heart red heart red heart
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #252 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 02:30:41 pm »

รูปสวยทุกรูปครับ

โหๆๆๆๆๆ "มิตติ้งครั้งแรก ก็แหกซะแล้วววววว" ฮ่าฮ่า

ติดมะเป็นอ่ะ ป๋าๆ ช่วยตามป๋าอ๊อดให้หน่อยคร้าบบ ฮ่าฮ่า

นี่แหละความหมายของการอยู่ใกล้พวกเรา  อิ  อิ   ด้วยความยินดีครับ

นัดเลี้ยงข้าวแกงเมื่อไหร่  ติดให้ฟรีเลยครับป๋าเจมส์

จะไม่เจอได้ไงละพี่นะ พี่ก็ยืนคุยกับพวก cryingผมก่อนกลับไง ผม บอล บอย ชาญ ป๋าอ๊อดไง กลุ่มที่พี่คุยเรื่องกล่องยกหัวฉีด กับเปลี่ยนหัวฉีดไง   หน้าน้อยใจทำเป็นลืม Cry

แปะก๋วยสักหน่อยไหมพี่. บำรุงหน่อยได้ไม่ขี้ลืม
ขอโทษที  เล่นมาให้เจอตอนงานเขาเลิกแล้ว 55555    ยังจำได้ครับอย่าพึ่งน้อยใจไปเห็นคนกันเอง   จริงแล้วพวกโจ้ต้องมาช่วยพี่รับสมาชิกใหม่ๆกัน
เราต่างคนต่างช่วยกัน  เพื่อชาวปาเจโร่ของเรากันเองครับ   พี่ช่วยน้อง  น้องช่วยพี่  เพื่อนช่วยเพื่อน  และครอบครัวช่วยครอบครับครับ
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #253 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 02:36:42 pm »

ขอให้เครดิตสถานที่หน่อยครับ 

ส่วนนี่ก็เป็น Circle of Love ของพวกเรา  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #254 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 02:43:44 pm »

ขอขอบคุณป๋าลุ้น admin ของเราสำหรับแบนเนอร์งานมิตติ้งนี้  พอดีป๋าลุ้นแกคงเพลียจากการ monitor กระทู้มากไปหน่อย
และแกคงเหนื่อยแบบที่เรามองไม่เห็นกัน แต่ก็ยังอุตสาห์ช่วยสนันสนุนจนให้เกิดงานนี้ขึ้นมาได้  แม้แกจะไม่ได้มาร่วมด้วยก็ตามครับ   ขอขอบคุณอีกครั้งสำหรับการสนับสนุนครับ

และขอขอบคุณป๋าวิน ป๋าโจ้   คณะ MOD ที่มาสร้างสีสรรและความเป็นกันเองในงานกับเพื่อนสมาชิกกลุ่ม PAJERO SPORT - THAILAND

และขอขอบคุณพื้นที่ เวปบอร์ดแห่งนี้  ที่เป็นสื่อการให้เรามาเจอกันครับ

**สุดท้ายนี้ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกอีกครั้งที่ให้ความร่วมมือในมิตติ้งของ PJS-TH Club ของเรา   ที่ช่วยดำเนินการโดยแก๊งค์กระเป๋าแหก ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2012, 02:45:55 pm โดย Na ratchada » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21   ขึ้นบน
  พิมพ์