Languages
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 30   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Pre Meeting>>> ซิ่งสายฟ้า ( แรง แน่น! หนึบ! อึ๊บ.. เด็กเล 2)  (อ่าน 125981 ครั้ง)
Pa_Man No.0061
Hero Member

like: 23

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 09:52:44 pm »

ค่าใช้จ่าย...ต้องเตรียมไหม?Huh??

ตามวัตถุประสงค์ด้านบน   เป็นการบริการจากทางร้านน้าปิง    ไม่มีค่าอาหาร  ไม่มีแชร์ใดๆ   ขอเพียงท่านนำเงินติดกระเป๋ามาและกำให้แน่นมากๆ  เท่านั้นพอ      ที่เหลือแล้วแต่ยาสั่ง จะออกฤทธิ์555555

*****เรากลับมาแล้วนะครับกับงาน meeting และเตรียมทุกอย่างให้แล้ว   สำหรับเพื่อนสมาชิก   จึงขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิกมาร่วมงาน Pre Meeting>>> ซิ่งสายฟ้า ( แรง แน่น!  หนึบ!  อึ๊บ.. เด็กเล  2)   กัน    งานแต่ละครั้งที่จัด  ไม่มีพิธีรีตอง   และบรรยากาศ  แตกต่างกันไป   พลาดแล้วจะเสียใจเพราะสิ่งดีๆที่ซ้อนไว้ในงาน  มีมากกว่าคำพูดอีกนะจ๊ะ ......

วันเสาร์ เปลี่ยนโน่น เปลี่ยนนี่ ( โช้ค บวก สปริง บวก จานเบรค บวก ผ้าเบรค ) วันอาทิตย์ ทดลอง น่าจะดี นะ

อ้าวแล้วเสาร์กลางคืนทำไรอะ  grimace grimace grimace
อึ๊บเด็กเลครับป๋ากิตติ (อาหารทะเล) อยากไป

กลางคืน  คงเป็นหน้าที่ของ พริตตี้  EMU  น่ะ

รุ่นนี้ นกเหลือง     EMU  SPA..... + ช่วงล่างเขียวเทยิ้น

นี่ก็อยากชิม  TPS V2.   แดงๆ   นุ่มๆ

ส่วนนี้น่าจะเป็น   เด็กเล  หรือ  ผีทะเล......ดูยังไม่ออก   555555

ว่าจะไปซักหน่อย..ยิ่งมาเปิดเจอ 2 รูปแรกยิ่งอยากไปมากๆๆๆๆ...พอมาเจอรูปสุดท้าย..ติดธุระกระทันหันเลยครับ Sad Sad Sad Sad Sad Sad
[/quote]

Cheesy    Cheesy    Cheesy    Cheesy   รูป 2 น่ากินมั้ยป๋าชาติ
TON_2335
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 09:55:43 pm »

ตั้งแต่กระทู้นี้มามีความรู้สึกว่าเริ่มคึกคักกันอีกแล้วครับหลังจากเหงาหงอยมานาน ตอนนี้ตั้งหน้าตั้งตารอให้ถึงวันมิตติ้งเร็วจะได้เจอป๋าๆทั้งหลายครับ

ชายคนหนึ่ง ขี่ควาย หมายที่หนึ่ง       ขี่ไปครึ่ง ลืมที่หมาย จะไปไหน
เดินเวียนวน ไร้ปลายทาง ที่จะไป      หมดอาลัย ต้องทนอยู่ คู่กับควาย
Pa_Man No.0061
Hero Member

like: 23

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 09:56:46 pm »

แรง แน่น!  หนึบ!  อึ๊บ.. เด็กเล  1  ลงทุนลางานไปเลยยยย ขอบอกว่าสนุก มาก ๆ ครับ      lala    lala    lala

ส่วนครั้งนี้น่าจะไม่พลาดนะครับ  ถ้าป๋านะมีอะไรมาจูงใจ ดึงดูดดดด ให้ไปหน่อย (ไม่เอาผีทะเลนะครับ)    Cheesy    Cheesy    Cheesy
diew 743
Newbie
*

like: 2

นาบอน@นครศรีฯ

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 11:18:06 pm »

จะพยายามไปครับ
ช่วงนั้นไปเยี่ยมน้องที่ศรีราชาพอดีครับ
จะได้ไปเพิ่มความแรงสักนิด
ขอแผนที่ด้วยครับ
ขอบคุณมากๆครับ
 สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ แล้วเจอกันครับ

เชื่อมัน ตั้งมั่น ยึดมั่น มุ่งมั่น ศัทธา สำเร็จผล
heng-watcharapol
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 11:19:44 pm »

น่าไปมากอยากเจอมานานแล้วร้านนี้ yes!! yes!! yes!! yes!!
Takab
Jr. Member
**

like: 11

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 11:34:02 pm »

ไม่่่่่่่่่แว๊ปไปไม่ได้ซะแล้ววว Cheesy
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 11:48:14 pm »

อิอิ........ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ
ไปปล่าวป๋าชาติ
เดือนหน้าคิวแน่นมากๆ  แต่ถ้าว่างจะไปด้วยนะครับ
พรุ่งนี้ว่าจะไปหาไรทำเพื่อครอบครัวที่หนองมนก่อนครับป๋า..ส่วนงานเดือนหน้าขอเวลาทำใจจากน้องในรูปสุดท้ายก่อนนะครับ Undecided Undecided Undecided Undecided

รูปนั้นเพื่อกำจัดตัวเลือก   ส่วนของจริงอิงทะเล  น่ะ  พูดดังไม่ได้  ครับ  รับรองแน่น  หนึบ!!!!  

และตามสูตร  ต้องศูนย์ล้อหน้าแบะนิดๆ   สูตรหนองมน   ต้องแบบนี้

สงสัยของผมจะแบะน้อยไปหน่อย ต้องไปตั้งศูนย์ใหม่ให้แบะเยอะๆ  Tongue Tongue Tongue
JoeDeViL
สังกัดปาปทุม 2.5 VG 2011 BlacK DeViL
Jr. Member
**

like: 14

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 11:56:41 pm »

พี่จองคิว 1 ที่จ้าจะไปใส่เกียร์มือครับ รบกวนป๋าอ๊อดด้วยนะครับ

Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 12:12:41 am »

อิอิ........ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ
เดือนหน้าคิวแน่นมากๆ  แต่ถ้าว่างจะไปด้วยนะครับ
พรุ่งนี้ว่าจะไปหาไรทำเพื่อครอบครัวที่หนองมนก่อนครับป๋า..ส่วนงานเดือนหน้าขอเวลาทำใจจากน้องในรูปสุดท้ายก่อนนะครับ Undecided Undecided Undecided Undecided
ไปหนองมนเดือนหนึ่งกี่ครั้งครับป๋า ทำเพื่อครอบครัวบ่อยๆ น้องไชน่ารักคุณพ่อตัวอย่างสุดดดๆ แต่ผบ.คง........ Wink
ทำเพื่ออคนที่เรารัก..ต้องอดทนครับป๋าเอ๋ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
Hero Member

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 12:14:42 am »

เดือนหน้าคิวแน่นมากๆ  แต่ถ้าว่างจะไปด้วยนะครับ

รูปนั้นเพื่อกำจัดตัวเลือก   ส่วนของจริงอิงทะเล  น่ะ  พูดดังไม่ได้  ครับ  รับรองแน่น  หนึบ!!!!  

และตามสูตร  ต้องศูนย์ล้อหน้าแบะนิดๆ   สูตรหนองมน   ต้องแบบนี้

สงสัยของผมจะแบะน้อยไปหน่อย ต้องไปตั้งศูนย์ใหม่ให้แบะเยอะๆ  Tongue Tongue Tongue
อยากเป็นโทรศัพท์เครื่องนั้นจัง..หุหุ joob joob joob joob
focusjung1 ID.434
Jr. Member
**

like: 30

น๊อต กำแพงเพชร/ อํ๊ยย่ะ 30 ครับผม

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 12:30:22 am »

ถ้ามีพิกัด GPS จะดีมากเลยนะครับ เพราะอาจมีสมาชิกบางคนเป็นโรคขับรถหลงตลอดชาติเหมือนผม อย่าคิดว่าคนนั้นไม่มีนะครับ อย่างน้อยก้อผม 1 คนครับ(นี่คื่อเหตุผลที่ซื้อ GPS)  Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided
Hero Member

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 12:32:39 am »

ถ้ามีพิกัด GPS จะดีมากเลยนะครับ เพราะอาจมีสมาชิกบางคนเป็นโรคขับรถหลงตลอดชาติเหมือนผม อย่าคิดว่าคนนั้นไม่มีนะครับ อย่างน้อยก้อผม 1 คนครับ(นี่คื่อเหตุผลที่ซื้อ GPS)  Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided
ตามนี้เลยจร้าๆๆๆๆๆๆ http://www.toppowerservices.com/index.php?lay=show&ac=article&Id=539265859
focusjung1 ID.434
Jr. Member
**

like: 30

น๊อต กำแพงเพชร/ อํ๊ยย่ะ 30 ครับผม

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 12:35:04 am »

ตามนี้เลยจร้าๆๆๆๆๆๆ http://www.toppowerservices.com/index.php?lay=show&ac=article&Id=539265859

ขอบคุณครับป๋า   like like like like
ปลากรอบ(GOFF)
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 09:18:00 am »

ต้องไปซ่ะหน่อยแล้ว อยากเจอป๋าชาติจริงๆ yes!! yes!!  Wink Wink Wink
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 07:17:07 am »

ขอเรียนเชิญ  ทุกท่านนะครับ........  สาธุ Cheesy Cheesy Cheesy
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 30   ขึ้นบน
  พิมพ์