Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ....................  (อ่าน 7481 ครั้ง)
Joe ผู้ชาย*รสส้ม*
PJS.Thai.ID.017
Hero Member

like: 50

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 11:53:35 am »

ทำถูกต้องที่สุดครับ..กระทู้อื่นที่ใกล้เคียงกันน่าจะดูไว้เป็นกรณีศึกษาครับ
ผิดก็ออกมายอมรับและขอโทษ..ลูกผู้ชายดีครับ..ผมขอนับถือครับ

like like ดูพวกกระทู้ล่ารายชื่อ สมช ซื้อของมาขายกันด้วยนะครับ ไม่มีกำไรจะเสียเวลาทำกันทำไม เฮ่อ เฮ่อ

Pmแจ้งมาเลยครับ ถ้ามีการค้าหรือเอาเปรียบสมาชิกมาก มีหลักฐานแน่ชัดรับรองผมฟันไม่เลี้ยงแน่ครับ
สาธุ สาธุ สาธุ

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
Hero Member

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 11:57:38 am »

ตอนนั้นก็ W ปาเจโร่ มาทำเนียนว่าเป็นผม(เลวครับเลว)

ตอนนี้ก็ป๋ากู๊ด...ป๋ากู๊ดครับ ผมให้เกียรติ์และเคารพในความคิดของสมาชิกทุกท่านครับ

.......แต่หากใช้คำพูดในทางส่อเสียด ประมาณนี้ ผมเห็นว่าไม่น่าเหมาะสมเป็นอย่างยิ่งครับ

...........เพราะมีสมาชิกบางท่านเข้าใจว่าป๋ากู๊ดเป็น สมาชิกในกลุ่ม HOT BITS เด๋วจะเกิดความแตกแยกครับ

โดยเนื้อแท้ของสมาชิกในกลุ่มเรา ไม่เคยแบ่งแยกด้วยประการทั้งปวงครับ ทุกท่านคบหาสมาคมกันได้

ไม่ว่าท่านจะใช้สินค้ายี่ห้อไหน ยกตัวอย่าง ป๋าชาติใช้อีมู เราก็คบกับดีอยู่ครับ ใครใส่กล่องอะไรเราก็คบกันดีครับ

แถมยังมาแชร์ กันภายในกลุ่มเวลามีมิตติ้งกันอีกต่างหากครับ....เพราะฉะนั้น การกระทำเพื่อส่อไปในทาง

ชี้นำให้เกิดความแตกแยก .... ผมขอเถอะครับ จากใจเลยครับพี่น้องครับ สาธุ

ผมว่าถึงเวลาที่ Admin ต้องพิจารณาเปิดเผย IP ของสมาชิก
เพราะเราๆในนี้ก็เป็นผู้ใหญ่กันทั้งนั้น และมีแต่มิตรภาพให้กัน คงไม่มีอะไรเสียหายถ้าจะแสดง IP
แถมยังช่วยกันกำจัดพวกอีแอบที่คอยสร้างความแตกแยกให้กับสมาชิกด้วยกัน จึงเรียนมาเพื่อทราบ  สาธุ

ถ้าเป็นไปได้ ผมขอ 2 ชื่อเลยครับ ทนไม่ได้

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 11:58:12 am »

ผมว่าถึงเวลาที่ Admin ต้องพิจารณาเปิดเผย IP ของสมาชิก
เพราะเราๆในนี้ก็เป็นผู้ใหญ่กันทั้งนั้น และมีแต่มิตรภาพให้กัน คงไม่มีอะไรเสียหายถ้าจะแสดง IP
แถมยังช่วยกันกำจัดพวกอีแอบที่คอยสร้างความแตกแยกให้กับสมาชิกด้วยกัน จึงเรียนมาเพื่อทราบ  สาธุ

โชว์ ip แล้ว ก็ โชว์อายุสักนิด
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 12:01:50 pm »

ถ้าเป็นไปได้ ผมขอ 2 ชื่อเลยครับ ทนไม่ได้

ให้ดีเอาเลข IP มาใส่ไว้ใต้ user เลยครับ แฟร์กันทุกคน
ขอเสนออีกนิดคือเอาหมายเลขบัตรประชาชนมาลงทะเบียนตอนสมัครสมาชิก ... อีแอบเข้ามาป่วนไม่ได้แน่ๆ 
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 12:06:11 pm »

ทำถูกต้องที่สุดครับ..กระทู้อื่นที่ใกล้เคียงกันน่าจะดูไว้เป็นกรณีศึกษาครับ
ผิดก็ออกมายอมรับและขอโทษ..ลูกผู้ชายดีครับ..ผมขอนับถือครับ

like like ดูพวกกระทู้ล่ารายชื่อ สมช ซื้อของมาขายกันด้วยนะครับ ไม่มีกำไรจะเสียเวลาทำกันทำไม เฮ่อ เฮ่อ
ถ้าคุณรู้จักคำว่า แบ่งปัน เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ คุณจะเข้าใจ

สั่งกุญแจพับ จากป๋าอู๊ด มา 10 ชุด ต้นทุน ราคาอันละ 350 บาท  

เรามาขายพรรคพวกที่ภูเก็ต กระบี่ นคร  อันละ 300ในภูเก็ต+ 50 ค่าขนส่งถ้า ตจว แถมยังต้องขับรถออกไปทำให้อีก    แหมม๋ กำไรเยอะมากเลยครับแล้วรู้ไหม เราทำแบบนั้นไปทำไม ครับ  

อันนี้เป็นมุมของเราครับป๋า ซึ่งเค๊าไม่รู้หรอกครับว่า เรารักกันแค่ไหน

ใช้ปัญญาฉงน ฉงาย มาสร้ายความแตกแยกครับ ... สงสัยวัยเด็กคงมีปัญหาชีวิตเยอะครับ

GINO
Jr. Member
**

like: 13

หนึ่งก้าวที่มั่นคง...แม้จะสั้นแต่มั่นใจ...

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 12:09:07 pm »

ผมไม่ค่อยมีเวลาอ่านกระทู้  ตอนนี้เยอะมาก 
รับทราบภาระกิจพี่ลุ้นดีจร้า มากมายจริงๆครับ

ก็มีพี่น้องเราช่วยๆกันดูแลบ้างล่ะค๊าบ

**หากจัดระเบียบสังคมกันจริงๆ ผมคิดว่า(ส่วนตัว)หลายๆกระทู้ควรพิจารณาครับ

**ไม่มีละเว้นว่า...ร้านค้า หรือสมาชิกนำมาขาย(ทุกกรณี ควรไปอยู่ห้องซื้อขายครับ)

**ถ้าสมาชิกหลายๆท่านต้องการจัดระเบียบ ก็ควรจะเป็นไปตามนี้ครับ

**เปิดกระทู้ผิดวัตถุประสงค์ของห้องนั้นๆ ลบได้ทันที ไม่จำเป็นต้องชี้แจง

แบบนี้น่าจะชัดเจน และเป็นธรรมกับทุกๆฝ่ายครับ และเป็นระเบียบดีด้วยครับ

yes!! yes!! yes!! yes!!

หนึ่งก้าวที่ยาวไกล...อาจไหวหวั่นและล้มลง...
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 12:12:25 pm »

ขอตัวทำงานก่อนจร้า...เย็นๆเด๋วมาต่อจร้าป๋า W ป๋ากู๊ด yes!!

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 12:20:28 pm »

Pmแจ้งมาเลยครับ ถ้ามีการค้าหรือเอาเปรียบสมาชิกมาก มีหลักฐานแน่ชัดรับรองผมฟันไม่เลี้ยงแน่ครับ
ป๋ากู๊ดคับผมขอเถอะคับ สาธุผมอนุญาติล็อกกระทู้ไว้ก่อนนะคับก่อนเรื่องจะบานปลายและประสานแอดมินอีกทีคับ สาธุ

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:54:45 pm »

ผมตัดแยกกระทู้ที่ไม่เกี่ยวข้องกระทู้ออก และกำลังพิจาณาเรื่องที่เกี่ยวข้อง รวมทั้งจะมีกติกาและกฎระเบียบ และบทลงโทษที่รุนแรง ชัดเจนต่างๆเพิ่มขึ้น เพื่อสร้างระเบียบให้กับเว็บครับ

TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 04:02:12 pm »

ผมตัดแยกกระทู้ที่ไม่เกี่ยวข้องกระทู้ออก และกำลังพิจาณาเรื่องที่เกี่ยวข้อง รวมทั้งจะมีกติกาและกฎระเบียบ และบทลงโทษที่รุนแรง ชัดเจนต่างๆเพิ่มขึ้น เพื่อสร้างระเบียบให้กับเว็บครับ

like like like red heart red heart red heart red heart good good good good สนับสนุนเต็มที่ครับ  joob joob joob hi hi hi

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 04:29:38 pm »

ลืมล็อคกระทู้   อิอิ

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์