Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาเรื่องที่ปัดน้ำฝน จร้า หลังจากการเคลมกับมิตซู หรือ ตัวเอง งง วานพี่ๆช่วยไขข้อข้องใ  (อ่าน 1402 ครั้ง)
pu_baby
Newbie
*

like: 1

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 08:53:36 pm »

คืองี้ ค่ะหลังจากประสบการอันย่ำแย่ในการนำรถเข้าเคลมที่สำเหร่ เอาน้องปาออกมาแล้ว ดำเนินเรื่องเต็มสตรีมจน กรรมการผู้จัดการใหญ่ของ
Nkc ต้องเรียนเชิญนำรถไปทำใหม่ 555 ก็ เห้อ ค่ะ ผลงานไม่ต่างกันเท่าไหร่แต่ก็ดีกว่าเยอะค่ะ เอา linkมาแปะเผื่อครายยังไม่เคยอ่าน
http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=13666.0    แต่ในวันนี้มีเรื่องด่วนค่ะพี่ๆ คือ หลังจากเอารถออก สามี
ที่รัก ขับไปเผชิญก้อนหินหนึ่งก้อน เลยต้องเคลมกระจกบานหน้าอีก พอไปติดมาเกิดอาการ ถ้าเราปรับสวิตน้ำฝนเป็น auto ปรากฎว่าพอ
เสียบกุญแจบิด1 ทีให้มีไฟ ที่ปัดน้ำฝนจะปัด1 ครั้ง พอสตารท์เครื่องก้อปัดอีก1 ครั้ง มันเป็นแบบนี้รึปล่าวค่ะ
เหมือนลางๆ ว่า ปกติปูก้อไว้ที่auto แต่มันไม่ปัด หรือถ้าปัดน่าจะแค่ ทีเดียวไม๊อะค่ะ รบกวนพี่ๆ ไป พิสูจน ที่รถ ให้น้องทียะค่ะ เพราะโทรไป
ที่ศูนย์ เค้าบอกปกติ แต่ปูไม่ค่อยจะเชื่อเลย ขอบคุณพี่ๆ น้องๆ ล่วงหน้านะค่ะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์