Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปลาทองภูเก็ต-สมาชิกเลขที่ 1442  (อ่าน 4477 ครั้ง)
CHAROON
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: สิงหาคม 04, 2012, 03:05:35 pm »

CHAROON
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2012, 03:11:39 pm »

wrap สีดำด้านเกร็ด รอบคัน(ที่เป็นสีดำ) รวมทั้งแร็ก หลังคา จาก wrap x-Prees  ภูเก็ต
ชุดแต่งรอบคัน สั่งในเว็บนี้แหล่ะ..... น้องใหม่ฝากด้วยคั่บ
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2012, 03:18:00 pm »

wrap สีดำด้านเกร็ด รอบคัน(ที่เป็นสีดำ) รวมทั้งแร็ก หลังคา จาก wrap x-Prees  ภูเก็ต
ชุดแต่งรอบคัน สั่งในเว็บนี้แหล่ะ..... น้องใหม่ฝากด้วยคั่บ
อั๊ยย่ะ สวัสดีทักทายครับท่าน จรูญ แห่งเมืองภูเก็ต red heart
ยินดีที่ใด้รู้จักนะคับ  สาธุ
ท่านจรูณ
CHAROON
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2012, 03:28:46 pm »

ขอบคุณครับ...เข้ามาแอบอ่าน ศึกษาข้อมูล  จะ สองปี ได้แล้วครับ...  และได้ขาย  ซาฟิร่า2.2 ไป...  จองอยู่่ สามเดือน กว่าจะได้... ไม่ผิดหวัง.ที่ได้ น้องปลา. เมื่อเทียบ กับ อีก หลายรุ่น ที่ใก้ลเคียง....แฮปปี้ เพราะมีข้อมูล จากพี่ๆ ในนี้  ที่สำคัญ.. รักกันมาก เป็นพี่ๆ เป็นน้อง..กันดี...  มือใหม่ หัดโพสน์ (ครั้งแรก)
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2012, 03:38:30 pm »

ขอบคุณครับ...เข้ามาแอบอ่าน ศึกษาข้อมูล  จะ สองปี ได้แล้วครับ...  และได้ขาย  ซาฟิร่า2.2 ไป...  จองอยู่่ สามเดือน กว่าจะได้... ไม่ผิดหวัง.ที่ได้ น้องปลา. เมื่อเทียบ กับ อีก หลายรุ่น ที่ใก้ลเคียง....แฮปปี้ เพราะมีข้อมูล จากพี่ๆ ในนี้  ที่สำคัญ.. รักกันมาก เป็นพี่ๆ เป็นน้อง..กันดี...  มือใหม่ หัดโพสน์ (ครั้งแรก)
ดีใจด้วยครับป๋าจรูณ ในบ้านนี้ก็เป็นมิตภาพแบบพี่ๆ น้องๆกันทั้งนั้น
มีอะไรก็มาพูดคุยปรึกษากันใด้ครับ Cheesy Cheesy Cheesy
โดยเฉพาะเรื่องความรัก ไม่ว่าจะอกหัก รักคุด ชีช้ำกะหล่ำปลีมา ก็คุยกันใด้ไม่คิดค่าธรรมเนียมละคับ
CHAROON
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2012, 03:56:14 pm »

สาธุ  อย่าเรียก ป๋า เลย..ยังไม่แก่.. สามสิบกว่าฮิๆ ปลาย..ครับผม.
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2012, 04:03:24 pm »

สาธุ  อย่าเรียก ป๋า เลย..ยังไม่แก่.. สามสิบกว่าฮิๆ ปลาย..ครับผม.

ถ้าอย่างนั้นผมน้องสุดท้อง ขอเรียกว่า พี่ นะคับ............เรียกกกกก พี่ ด้ายยยยย ไหม... ยอดเยี่ยม
ผมยังไม่เบญจเพษเลยครับ
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2012, 04:11:06 pm »

พูดถึงภูเก็ต เมื่อ กพ 55 ใด้มีโอกาสไปเที่ยวถิ่นเพื่อนรักที่ป่าตอง
เด็กเทพเข้ามาภูเก็ตเหมียนไก่ตาแตกเลยครับ

เปลี่ยนไปเยอะจริงๆทั้งที่ 10 ปีที่แล้วที่มาควมเจริณยังไม่ ฮีด้ ขนาดนี้
ขนาที่ดิน 2 ไร่เพื่อนบอกขายใด้ 92 ล้าน บระเจ้าจ๊อดเลยจริงๆ

เพื่อนผมเป็นเจ้าของตลาดอยู่ที่ป่าตองละคับ

มีโอกาสจะพาครอบครัวไปเที่ยวซะหน่อยนะ ภูเก็ต..สวรรค์ของนักท่องเที่ยว
CHAROON
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2012, 04:17:24 pm »

ยินดีครับ ผมคนพื้นที่ ภูเก็ต ปู่ยา ตายาย.. ทั้ง ฝ่าย พ่อ และ แม่ และ ภรรยา..เลยครับผม..  แท้ 100 เปอร์เซ็นต์  (กบในกะลา).. ทำ ธุรกิจเล็กๆ ครับ บังกะโล และ อพาร์ทเม้นต์ อยู่ หาดในหาน..ครับผม.. มาภูเก็จ ไม่ต้องไปเสียตางค์พัก แพงๆๆ  ของผม 500 บาทเพื่อนๆ พี่ครับ  www.naiharnrelife.com
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2012, 04:27:36 pm »

ยินดีครับ ผมคนพื้นที่ ภูเก็ต ปู่ยา ตายาย.. ทั้ง ฝ่าย พ่อ และ แม่ และ ภรรยา..เลยครับผม..  แท้ 100 เปอร์เซ็นต์  (กบในกะลา).. ทำ ธุรกิจเล็กๆ ครับ บังกะโล และ อพาร์ทเม้นต์ อยู่ หาดในหาน..ครับผม.. มาภูเก็จ ไม่ต้องไปเสียตางค์พัก แพงๆๆ  ของผม 500 บาทเพื่อนๆ พี่ครับ  www.naiharnrelife.com

ยินดีเลยครับ ไม่ว่าเราจะทำอะไรที่ว่าเล็ก หรือใหญ่แค่ไหน
ถ้าเรามีควมมุ่งมั่น ซื่อสัตย์ต่องาน ควมเจริญรุ่งเรืองมีมาตอบแทนควมพยายามแน่นอนครับ

ทำอะไรแล้วมีควมสุขอันนี้ผมว่าสำคัฯ

เงินทองจะตามมาที่หลัง
จะมากจะน้อยขอไห้มีควมสุ๘เป็นสำคัญ

เจริณรุ่งเรืองในกิจการนะครับท่านจรูญ good good good good
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 10:43:44 pm »

ว้าวๆๆๆ จัดเต็มเหมือนกัน ... ผมแอบเข้าไปดูธุรกิจป๋ามาแล้ว ไม่เล็กแล้วนะครับ 

ยินดีต้อนรับครับผม ... ปาภูเก็ต ต้องรายงานตัวกับป๋าปุ่นเลยครับ พี่ใหญ่ใจดีของเรา  good good
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์