Languages
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 105   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: @@@@@สวัสดีครับ......พี่น้อง แก็งค์หมูปิ้งมาชวนคุยจร้า@@@@@  (อ่าน 358304 ครั้ง)
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 08:03:30 am »

กระทู้วันนี้ smile..หวัดดีแก็งหมูปิ้งทุกท่านคับไปละ

สวีสดีครับป๋าตี้ ตั้งแต่เป็นสมาชิกมานาน ยังไม่เคยมีกระทู้เป็นของตัวเองเลยจร้า big smile เอาซักหน่อย เน้นกินกับเที่ยวครับ (แต่งรถเป็นเรื่องความชอบส่วนตัวของแต่ละคน)

ทริปแรกไปกระบี่บ้านป๋าตี้ ป๋าทศ 2-5 ส.ค. นี้นะครับ ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกัน พี่รุ่งกับSummerอยากเจอน้าตี้แล้ว
ยินดีต้อนับสมาชิกแก็งหมูปิ้งทุกท่านคับ ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
Suriya(PaC)
อั๊ยยยย่ะ..มหานคร
Hero Member

like: 598

มือถือ:๐๙๑-๗๒๙-๖๙๙๖ [สุริยา วิทยาประดิษฐ์]

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 08:36:46 am »

สวัสดีครับแก็งค์หมูปิ้ง
จะหาเวลามานั่งฟังเค้าคุยกันบ่อยๆ

พูดคุยกับป๋าซีแบบ Chat Online ได้ที่ pajerosport-lovers.com
http://www.facebook.com/suriya.pajerolovers
เลือกหยิบของฟรีที่ห้องโชว์อ๊อฟ ในหัวข้อ GiftShop ป๋าซี(PaC)
Ake_MiNi
Hero Member

like: 85

ID 0880

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 08:38:58 am »

จะหาเวลามานั่งฟังเค้าคุยกันบ่อยๆ
ยินดีจร้าป๋าซี   ได้ทุกเรื่อง กิน เที่ยว สาระ  ไม่สาระ มีครบ 
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 08:40:26 am »

อรุณสวัสดิ์ ... หมูปิ้งหน่อยม้ายยยยย  สาธุ สาธุ สาธุ Cheesy Cheesy
GINO
Jr. Member
**

like: 13

หนึ่งก้าวที่มั่นคง...แม้จะสั้นแต่มั่นใจ...

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 08:46:52 am »

หวัดดีครับ  หมูปิ้งแก็งค์  ๑๘  สิงหา  จะเอาข้าวเหนียวไปจากโคราช   ส่วนหมูปิ้งจะไปเอาแถวเทพนคร   แต่ได้ข่าวว่าเหนียวมากคงกินยากหน่อย  อิอิ   Cheesy Cheesy Cheesy 

หนึ่งก้าวที่ยาวไกล...อาจไหวหวั่นและล้มลง...
Ake_MiNi
Hero Member

ID 0880

« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 09:11:48 am »

หวัดดีครับ  หมูปิ้งแก็งค์  ๑๘  สิงหา  จะเอาข้าวเหนียวไปจากโคราช   ส่วนหมูปิ้งจะไปเอาแถวเทพนคร   แต่ได้ข่าวว่าเหนียวมากคงกินยากหน่อย  อิอิ   Cheesy Cheesy Cheesy 
แต่วันนั้น คงเคี้ยวยากหน่อยนะครับจ๊อด  อิอิ พวกหมูปิ้งอะเหนียวกินย๊ากหน่อยนะจ๊ะ  อิอิ เจอท่านประธานซะหน่อยแล้วจะรู้ 
Power-ant
Hero Member

like: 33

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 09:24:45 am »

ยินดีจร้าป๋าซี   ได้ทุกเรื่อง กิน เที่ยว สาระ  ไม่สาระ มีครบ 
ยินดีที่ได้รู้จักป๋าซีมากๆครับ ได้ยินได้อ่านกระทู้ของป๋าซีเยอะเลยครับ  สาธุ สาธุ
ว่างๆมานั่งคุยกันครับ
Power-ant
Hero Member

like: 33

« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 09:26:35 am »

แต่วันนั้น คงเคี้ยวยากหน่อยนะครับจ๊อด  อิอิ พวกหมูปิ้งอะเหนียวกินย๊ากหน่อยนะจ๊ะ  อิอิ เจอท่านประธานซะหน่อยแล้วจะรู้ 

หวัดดีครับป๋าจ๊อด ผมเคี้ยวง่ายนะครับ ไม่เหมือนป๋าเอกหรอก เนื้อเหนียวเคี้ยวยาก  เชอะ เชอะ
Ake_MiNi
Hero Member

ID 0880

« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 09:28:15 am »

หวัดดีครับป๋าจ๊อด ผมเคี้ยวง่ายนะครับ ไม่เหมือนป๋าเอกหรอก เนื้อเหนียวเคี้ยวยาก  เชอะ เชอะ
หมูทำอารัยก้ออาหร่อย อู๊ด อู๊ด 
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 09:29:18 am »

ไหนๆทั่นประธานหมูปิ้งเปิดห้องเองแล้ว ... ขอชมรถทั่นประธานหน่อยได้ไหมครับ  สาธุ สาธุ
กล้องแดง
Founder
Full Member

like: 20

« ตอบ #55 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 09:35:19 am »

ทำไมต้องหมูปิ้ง...หรือรู้ว่าผมชอบกิน  Cheesy Cheesy
สวัสดีครับป๋าต๊อกกี้
ชื่อแก็งค์เกิดจาก ผมซื้อหมูปิ้งเจ้าอร่อยจากพัทยามาฝากป๋ากะปุ้กลุ้ก แล้วในวันนั้นป๋าเอกมินินัดลองรถที่บ้าน พวกผมเลยชวนกันตามไปดู และก็เกิดปัญหาขึ้นมากับรถป๋าเอก (เครื่องมีปัญหา) หลุดQC เลยได้นั่งรอรถสไลด์กันอยู่ข้างทาง แถวถนนวงแหวนลำลูกกาครับ ก็เลยแซวกันเล่นๆ ไปๆ มาๆ ก็กลายเป็นชื่อกลุ่มขึ้นมาครับ

เอาไว้จะซื้อหมูปิ้งมาฝากป๋าต็อกกี้นะครับ

น่าสนใจ
Ake_MiNi
Hero Member

ID 0880

« ตอบ #56 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 09:37:59 am »

ไหนๆทั่นประธานหมูปิ้งเปิดห้องเองแล้ว ... ขอชมรถทั่นประธานหน่อยได้ไหมครับ  สาธุ สาธุ
ป๋าแจ๊ค ผมเอารูปของป๋าเอ๋มาประเดิมให้ดูก่อนนะ  ยิงจะได้ไม่ผิดคัน  อิอิ
Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #57 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 09:41:10 am »

ทำไมต้องหมูปิ้ง...หรือรู้ว่าผมชอบกิน  Cheesy Cheesy
สวัสดีครับป๋าต๊อกกี้
ชื่อแก็งค์เกิดจาก ผมซื้อหมูปิ้งเจ้าอร่อยจากพัทยามาฝากป๋ากะปุ้กลุ้ก แล้วในวันนั้นป๋าเอกมินินัดลองรถที่บ้าน พวกผมเลยชวนกันตามไปดู และก็เกิดปัญหาขึ้นมากับรถป๋าเอก (เครื่องมีปัญหา) หลุดQC เลยได้นั่งรอรถสไลด์กันอยู่ข้างทาง แถวถนนวงแหวนลำลูกกาครับ ก็เลยแซวกันเล่นๆ ไปๆ มาๆ ก็กลายเป็นชื่อกลุ่มขึ้นมาครับ

เอาไว้จะซื้อหมูปิ้งมาฝากป๋าต็อกกี้นะครับ

น่าสนใจ

ติดสินบนกรรมการป่าวเนี่ยขอเยอะหน่อยนะมีหลายคน  อิอิ    เหอะ  Cheesy  Cheesy

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
กล้องแดง
Founder
Full Member

like: 20

« ตอบ #58 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 09:41:42 am »

ป๋าแจ๊ค ผมเอารูปของป๋าเอ๋มาประเดิมให้ดูก่อนนะ  ยิงจะได้ไม่ผิดคัน  อิอิ

เบลอทะเบียนสักนิดดีมั้ยป๋า
sexercise
ปล่อยวาง........
Jr. Member
**

like: 17

« ตอบ #59 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 09:42:20 am »

อยากเข้าแก้งต้องทำไงครับ 555

##วงการนี้นี่เดินมาก่อน บอกตรงๆ ถ้าไม่แน่จริงอยู่ไม่ได้ หมู่เชียร รถถังบอกไว้##
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 105   ขึ้นบน
  พิมพ์