Languages
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 33   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปาจันท์ No. 0599 สเต็ปบ้านๆๆ  (อ่าน 116373 ครั้ง)
REGENCY
อั๊ยยย่ะ 02
Hero Member

like: 86

p j s . 2 5 5 5

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 07:26:04 am »

หวัดดีเช้าวันนทำงานครับ   

แดนเทพ เดกวัด จน จน คน นึง ติดต่อ 0898499988
auddyza
Hero Member

like: 127

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 08:27:50 am »

หวัดดีเช้าวันนทำงานครับ   
สวัสดีป๋าแดน แฟนเยอะ 
Mayurin
Sr. Member

like: 78

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 08:33:32 am »

สวัสดีป๋าอู๊ด ของป๋าสเต๊ปบ้าน ของผมสเต็ปโรงงานครับ
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 10:37:23 am »

อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ            อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ 
    อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ     อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ
 อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ
อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ อั๊ยยยย่ะ อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ
  อั๊ยยย่ะ อั๊ยยยย่ะ อั๊ยยยย่ะ อั๊ยยยย่ะ อั๊ยยยย่ะ อั๊ยยย่ะ
   อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ อั๊ยยยย่ะ อั๊ยยยย่ะ อั๊ยยยย่ะ อั๊ยยย่ะ
     อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ อั๊ยยยย่ะ อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ 
        อั๊ยยย่ะ อั๊ยยยย่ะ อั๊ยยยย่ะ อั๊ยยยย่ะ อั๊ยยย่ะ
         อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ อั๊ยยยย่ะ อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ
            อั๊ยยย่ะ อั๊ยยยย่ะ อั๊ยยยย่ะ อั๊ยยยย่ะ
                อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ อั๊ยย่ะ อั๊ยยย่ะ 
                    อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ
                         อั๊ยยย่ะ อั๊ยยย่ะ
                              อั๊ยยย่ะ

เครติต ภาพ ป๋าอู๊ด อู๊ด  ขอนแก่น  ครับ 

ผม STEP  ผบ. สั่ง  รายฮานตัว ครับ  พ่อเลี้ยง
Fuddy
Full Member

like: 55

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 10:41:42 am »

สวดยอด พ่อเลี้ยง เลี้ยงเตี๋ยวปูเส้นจันทน์หน่อยจิ
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 10:46:08 am »

สวดยอด พ่อเลี้ยง เลี้ยงเตี๋ยวปูเส้นจันทน์หน่อยจิ

ไปจันท์หาแกเลย ป๋าต๋อง แกพาผมไปทานมาแล้ว หรอย แรงง   แล้วป๋าอย่าลืมเอาเข่งใส่ผลไม้ไปด้วยนะ สวนแกมีไว้แจก ถ้าไปแล้วไม่เอาผลไม้สวนแกกลับ 

แกจะขู่ว่า  ถ้าพี่ ไม่เอากลับ ไป ผมก็ปล่อยทิ้ง ให้มันตายคาต้นอยู่ดี  ดู แก ขู่ผมแบบนั้น   grimace grimace
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 10:49:41 am »

เมื่อวานพลาดไปได้ไงนิ สงสัยชนแก้วกับป๋าอ๋ามากไป ตาลายเลย  โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน

สเต็ปบ้านๆ ผมว่าบ้านคงระดับนี้แน่ๆเลย 

ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 10:51:17 am »

เมื่อวานพลาดไปได้ไงนิ สงสัยชนแก้วกับป๋าอ๋ามากไป ตาลายเลย  โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน

สเต็ปบ้านๆ ผมว่าบ้านคงระดับนี้แน่ๆเลย 

อันนี้ สเต็ป  ผบ .  ป๋าแจ๊ค   
Fuddy
Full Member

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 11:44:33 am »

ไปจันท์หาแกเลย ป๋าต๋อง แกพาผมไปทานมาแล้ว หรอย แรงง   แล้วป๋าอย่าลืมเอาเข่งใส่ผลไม้ไปด้วยนะ สวนแกมีไว้แจก ถ้าไปแล้วไม่เอาผลไม้สวนแกกลับ 

แกจะขู่ว่า  ถ้าพี่ ไม่เอากลับ ไป ผมก็ปล่อยทิ้ง ให้มันตายคาต้นอยู่ดี  ดู แก ขู่ผมแบบนั้น   grimace grimace
ตามนั้นเลยป๋าปุ่น เด๋วเอาน้องปาไปใสตะขอลาก แล้วสั่งพวงซาเล้ง เอ้ย ตู้พ่วงหลังสูงๆสัก 4 เมตร แบบ กระบะขนผลไม้ ดูดิ ป๋าอู๊ดจะว่าให้ตายคาต้นเหมือนเดิม  
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 11:47:24 am »

ตามนั้นเลยป๋าปุ่น เด๋วเอาน้องปาไปใสตะขอลาก แล้วสั่งพวงซาเล้ง เอ้ย ตู้พ่วงหลังสูงๆสัก 4 เมตร แบบ กระบะขนผลไม้ ดูดิ ป๋าอู๊ดจะว่าให้ตายคาต้นเหมือนเดิม  

จัดให้หนักเลยป๋าต๋อง  สวนแกปลูกไว้สำหรับ  ครอบครัว อั๊ยย่ะ  สวนแกก็เหมือนสวนเราครับ  red heart
REGENCY
อั๊ยยย่ะ 02
Hero Member

like: 86

p j s . 2 5 5 5

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 12:31:52 pm »

จัดให้หนักเลยป๋าต๋อง  สวนแกปลูกไว้สำหรับ  ครอบครัว อั๊ยย่ะ  สวนแกก็เหมือนสวนเราครับ  red heart

จริงหรออออออครับ อิอิ ว่างๆๆต้องไปสวนเรามั่งแล้ววววววว haha haha

แดนเทพ เดกวัด จน จน คน นึง ติดต่อ 0898499988
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 12:54:59 pm »

ไปจันท์หาแกเลย ป๋าต๋อง แกพาผมไปทานมาแล้ว หรอย แรงง   แล้วป๋าอย่าลืมเอาเข่งใส่ผลไม้ไปด้วยนะ สวนแกมีไว้แจก ถ้าไปแล้วไม่เอาผลไม้สวนแกกลับ  

แกจะขู่ว่า  ถ้าพี่ ไม่เอากลับ ไป ผมก็ปล่อยทิ้ง ให้มันตายคาต้นอยู่ดี  ดู แก ขู่ผมแบบนั้น   grimace grimace

จัดให้หนักเลยป๋าต๋อง  สวนแกปลูกไว้สำหรับ  ครอบครัว อั๊ยย่ะ  สวนแกก็เหมือนสวนเราครับ   red heart

จริงหรออออออครับ อิอิ ว่างๆๆต้องไปสวนเรามั่งแล้ววววววว haha haha

ยืนยัด้วยภาพ ครับ ป๋าต๋อง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2012, 12:57:58 pm โดย ปุ่น-ภูเก็ต » บันทึกการเข้า
Fuddy
Full Member

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 01:12:39 pm »

ไปจันท์หาแกเลย ป๋าต๋อง แกพาผมไปทานมาแล้ว หรอย แรงง   แล้วป๋าอย่าลืมเอาเข่งใส่ผลไม้ไปด้วยนะ สวนแกมีไว้แจก ถ้าไปแล้วไม่เอาผลไม้สวนแกกลับ  

แกจะขู่ว่า  ถ้าพี่ ไม่เอากลับ ไป ผมก็ปล่อยทิ้ง ให้มันตายคาต้นอยู่ดี  ดู แก ขู่ผมแบบนั้น   grimace grimace

จัดให้หนักเลยป๋าต๋อง  สวนแกปลูกไว้สำหรับ  ครอบครัว อั๊ยย่ะ  สวนแกก็เหมือนสวนเราครับ   red heart

ยืนยัด้วยภาพ ครับ ป๋าต๋อง

คำเดียวขอรับป๋าปุ่น อั๊ยย่ะ![/color]
GUNT@NERY
Hero Member

like: 306

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 01:29:39 pm »

ว่าว ๆ พ่อเลี้ยง  มีบ้านให้เราเข้ามาทักทายเป็นทางการแล้ว 
รถสวยจริง ๆ ครับ  ส่วนผมขอสเตปโรงงานครับผม   
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 01:34:46 pm »

ว่าว ๆ พ่อเลี้ยง  มีบ้านให้เราเข้ามาทักทายเป็นทางการแล้ว 
รถสวยจริง ๆ ครับ  ส่วนผมขอสเตปโรงงานครับผม   

พึ่งจะมาปลูก บอกตั้งนานนนนนนนนนนนแล้ว    grimace grimace grimace
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 33   ขึ้นบน
  พิมพ์