Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติโพสขอความขอโทษของน้าวุฒิ ต่อเวบปาเจโร่น่ะครับ  (อ่าน 1932 ครั้ง)
Bomgrade
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 09:24:47 pm »

ขออนุญาติน้าสยามเปิดกระทู้"แถลงการขอ อภัยเพื่อนๆปา จากผมน้าวุฒิ"
ก่อนอื่นต้องขอ อนุญาติน้าหยามเว๊ปมาสเตอร์ เปิดกระทู้นี้ขึ้นมาเพื่อขอโทษเพื่อนๆปาเจโร่ ครับ พอดีให้น้าโต้งโทรหาแต่โทรไม่ติด

เนื่องด้วย ผมเป็นสมาชิกในปาเจโร่สปอตร์ไทยแลนด์และปัจจุปันโดนแ บนจากเว๊ปปาเจโร่ ครับเลยไม่สามารถเข้าไปตอบอะไรได้
จากการที่ผมปล่อยให้เพื่อนในเฟชบุ๊ค wut triton กล่าวพาดพิง เพื่อนกลุ่มปาเจโร่
จากการที่ผมได้คุยกับป๋าลุ้น ซึ่งเป็น 1 ในกลุ่มคณะกรรมเว๊ป แล้วได้ข้อสรุป
ถึง น้าวุฒิ ไม่ได้ ใช้คำไม่สุภาพ ไม่มีการพาดพิงใคร ทั้งในเว๊ปและเฟชบุ๊ค มีเพียงคำที่โพสท์ แสดงความรู้สึกออกมา ซึ่งก็ไม้ได้เกี่ยวข้องอะไร เป็นเพียงอารมณ์ บ่นๆเท่านั้น ป๋าลุ้น เข้าใจอารมรณ์ ผมในขณะนั้นแต่การที่ผม ไม่ได้มีการตักเตือน เพื่อนในกลุ่ม เลย ทำให้ทางเว๊ปปาเจโร่สปอตร์ไทยแลนด์และเพื่อนสมาชิกไม ่พอใจ ซึ่งอาจนำมาสู่ความเข้าใจผิดกันได้
ทางเว็ปปาเจโร่สปอตร์ไทยแลนด์ต้องเปิดแถลงการ แบนผมและสมาชิกอีก 2 ท่าน
ตามที่ผมคุยกับป๋าลุ้น เฟชบุ็ค ผมเป็นสาธารณะ ใครก็สามารดูได้ ก็มีคนเอาไปโพสท์ ในปาเจโร่สปอตร์ไทยแลนด์ เลยอาจเกิด ทำให้เกิดความแตกแยก
ขึ้นมาในกลุ่ม car club ได้
ผมจึงขอกล่าวคำขอโทษ ฝ่านทางเว๊ปไทยไทรทัน อย่างเป็นการ และจะไม่ให้เกิดเหตุการเช่นนี้อีก ครับ และต้องขออภัยแทนเพื่อนสมาชิกในเฟชบุ๊คทั้งหมด ที่ได้กล่าวพาดพิง จึงปราถนาอย่างยิ่งที่ทางกลุ่มเพื่อนๆจะรับคำกล่าวขอ โทษ ของผมเอาไว้
ผมก็ได้ทำการลบและ บล๊อคเรียบร้อยแล้ว ตั้งแต่วันเสาร์ที่ผ่านมา เพื่อไม่ให้เกิดปัญหาตามมาอีก
หลายคน ไม่เคยคุยกับผม และได้พูดคุย อาจจะเข้าผิดได้ แต่ก็ยังมีเพื่อนปาเจโร่หลายท่านที่เคยพูด คุย ก็คงได้ทราบว่าผมเป็นคนอย่างไร
อย่างไรก็ตาม ผมไม่สามารถเลี่ยงความรับผิดชอบได้ เช่นกัน
และใคร่ขอความ อนุเคราะห์ ทางปาเจโร่สปอตร์ไทยแลนด์ ได้อ่านแถลงการ"ขอโทษ ผ่านหน้าเว๊ปไทรทันแล้ว"
ปิดการโพสท์ ในกระทู้ดังกล่าวด้วยนะครับ เพื่อเป็นการลดทอน ปัญหาที่อาจจะขึ้น บนความไม่เข้าใจกัน

ขอเพื่อนสมาชิกห้ามโพสท์ในกระทู้นะครับ
แก้ไขครั้งล่าสุดโดย W-ut : วันนี้ เมื่อ 08:42 PM
วุฒิ-บางแค 081-8306773 จริงใจกับชีวิตและมิตรสหายทุกๆท่าน
ติดตั้งกล่อง ยกห้วฉีด ดันราง prospeed ติดเองจูนเอง เนียน วิ่ง ซิ่งได้ เต็มทีกับรถทุกคันที่ทำ เพื่อให้คนใช้พอใจ
ตอบกลับ    ตอบพร้อมอ้างข้อความ                  
Bomgrade
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 09:28:40 pm »

ผมขอส่งต่อข้อความน่ะครับ
 ขอบคุณครับ
อยากให้ทั้งสองบ้านอยู่ด้วยกันอย่างมีความสุขครับ หวังว่าจะมีกิจกรรมร่วมกันสักครั้ง เพื่อสังคมที่ดีขึ้น
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์