Languages
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปาเจียงใหม่ มีตี้รวมพลผ่องก่อห๊า....  (อ่าน 40154 ครั้ง)
Hardman โอ ปาน้ำเงินเชียงใหม่
ใครอยากได้บ้านหมาสวยๆ ติดต่อผมได้ครับ
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 12:09:34 pm »

ผมอยู่หลังเทพปัญญา ครับผม
จะรวมพล เรียกกันด้วยนะครับบบ

ตั้งวงกินเหล้า ถ้าไม่เมาไม่เลิก
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 12:51:21 pm »

กำลังเล็งขอบ20อยู่ครับ ป๋าๆท่านใดรู้จักร้านราคามิตรภาพแจ้งหน่อยนะครับ อยากใส่รองเท้าหล่อๆแระครับ ว่างๆนัดกันทานข้าวสักมื้อก็ดีนะครับ ทักทายป่าที่ภูเก็ตด้วยนะครับ มีโอกาสจะแวะไปแอ่วทะเลครับ

ยินดีเลยครับ ป๋าฟ้า มาเมื่อไหร่ pm มาเลยครับ 
boyser
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 03:00:15 pm »

อั๊ยย่ะ ปาภูเก็ต อันดามัน แวะ มาทักทาย ปา เชียงใหม่  ป๋าตั้ม  ป๋าบอย  ป๋า ฟ้า  ครับ  red heart red heart red heart

ปาเชียงใหม่ น่าจะรวบลำปาง ลำพูนเข้าไปเลย ใกล้กัน  Cheesy

ยินดีจ๊าดนักครับ ถ้ามารวมกันได้เยอะๆ เป็นอะไรที่ดีมากมายครับ ครอบครับปาอบอุ่นๆ

อนุรักษ์กำเมือง รักษาประเพณีล้านนา ของเฮาจาวเหนือ
boyser
Newbie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 03:07:38 pm »

กำลังเล็งขอบ20อยู่ครับ ป๋าๆท่านใดรู้จักร้านราคามิตรภาพแจ้งหน่อยนะครับ อยากใส่รองเท้าหล่อๆแระครับ ว่างๆนัดกันทานข้าวสักมื้อก็ดีนะครับ ทักทายป่าที่ภูเก็ตด้วยนะครับ มีโอกาสจะแวะไปแอ่วทะเลครับ

ผมเปลี่ยนที่ ช.เกษมการยาง เส้นต้นยาง ตรงหนองผึ้ง อ่ะครับป๋าฟ้า ว่างๆ ป๋าฟ้าก็ลองแว็บๆ ไปสอบถามราคาได้เน้อครับ...แต่ผมว่าราคาแม็กเจียงใหม่(คะแปงไปหน่อย..) เห่อๆ แต่อยากหล่อต้องยอมครับ....อิอิ

อนุรักษ์กำเมือง รักษาประเพณีล้านนา ของเฮาจาวเหนือ
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 07:39:33 pm »

อั๊ยย่ะ ปาภูเก็ต อันดามัน แวะ มาทักทาย ปา เชียงใหม่  ป๋าตั้ม  ป๋าบอย  ป๋า ฟ้า  ครับ  red heart red heart red heart

ปาเชียงใหม่ น่าจะรวบลำปาง ลำพูนเข้าไปเลย ใกล้กัน  Cheesy

ยินดีจ๊าดนักครับ ถ้ามารวมกันได้เยอะๆ เป็นอะไรที่ดีมากมายครับ ครอบครับปาอบอุ่นๆ

ดีจร้า ป๋าบอย 
MU OUN
Jr. Member
**

like: 11

ปาเจียงฮาย 0958

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 08:51:40 pm »

สวัสดีป๋าหลานๆ ตังหลาย         ต๋ามกระทู้ตี้ป๋าบอยเปิ้นว่า ถ้าเปิ้นจะรวมพลกั๋นแต้ ขอปาตางเจียงฮายฮอมตวยได้ก่อหา      Smiley Smiley   สงสัยงานนี้ ท่าจะมีป๋าบอยเป๋นหัวหอกเหียละก้า      หมายถึงเป๋นตึงคนจัดก๋านและเป๋นเลขาฯ งาน  จาใดๆ  เอิ้นบอกกั๋นพ่องเน้อ  จะฮอมตวยซักซาว

หลวงพ่อเพชรคู่เมือง ลือเลื่องปลาบึกหาดไคร้  แหล่งผ้าทอน้ำไหล ประตูใหม่สู่อินโดจีน
boyser
Newbie
*

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 01:39:00 pm »

สวัสดีป๋าหลานๆ ตังหลาย         ต๋ามกระทู้ตี้ป๋าบอยเปิ้นว่า ถ้าเปิ้นจะรวมพลกั๋นแต้ ขอปาตางเจียงฮายฮอมตวยได้ก่อหา      Smiley Smiley   สงสัยงานนี้ ท่าจะมีป๋าบอยเป๋นหัวหอกเหียละก้า      หมายถึงเป๋นตึงคนจัดก๋านและเป๋นเลขาฯ งาน  จาใดๆ  เอิ้นบอกกั๋นพ่องเน้อ  จะฮอมตวยซักซาว

ป๊าด...ลุงหายไปจ๊าดเมินเน้อ...นึกว่าลืมหลานๆ ไปละอี้....ดั้ยก่าลุง  ถ้ามีโอกาสดั้ยรวมรับรองมะลืมลุงแน่นอนครับ

FaHJoNe 1524
Hero Member

like: 85

ปาโอโม่ ฟ้า เชียงใหม่ 1524 อั๊ยย่ะ 46

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2012, 11:17:32 am »

จะรวมเมื่อไหร่นัดมาเลยนะครับ พร้อมเสมอครับ นัดครั้งแรกมีไม่กี่คันก็ไม่เป็นรัยครับ ค่อยๆขยับไปเรื่อยๆ

ขอเชิญพี่น้องชาวปาเจโร่ไทยแลนด์ร่วมงานขึ้นบ้านใหม่และผูกข้อมือวันที่10พย.55ครับ
worawoot
Jr. Member
**

like: 19

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 10:37:33 pm »

รวมพลเมื่อไดเอิ้นกั๋นโตตยเน้อครับป๋าๆ ตังหลายกะว่าจะนัดอุ่นเครื่องกั๋นซักน้อย ตีไหนดีครับ ขอความเห็นป๋าๆครับ
Hero Member

ปาโอโม่ ฟ้า เชียงใหม่ 1524 อั๊ยย่ะ 46

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 01:09:16 pm »

รวมพลเมื่อไดเอิ้นกั๋นโตตยเน้อครับป๋าๆ ตังหลายกะว่าจะนัดอุ่นเครื่องกั๋นซักน้อย ตีไหนดีครับ ขอความเห็นป๋าๆครับ
นัดกันเลยมั้ยครับ อยากเจอป๋าๆทั้งหลายจะแย่แล้วครับ วันอาทิตย์ผมหยุดงานครับ น่าจะสะดวกช่วงบ่ายไปแล้วอ่ะครับ ป่าๆท่านใดมีความเห็นอย่างไร แวะมาแจ้งกันหน่อยนะครับ

ขอเชิญพี่น้องชาวปาเจโร่ไทยแลนด์ร่วมงานขึ้นบ้านใหม่และผูกข้อมือวันที่10พย.55ครับ
worawoot
Jr. Member
**

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 02:55:00 pm »

นัดกันเลยมั้ยครับ อยากเจอป๋าๆทั้งหลายจะแย่แล้วครับ วันอาทิตย์ผมหยุดงานครับ น่าจะสะดวกช่วงบ่ายไปแล้วอ่ะครับ ป่าๆท่านใดมีความเห็นอย่างไร แวะมาแจ้งกันหน่อยนะครับ
ดีครับป๋าฟ้า จะได้รวมพลกันหน่อย เพื่อเป็นการเริ่มต้นครับ แล้วนัดกันที่ไหนดีครับ(หรือว่าเอาที่ใกล้กับที่ป๋าฟ้าเอาน้องปาออกมาครับ..555++++)
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 04:22:50 pm »

ดีครับป๋าฟ้า จะได้รวมพลกันหน่อย เพื่อเป็นการเริ่มต้นครับ แล้วนัดกันที่ไหนดีครับ(หรือว่าเอาที่ใกล้กับที่ป๋าฟ้าเอาน้องปาออกมาครับ..555++++)
แถวนั้นก็น่าจะดีนะครับป๋าวุฒิ แอร์เย็น เพลงเพราะ อิอิ

worawoot
Jr. Member
**

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2012, 05:37:37 pm »

แถวนั้นก็น่าจะดีนะครับป๋าวุฒิ แอร์เย็น เพลงเพราะ อิอิ
และยังมีของสวยๆงามๆหื้อผ่อโตย.... joob joob joobหันโตยครับขอเสียงป๋าท่านอื่นว่าจะไดผ่องครับ
Hardman โอ ปาน้ำเงินเชียงใหม่
ใครอยากได้บ้านหมาสวยๆ ติดต่อผมได้ครับ
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2012, 10:41:06 pm »

นัดวันเลยป๋า  แต่ถ้านัดไม่ได้ เดือนหน้าผมนัดเอง 555

ตั้งวงกินเหล้า ถ้าไม่เมาไม่เลิก
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2012, 11:42:10 pm »

เขยเจียงฮายแวะมาแอบดูคับ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10   ขึ้นบน
  พิมพ์