Languages
หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 1 ก.ค.55 ชิงแชมป์ 8 เส้า ที่สนาม soccerpro เรียบด่วน รามอินทรา  (อ่าน 14401 ครั้ง)
6x6
Newbie
*

like: 3

คิดไว้อยู่แล้ว

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 08:39:32 pm »

ไม่อยากรับปากเลย เอาเป็นว่าถ้าเห็นที่สนามก้อไป อิอิ..
       ช่วงนี้ ภาระหนัก ตัวเล็กเพิ่ง เดือนก่าๆ พอดีผ่าออก ผบ.ทำไรไม่ได้เลย (เป็ดเซงเลยช่วงนี้) 55+
       ยังไงก้อเอาใจช่วยนะงับ ถ้าไปไม่ได้ ขอให้ได้แชมป์...แต่อาจจะแวปไปสักช่วง(ถ้าทำได้นะ)
                                                                                                              Cool

puengnoi (นัน)
Hero Member

like: 86

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 09:11:08 pm »

เจอกันแน่นอนครับทุกท่าน

อิอิ
พี่ขอตัว กอล์ฟ

IMG]http://i1082.photobucket.com/albums/j379/moyamedia/aaa.jpg[/img]
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 12:33:56 am »

ไม่อยากรับปากเลย เอาเป็นว่าถ้าเห็นที่สนามก้อไป อิอิ..
       ช่วงนี้ ภาระหนัก ตัวเล็กเพิ่ง เดือนก่าๆ พอดีผ่าออก ผบ.ทำไรไม่ได้เลย (เป็ดเซงเลยช่วงนี้) 55+
       ยังไงก้อเอาใจช่วยนะงับ ถ้าไปไม่ได้ ขอให้ได้แชมป์...แต่อาจจะแวปไปสักช่วง(ถ้าทำได้นะ)
                                                                                                              Cool

ยินดีด้วยนะครับป๋าน้อง  good good Cheesy Cheesy
thekop07
Hero Member

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 12:36:38 am »

เจอกันแน่นอนครับทุกท่าน

อิอิ
พี่ขอตัว กอล์ฟ

รักษาเนื้อรักษาตัวครับ ให้เข่าหายไวๆครับป๋านัน  สาธุ
navy44
Newbie
*

like: 2

ออกกำลังกันดีกว่า

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 01:02:45 pm »

ลืมบอกไปว่า เอาถ้วยมาด้วยนะ ไม่รู้ว่าอยู่ท่ีใคร
Hero Member

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 01:23:47 pm »

เอารูปมาให้ชมบ้างนะครับ

IMG]http://i1082.photobucket.com/albums/j379/moyamedia/aaa.jpg[/img]
Pronchai
Newbie
*

like: 9

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 03:39:54 pm »

อยู่ที่สนามแล้วคลับ ยังไม่เห็นสมาชิกในคลับมาเลยครับ
Pronchai
Newbie
*

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 03:53:28 pm »

ชื่อเคครับ ID1270 ตอนนี้อยู่ที่สนาม soccerpro มาร่วมกับป๋าทุกท่านแข่งฟุตบอล 8 เส้า แต่ว่า ณ.ตอนนี้ยังไม่เห็นสมาชิกในคลับปาเจโร่มากันเลยครับ ส่วนคลับอื่นๆ มากันครบแล้วครับ เมื่อซักครู่คุยกับพี่กายประธานจัดการแข่งขันจะมีการจับสลากกันแล้วนะครับ ป๋าท่านใดมีเบอร์ ป๋าโต ช่วยบอกทีครับ จะได้โทรไปหา อยู่คนเดียวมันเหงาๆๆๆๆๆ
Hero Member

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 06:25:37 pm »

ชื่อเคครับ ID1270 ตอนนี้อยู่ที่สนาม soccerpro มาร่วมกับป๋าทุกท่านแข่งฟุตบอล 8 เส้า แต่ว่า ณ.ตอนนี้ยังไม่เห็นสมาชิกในคลับปาเจโร่มากันเลยครับ ส่วนคลับอื่นๆ มากันครบแล้วครับ เมื่อซักครู่คุยกับพี่กายประธานจัดการแข่งขันจะมีการจับสลากกันแล้วนะครับ ป๋าท่านใดมีเบอร์ ป๋าโต ช่วยบอกทีครับ จะได้โทรไปหา อยู่คนเดียวมันเหงาๆๆๆๆๆ
อ้าว ป๋า ตกลงได้เตะป่าวครับ

pom2547
The ones most responsive to change will survive!
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 09:22:34 pm »

ฮือๆๆ พึ่งจะกลับจากจีน..มาถึง เมื่อช่วงบ่ายนี่เองอะ...เฮ้อ..ต้องไว้คราวหน้าแล้วอะ
(พึ่งจะอ่านเจอด้วย)
navy44
Newbie
*

like: 2

ออกกำลังกันดีกว่า

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 10:00:05 am »

เป็นไงบ้าง ได้ท่ีเท่าไหร่
thekop07
Hero Member

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 10:11:49 am »

ปาเจโร่สปอร์ตฟุตบอลคลับ ไปกันทั้งหมด 7 คน
ผลการแข่งขัน : ตกรอบในรอบแบ่งกลุ่ม ซึ่งประกอบไปด้วย แลนเซอร์คลับ นาวาร่าคลับ ฟอร์จูนเนอร์คลับ และปาเจโร่สปอร์ตคลับ
นัดแรกเจอฟอร์จูนเนอร์ ชนะไปด้วยสกอร์ 2 - 1
นัดที่สองเจอแลนเซอร์ สู้ความสดไม่ไหวแพ้ไป 0 - 1
นัดที่สามเป็นการชิงตำแหน่งที่สองของกลุ่มกับนาวร่า ผลปรากฎว่าแพ้นาวาร่าไป 0 - 2

ขอบคุณนักเตะทุกคนครับ คราวหน้าเจอกันใหม่  สาธุ  สาธุ สาธุ
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 10:15:32 am »

ปาเจโร่สปอร์ตฟุตบอลคลับ ไปกันทั้งหมด 7 คน
ผลการแข่งขัน : ตกรอบในรอบแบ่งกลุ่ม ซึ่งประกอบไปด้วย แลนเซอร์คลับ นาวาร่าคลับ ฟอร์จูนเนอร์คลับ และปาเจโร่สปอร์ตคลับ
นัดแรกเจอฟอร์จูนเนอร์ ชนะไปด้วยสกอร์ 2 - 1
นัดที่สองเจอแลนเซอร์ สู้ความสดไม่ไหวแพ้ไป 0 - 1
นัดที่สามเป็นการชิงตำแหน่งที่สองของกลุ่มกับนาวร่า ผลปรากฎว่าแพ้นาวาร่าไป 0 - 2

ขอบคุณนักเตะทุกคนครับ คราวหน้าเจอกันใหม่  สาธุ  สาธุ สาธุ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับที่ไม่ได้แชมป์

แต่ผมขอแสดงความยินดี กับเพื่อนๆ ทุกท่านที่ได้มีกิจกรรมดีๆ ร่วมกันครับ....

ปีหน้าเอาใหม่ นัดต่อไป ขอให้เล่นได้ดีกว่า และครองแชมป์ครับ... สุ้ๆ ...
thekop07
Hero Member

« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 10:43:11 am »

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับที่ไม่ได้แชมป์

แต่ผมขอแสดงความยินดี กับเพื่อนๆ ทุกท่านที่ได้มีกิจกรรมดีๆ ร่วมกันครับ....

ปีหน้าเอาใหม่ นัดต่อไป ขอให้เล่นได้ดีกว่า และครองแชมป์ครับ... สุ้ๆ ...

ขอบคุณครับ  สาธุ สาธุ สาธุ
ขออนุญาติยกคำพูดป๋าน้อง (6x6) บอกพี่ๆน้องๆในบ้านแห่งนี้ถึงวัตถุประสงค์ของ PJS-TH FC
เราตั้งและนัดหมายเพื่อมาเล่นฟุตบอล สำหรับคนที่รักฟุตบอล และเป้าหมายสูงสุดเราไม่ได้หวังในตำแหน่งแชมป์ หรือถ้วยรางวัล
แต่เราอยากให้ทุกคนออกกำลังกาย มาแล้วได้เล่นทุกคน ได้เสียเหงื่อและได้สุขภาพที่ดีกลับไป good good good

แค่ประเภทรถ ก็พอจะรู้ถึงอายุของนักเตะในคลับได้ จะไปสู้ แลนเซอร์ แจ๊ส อมีร่า ได้อย่างไร ยกเว้นองค์ลงเหมือนอิตาลีเจอเยอรมัน 
Pronchai
Newbie
*

« ตอบ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 12:01:34 pm »

ขอบคุณพี่ๆ ในคลับ PSJ-TH FC (ป๋าน้อง,ป๋าแจ๊ค,ป๋าแนน,และคนอื่นๆ ที่ยังจำชื่อไม่ค่อยได้)ทุกคนๆนะครับ ที่เปิดโอกาสให้สมาชิกในคลับได้ร่วมกิจกรรม เมื่อนวานนี้สนุกมากเลยคลับ เสียเหงื่อยไปหลายถังเลย
หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์